ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 210

[PC] Diablo II - Lord of Destruction [FULL] [V1.13d] [2000] Repack By TT-TELECOM [PART-500MB] [Size 1.74GB] เกมส์เก่าในตำนาน เล่นแลน ออนไลน์ได้หมด ^ ^

ตัวติดตั้ง เป็นภาษาไทย ลงง่าย ลงเสร็จเล่นได้เลย ไม่ต้องแครก ให้ยุ่งยาก มีที่นี้ที่เดียว !!

Diablo II - Lord of Destruction เป็นเกมส์ แนว RPG ในตำนาน หรือเป็นเกมส์ต้นแบบสำหรับเกมส์ออนไลน์ แนวเก็บเวลเลยก็ว่าได้ สาวก เกมส์นี้ไม่ควรพลาดเด็ดขาด !!

Features Repack :

ไม่ตัด ไม่ลด คุณภาพใดๆทั้งสิ้น
    บีบอัดไฟล์ให้มีขนาดเล็ก
    ทำตัวติดตั้งเป็นภาษาไทย

Update V1.13d

ลิงค์ดาวน์โหลดทั้ง Mediafireและ One2upใช้แทนกันได้นะ

ดาวน์โหลดเกมส์ Mediafire | ดูวิธีการดาวน์โหลด
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4
    (ปิดแอนตี้ไวรัสก่อนติดตั้งเกมส์ทุกครั้ง)

ดาวน์โหลดเกมส์ One2up | ดูวิธีการดาวน์โหลด
    Part-1 | Part-2 | Part-3 | Part-4
    โหลดเสร็จแล้วอย่าลืมเปลี่ยนชื่อไฟล์ ให้เหมือนกันทุกไฟล์
    (ปิดแอนตี้ไวรัสก่อนติดตั้งเกมส์ทุกครั้ง)

Diablo II - Median XL Ultimative XV
    (ตัวนี้เป็นแพทเสริม ให้ติดตั้งไปยังโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์ Diablo II)
    ดาวน์โหลด
    สำรอง | ดาวน์โหลด

Password แตกไฟล์ + ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์
    Download

ใช้โปรแกรม 7zip แตกไฟล์เท่านั้น | ดูวิธีการแตกไฟล์
    7zip-32bit | 7zip-64bit

โปรแกรม UltraISO เอาไว้เม้าท์ไฟล์ ISO | ดูวิธีการเม้าท์อิมเมจ
    ดาวน์โหลด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zullyfinz : 23rd January 2015 เมื่อ 12:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    มีตัว hero editor ไหมครับ รบกวนหน่อยแต่ก็ขอบคุณมากครับหามานานแล้ว!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ครับบบ กำลัง ลอง เลยย ครับบ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีอยู่ครับ Hero Editor เดี๋ยวอัพขึ้นให้นะครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    เห็นนึกถึง

ทันที

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ทำไมผมแตกไฟล์ที่ได้มา 5ตัวแล้ว ใส่รหัส ไปแตกมาได้โหล์เดอร์ 7z. แตกอีกที ใส่รหัสเดิมทำไมมันบอกว่า รหัสผิดคับ บอกที
    กลางคืนมันสั้น หรือข้านั้นตื่นสาย ง่วงสลัด

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackLayBle อ่านกระทู้
    ทำไมผมแตกไฟล์ที่ได้มา 5ตัวแล้ว ใส่รหัส ไปแตกมาได้โหล์เดอร์ 7z. แตกอีกที ใส่รหัสเดิมทำไมมันบอกว่า รหัสผิดคับ บอกที
    เกมส์นี้มี 4ไฟล์นะครับ มีรายละเอียดบอกทุกขั้นตอนในหน้าดาวโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เล่นออนไลน์ยังไงอ่ะครับ ไม่เห็นบอกวิธีเลย

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ขอถามครับตัวเกมเป็น V.ใหนครับ เห็นท่านเอารูปมาลงหลาย ๆ รูปเป็น mod Median XL - Ultimative หรือท่านหารูปมาลงมั่ว ๆ
    ถ้าเป็น Median XL - Ultimative ผมจะได้โหลด
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    ขอถามครับตัวเกมเป็น V.ใหนครับ เห็นท่านเอารูปมาลงหลาย ๆ รูปเป็น mod Median XL - Ultimative หรือท่านหารูปมาลงมั่ว ๆ
    ถ้าเป็น Median XL - Ultimative ผมจะได้โหลด
    ตัวเกมส์เป็น V1.13d ไม่มี Mod ใดๆทั้งสิ้นครับ ส่วนรูปต้องขออภัยด้วยครับ ไม่ได้ดูให้ละเอียด พิมพ์แค่ Diablo II ในกูเกิ้ล ก็เอามาใช้เลยครับ

Mod ตัวนี้ ไม่รู้ตรงกับ ที่ต้องการหรือเปล่า

ถ้าใช่ ผมจะได้อัพเสริมให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zullyfinz : 6th November 2014 เมื่อ 19:02

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอบทีผมถามหน่อยครับ ผมอยากรู้มันเล่นออนไลน์ยังไงเห็นที่ชื่อกระทู้เขียนไว้ว่าเล่น แลน กับ ออนไลน์ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keekaksungkung อ่านกระทู้
    ตอบทีผมถามหน่อยครับ ผมอยากรู้มันเล่นออนไลน์ยังไงเห็นที่ชื่อกระทู้เขียนไว้ว่าเล่น แลน กับ ออนไลน์ได้
    ตามนี้ครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=fYccTfzboCE
    http://www.youtube.com/watch?v=b0qyir_n_2c

ที่ไม่ได้บอกไว้ เพราะถ้าเกิดปัญหาในการเล่นออนไลน์ ตัวผมไม่อาจตอบได้ครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zullyfinz อ่านกระทู้
    ตามนี้ครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=fYccTfzboCE
    http://www.youtube.com/watch?v=b0qyir_n_2c

ที่ไม่ได้บอกไว้ เพราะถ้าเกิดปัญหาในการเล่นออนไลน์ ตัวผมไม่อาจตอบได้ครับ
    ขอบคุณครับ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keekaksungkung อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    อยากออนไลน์ไปเว็ป D2thai เลยครับ เค้ามีเซิฟให้อยู่
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ผมแตกไฟล์ไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golftasto อ่านกระทู้
    ผมแตกไฟล์ไม่ได้อะครับ
    ช่วยแคปภาพที่แตกไม่ได้มาดูด้วยครับ แล้วใช้โปรแกรมอะไรแตกไฟล์ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไฟล์ เสีย หมด เลย งง มาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonzaza94 อ่านกระทู้
    ไฟล์ เสีย หมด เลย งง มาก
    เทสให้แล้วนะครับ ทั้ง Mediafire / One2up โหลดได้หมดไม่มีปัญหาครับ

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อยากได้ Mod พวก เพิ่มช่องเก็บของ กับ ภาพ HD Hires ของ 1.13c อะไรพวกนี้หน่ะครับ

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eiei___ : 8th November 2014 เมื่อ 12:54

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    โหมด Median XL - Ultimative โหด ขิงๆคับผม ออกไปเควส1 ยังไม่ได้เลย ต้องเวล 20 ถ้าใครหาลงได้นะคับ เจอกันได้ห้อง TH นะคับ ปล. หาในgoogle เอานะคับไวดี แต่MOD ภาพ HD ก็อยากได้นะ 5555
    กลางคืนมันสั้น หรือข้านั้นตื่นสาย ง่วงสลัด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    fileที่โหลดจาก one2up file ที่1 โหลดหลายครั้งได้แค่ 132 meg ครับ ส่วนที่โหลดจาก mediafire แตกไฟล์ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackLayBle อ่านกระทู้
    ต้องพิมเเล้วก้อปเอาครับถึงจะได้

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ภาพ HD ต้องไปเล่น 1.07หรือ1.09 หว่าลืม

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread