ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation รบกวนเซียนๆผู้เชี่ยวชาญผู้รู้หน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่นเกมส์ครับ

รบกวนเซียนๆผู้เชี่ยวชาญผู้รู้หน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่นเกมส์ครับรบกวนเซียนๆผู้เชี่ยวชาญผู้รู้หน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่นเกมส์ครับรบกวนเซียนๆผู้เชี่ยวชาญผู้รู้หน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่นเกมส์ครับรบกวนเซียนๆผู้เชี่ยวชาญผู้รู้หน่อยครับ ผมอยากได้โปรแกรมอัดวิดีโอตอนเล่นเกมส์ครับ

ผมพึ่งหัดอัดวิดีโอเกมส์ที่เล่นอยู่ แต่ลองใช้โปรแกรม Frap และอีกหลายๆโปรแกรมมาลองดู พอตอนอัด เกมส์มันอึดๆ กระตุกบ้าง หลุดบ้าง บางทีเสียงภากย์ในเกมส์ก็ไปก่อนภาพอีก รบกวรผู้เชี่ยวชาญแนะนำโปรแกรมดีๆที่ตอนอัดเล่นได้ลื่นตามปรกติหน่อยครับ อยากลองคาสเกมส์กับเค้ามั้ง ที่ทำออกมาตอนนี้เปิดวิดีโอมันอิดๆกระตุกแบบในเกมส์เลย รบกวนหน่อยนะครับ เอาที่อัดแล้วไม่ทำให้เวลาเล่นเกมส์ไม่อืดไม่กระตุกหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งเลยถ้ามีโปรแกรมเจ๋งๆมาให้ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    รบกวนหน่อยนัครับผมพึ่งหัดทำช่วยแนะนำหน่อยนะครับขอบคุณอย่างสูงครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    เรื่องขนาดไฟล์ไม่เกี่ยงครับขอแค่ตอนอัดเล่นไม่อืดไม่กระตุกก็พอครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ผมใช้ Fraps อยู่ครับ บันทึกได้ทั้งไฟล์ภาพ และแบบวีดีโอ
    CPU Intel Core i7-4700HQ (2.40 GHz, up to 3.40 GHz)
    nVidia GeForce GT 745M (2 GB DDR3) RAM DDR3 4 GB

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    fraps อีกเสียงครับ ใช้ง่ายดี แต่ถ้าจะเอาแบบ advance ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน 55
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    Fraps, ShadowPlay, PlayClaw5, Action
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    action เจ๋งสุดครับ
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    ตอนนี้สำหรับเรื่องใช้งานง่าย ต้องยกให้ action ครับ มีหน้าตาที่ใช้ง่ายมากตั้งค่าก็ง่ายมากแถมยังอัดได้หลากหลายแบบแถมคุณภาพก็ออกมาดีด้วย
    ถ้าเน้นความคล่องตัวปรับได้เรื่อยๆ แนะนำ Bandicam ครับ มีระบบสนับสนุนการใช้ GPU ช่วยในการอัด video ช่วยให้การอัดลื่นไฟลเฟรมเลทไม่ตกได้ดีมากครับแถมยังอัดเป็นไฟล์ต่างๆได้เยอะแยะมาก