ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 21 จากทั้งหมด 42 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 11192021222331 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ใช่ครับบ เค้าไม่ได้เรียกร้องครับผม ผมก็เป็นเหมือนกันผมไม่ได้รวยเหมือนคุณนิครับ บางเกม มันก็แพงจริงๆ ก็ต้องมาโหลดเถื่อนเล่นเอา เล่นได้ก็พูดได้นิครับ

อยากให้มาลองเป็นแบบนี้เหมือนกัน ก็คงจะดิ้นไม่ต่างกันครับผม อย่ามาบอกว่าเรียกร้อง

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    how do you do
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ภาพสวย ไม่กินสเป็ค เล่นแล้วคุ้ม ซื้อแท้เล่นละคุ้ม

AC Uni Co-op อย่างมันส์....แต่โหมดเนื้อเรื่อง.....แทบไม่มีไรทำ(ภาคBlack Frag สนุกกว่าหลายขุมมากสำหรับ Single player)

Farcry ไม่เคยทำให้ผมผิดหวัง

AC ผิดหวังก็ไอ่ภาคนี้นี่แหละ(ยกเว่น Co op)

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    โธ่เว้ยชักโมโหแล้วนะ Patch 1.4 ก็ยังเล่นไม่ได้อีกจะเรื่องมากไปไหนว่ะทำเกมมาแบบนี้ได้ไงเนี่ยไม่รับผิดชอบเลย UBISOFT !!
    ลงทุกแพทแล้วยังไม่ได้ ผมแนะนำว่า เสียเวลา ครึ่ง ชม ลงวินโดว์ใหม่เถอะครับง่ายกว่าเยอะ ป่านนี้คงได้เล่นนานแล้ว(วินโดว์หาโหลดในเว็บนี้นี่แหละ 64 bit นะ)

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ช่วยด้วยคับ save หายผมลงตัวติดตั้งของ reloaded+patch1.03+crack reloaded แล้ว save ได้ 0.44% พออกจากเกมหน้า desktop แล้วเข้าเกมใหม่มันไม่เซฟ 0.44% แต่มันกลับมาที่ 0.08% เป็นอย่างนี้ทุกทีคับ ไม่รู้จะแก้ยังไง ผมลง patch 1.03 โหลดในนี้หนักกว่าเดิมอีกต้องเริ่มเล่นใหม่แล้วไม่เซฟอีก ออกมาก็ 0.08% เหมือนเดิม ท่านใดที่แก้ได้แล้วช่วยกรุณาบอกผมหน่อยคับ ต้องแก้ที่อะไร ผมต้องเริ่มเล่น 0.08% ตลอดเป็นสิบรอบแล้วคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    จอดำใจเย็นๆครับ ผมว่าแพทนั้นของปลอมนะครับ ผมก็จอดำ ผมก็รอต่อไปครับ
    FIGHT

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    โธ่เว้ยชักโมโหแล้วนะ Patch 1.4 ก็ยังเล่นไม่ได้อีกจะเรื่องมากไปไหนว่ะทำเกมมาแบบนี้ได้ไงเนี่ยไม่รับผิดชอบเลย UBISOFT !!
    เอิ่มโหลดเถื่อนแล้วให้เขารับผิดชอบอะไรละครับ ซื้อแท้เลยสิปัณหาจะได้หมด

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ por อ่านกระทู้
    ลงทุกแพทแล้วยังไม่ได้ ผมแนะนำว่า เสียเวลา ครึ่ง ชม ลงวินโดว์ใหม่เถอะครับง่ายกว่าเยอะ ป่านนี้คงได้เล่นนานแล้ว(วินโดว์หาโหลดในเว็บนี้นี่แหละ 64 bit นะ)
    ผมลงแล้วครับผมคิดและทำทุกวิถีทางที่จะทำให้เล่นได้แต่ก็ไม่ได้ครับโหลดตั้งแต่ Unlock Prepack Repack Corepack ก็ยังไม่ได้ซักทีครับผมทำหมดแล้วจริงๆไม่งั้นคงไม่ดิ้นแบบนี้หรอกคร๊าบ T^T

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ preechadech อ่านกระทู้
    จอดำใจเย็นๆครับ ผมว่าแพทนั้นของปลอมนะครับ ผมก็จอดำ ผมก็รอต่อไปครับ
    หัวอกเดียวกันกอดคอรอกันน้ำตาไหลเลยยังมีคนที่เหมืนกัน T^T

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Anubitsza อ่านกระทู้
    แพทที่คุณโหลดมามันใช้ของแท้หรือป่าวครับอาจจะทำหลอกก็ได้ ทางที่ดีให้รอของแท้ออกมาก่อนดีกว่า ทางสตีมเค้าบอก 21 นี้ ก็ไม่ได้แต่ว่ามันจะ ตรงเปะ อดใจรอนิดนึงครับ ผมก็เจอปัญหาเดียวกับคุณเรยย
    เครียดเหมือนกัน รออย่างเดียวว
    ทำใจแล้วครับรอดูลาดเราอีกวันถ้ายังไม่ได้รอให้มีเพื่อนๆทุกคนเล่นได้แล้วผมจะโหลดครับ เฮ้อปวดจิตผมทั้งโหลดทั้งทำมา 4-5วันแล้วหลังจากที่เกมออกมา

กล่าวขอบคุณ
    55
    นี่ครับข่าว เกี่ยวกับ แพทแก้จอดำ บอกว่า พรุ่งนี้ ช่วงประมาณบ่ายๆ อะครับ http://www.fapgamer.com/post/view/fa...k-screen-issue
    FIGHT

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ preechadech อ่านกระทู้
    นี่ครับข่าว เกี่ยวกับ แพทแก้จอดำ บอกว่า พรุ่งนี้ ช่วงประมาณบ่ายๆ อะครับ http://www.fapgamer.com/post/view/fa...k-screen-issue
    ขอบคุณครับยังน้อยก็มีความหวัง

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อย่าโหลด patch 1.4 ที่ออกมาตอนนี้

เพราะมันเป็นแพทเก่าที่ทางผู้พัฒนาปล่อยมาแล้วยกเลิกย้อนกลับ ให้รอแพท 1.4 ใหม่ของแท้มาก่อน

แล้วดูเหมือนของแท้จะมีการเล่นนินจาเล็กน้อยคือจากที่บอกว่าปล่อยวันนี้ มีการเพิ่มบรรทัดเข้าไปจาก
    the PC patch was the 21st Friday ตอนนี้เพิ่ม

EDIT: the patch will be released on Friday 21st or in the following days.

แปลว่าที่บอกจะออกวันนี้ อาจไม่แน่จริงๆแล้ว ไปอ่านเต็มๆได้ที่
    http://forums.ubi.com/showthread.php...e-PC-patch-ETA

(เฮ้อ ผมว่าผมเข้าใจแฮะ ทำไมไวรัสกระจายเร็วนักจนเป็นข่าวอย่างช่วง Watch Dog ผมไม่ใช่ต้นตอนนะ)

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมก็จอ ดำนะ ทั้ง3เครื่อง +เครื่องของเพื่อนอีก สุดท้ายจัด FarCry 3 แก้ขัดไปก่อน รอจนก่าว คุณ preechadech กับ คุณ panuwitzman เล่นได้ผมค่อยโหลด เข้าใจหัวอกคนจอดำครับ ทนกันต่อไปพี่น้อง
    ฝาก Chanel ไว้ด้วยนะ
    https://www.youtube.com/channel/UCD6...g6By4KTJweq4Bg

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้าเกมส์แล้วมันขึ้น This application was unable to start correctly (0xc000007b) Click OK to close the application. ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ

งงมากลง NB เล่นได้ปกติ แต่ลง PC ขึ้นแบบนี้เฉย

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sorawit45 อ่านกระทู้
    เข้าเกมส์แล้วมันขึ้น This application was unable to start correctly (0xc000007b) Click OK to close the application. ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ

งงมากลง NB เล่นได้ปกติ แต่ลง PC ขึ้นแบบนี้เฉย
    ถ้าอาการแนวนี้ผมแนะไว้แล้วที่เซ็นเตอร์ครับว่าให้ไปหา youtube เองดีกว่า
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=9767

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    save ได้ตอนไหนมั้งครับ เวลาล่าสัตว์เสร็จ อัพคราฟแล้ว ต้องไปเซฟต่อได้ที่ไหนครับ พอกด save แล้วออกมานี้ ต้องมาเริ่มเล่นใหม่ ไอ้พวกหนังสัตว์ที่ล่านี้ พวกที่คราฟไปแล้วนิ หายเลยครับ มันไม่ออโต้เซฟให้เรอครับ หรือเซฟได้เฉพาะตอนทำภาระกิจครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2012 อ่านกระทู้
    save ได้ตอนไหนมั้งครับ เวลาล่าสัตว์เสร็จ อัพคราฟแล้ว ต้องไปเซฟต่อได้ที่ไหนครับ พอกด save แล้วออกมานี้ ต้องมาเริ่มเล่นใหม่ ไอ้พวกหนังสัตว์ที่ล่านี้ พวกที่คราฟไปแล้วนิ หายเลยครับ มันไม่ออโต้เซฟให้เรอครับ หรือเซฟได้เฉพาะตอนทำภาระกิจครับ
    เเน่นอนสุดวาปไปบ้านที่ยึด คลังเเสงเลือกปืนสลับปืนซื้อของก็เชฟให้เเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    Repack Corepack เล่นได้ขอบคุณครับ เกมส์นี้ไม่กินสเปคเท่าไหร่เครื่องผมสเปคเกือบตาม Minimum เปะ I5-2500K 3.3 Ghz แรม 4GB การ์ดจอ GTX 460 ปรับ low ปิดทุกอย่างหมด เล่นได้ลื่นมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    คุณ Ramis ก็ช่วยทุกคนอยู่ครับ ไม่ต้องเครียด และใจเย็นๆครับ
    FIGHT

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    โหลดเถื่อนมา ยังจะให้เขารับผิดชอบอีก ถ้าชื้อแท้มาจะไม่ว่าเลย -.-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockohhh อ่านกระทู้
    เเน่นอนสุดวาปไปบ้านที่ยึด คลังเเสงเลือกปืนสลับปืนซื้อของก็เชฟให้เเล้ว
    เล่นมาเปิดเสาได้แค่ต้นเดียวเอฃ บ้านสักหลังยังไม่ได้ยึดเลยครับ มีแต่หมู่บ้านแรกที่มีห้องของเราครับ กลับไปเปลี่ยนอาวุธ ก็ไม่ออโต้เซฟเลยครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Anubitsza อ่านกระทู้
    ใช่ครับบ เค้าไม่ได้เรียกร้องครับผม ผมก็เป็นเหมือนกันผมไม่ได้รวยเหมือนคุณนิครับ บางเกม มันก็แพงจริงๆ ก็ต้องมาโหลดเถื่อนเล่นเอา เล่นได้ก็พูดได้นิครับ

อยากให้มาลองเป็นแบบนี้เหมือนกัน ก็คงจะดิ้นไม่ต่างกันครับผม อย่ามาบอกว่าเรียกร้อง
    ผมอะเข้าเกมส์ได้ แต่สเปคไม่ถึง สรุปผมก็ไม่ได้เล่น เหมือนกับพวกคุณ ผมก็ยังไม่มาบ่นเลย ก็ต้องยอมรับสิ ไม่มีเงินก็ต้องรอมันลด ไม่ก็รอพวกทำ crack มันแก้เอง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมตอนแรกเล่นได้ ปกติ แต่พอลง windows ใหม่ มันถามหา UPlay อ่าาา
    PLAY GAME

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อดทนหน่อยละกันคับ ผมก็จอดำแบบคุณแหละ แต่ผมจะอัพเดตอะไร ผมต้องรอ คุณ Ramis เขามาปล่อยเองดีกว่าคับ โหลดจากคนไหนก็แก้จากคนนั้นคับ รอไปก่อน ผมยังเล่น Far Cry3 รอเลยคับ ไม่ก็เสี้ยนจริงๆ ก็ดูพวกแคชเกมส์ใน ยูทูปไปคับ เอาให้มันชัว ดีที่สุดคับ ถ้าเกิดเจอตัวไรที่มันแกล้งเรามากกว่านี้จะยุ่งไปใหญคับ ใจร่มๆคับพี่น้อง
    กลางคืนมันสั้น หรือข้านั้นตื่นสาย ง่วงสลัด

Tags for this Thread