ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 15

Smile ใครพอจะมีเว็บ Emu ของ Xbox 360 มั้งคับ หาไม่เจอเลย!!

.....ตามนั้นคับ ของ PS4,PS3 เหมือนกัน พอจะมีหรือป่าวคับ อยากเล่นจังง
    คนเดียวตลอด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    มันไม่มีที่เล่นแบบคาดหวังได้....นะน๊ะ
    คิดว่าซื้อXbox360เครื่องมือ2 หาได้เยอะแยะ....
    รับลองว่าถูกกว่าสเปกที่เล่นอีมูPS2ได้ซะอีก ... เฮอะๆ

แล้วนี่กระทู้ล่อเป้าป่าวเนี่ยถามจริงๆเหอะ ยังไม่รู้รึว่ามันยังไม่มีที่เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    มีอยู่นะครับแต่ดูเหมือนว่ามันยังไม่สามารถเล่นเกมอะไรได้เลยนะครับ RPCS3ของps3 Xeniaของxbox360 ps4ยังไม่มา
    (http://xenia.jp/)
    (http://rpcs3.net/)
    อยากใส่รูปได้จัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    จริงคับ 55+ พอดี ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้เท่าไหร่ เห็นมีแต่พวก ppsspp ไรพวกนี้ ผมนึกว่ามันจะมีพวก xbox ไรงี้ด้วยไงคับ 55
    คนเดียวตลอด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รอ windows 10 ดีกว่าครับ เล่น xbox ได้ครับ ( มีให้โหลดแล้ว )

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phakkapong54 อ่านกระทู้
    รอ windows 10 ดีกว่าครับ เล่น xbox ได้ครับ ( มีให้โหลดแล้ว )
    เป็นเเค่การ สดครับ ไม่ใช้ สามารถเล่นได้เลยต้องมี xbox one ด้วย

Tags for this Thread