ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846

รวมพลนักฆ่า :: Assassin Creed Unity / PC /PS4 /XBOXONE ::

..::ยินดีต้อนรับเหล่านักฆ่าทั้งหลาย::..

*ต่อจากนี้ขอใช้ข้อมูลจากทาง Juropy ครับ

ในAssassin Creed unity Ubisoft ได้เพิ่มระบบใหม่เข้ามาเด่นๆนั้นคือ ระบบคลาสครับ ซึ่งจะแบ่งได้ทั้งหมด 4 คลาส

STEALTH

“มือสังสารจากความมืดมิด สามารถลอบเร้นไปยังตามจุดต่างๆและโจมตีมาจากเงามืดได้อย่างชำนาญ”
    สำหรับคลาสนี้นะครับ จะเน้นสกิลไปทางด้านการรอบเล้น การซ่อนตัว และทักษะในการสะเดาะกลอนประตูได้อย่างรวดเร็ว เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบเล่นแนวลอบเร้นแบบฮาร์ดคอก็น่าจะชื่นชอบกันอยู่

Skill
    *สกิลจะค่อยๆนำมาอัพทีหลัง

RANGE

[/CENTER]
    “มือสังหารระยะไกล ใช้ทักษะการสำรวจสถานที่ในการตามล่าเหยื่อของเขาและสังหารเป้าหมายด้วยความแม่นยำ”

ดูจากรูปการณ์แล้วน่าจะเป็นมือสังหารที่ต้องพกกระสุนเต็มตัวแน่นอน เพราะไอเทมและสกิลของเขานั้นค่อนข้างออกแบบมาให้เน้นใช้อุปกรณ์ที่มีเป็นหลัก ไม่ว่าจะเป็นปืน ระเบิด แฟนทอมเบลด หรือการใช้สกิลหมู่ ในการสร้างความได้เปรียบ

Skill

MELEE

“มือสังสารแบบถนัดการต่อสู้อย่างโจ่งแจ้ง โจมตีได้อย่างหนักหน่วงและถึงตายในการต่อสู้แบบประชิดตัว”
    มือสังหารสไตล์บวกแหลก ฆ่าไม่เลือก เน้นลีลาการต่อสู้ที่รุนแรงและดุเดือด น่าจะถูกใจใครหลายๆคนที่ติดภาพ Assassin’s Creed ภาคก่อนๆ มือสังหารสายนี้โจมตีได้เร็วและมีประสิทภาพในการใช้อาวุธระยะประชิดอย่างสูง

Skill

HEALTH

“มือสังหารที่สามารถทนต่อบาดแผลได้เยอะที่สุด มาพร้อมกับเกราะป้องกันอันมหาศาล และความสามารถในการเยียวยาเพื่อนร่วมทีม”

เป็นอีกหนึ่งบทบาทที่เน้นไปด้านการช่วยเหลือทีมและตัวชนเป็นหลัก สามารถทนดาเมจจำนวนเยอะๆได้ ซ้ำยังมี Group Healing ที่เป็นการรักษาเพื่อนทั้งทีมอีกด้วย เหมาะมากๆสำหรับคนที่ชอบอะไรที่ค่อนข้างจะทนไม้ทนมือหน่อย

Skill

PC
    ชื่อ
    สายที่เล่น

XBOXONE บอกโซนด้วยครับ
    ชื่อ
    สายที่เล่น

PS4 บอกโซนด้วยครับ
    ชื่อ
    สายที่เล่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manshinoda : 15th November 2014 เมื่อ 23:15
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    เวลาจะกดเล่น COOP ของผม มันขึ้น Fail ตลอดเลยครับ เล่นไม่ได้สักที ทั้งๆที่ Uplay ก็ออนอยู่ งงเลย

ป.ล. lloudo57 แอดมาได้เลยครับ อิอิ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    PC
    ชื่อ กุมพา [U][S] jta212354
    สายที่เล่น STEALTH

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    แอดมาเลยครับ กำลังคนรวมแก๊งค์

Steam ID : peepBlast

ฝาก youtube ผมด้วยนะครับกำลังเล่นเกมนี้เลย

ฝากติดตามช่องแคสเกมของผมและเพื่อนๆด้วยนะครับ
    https://www.youtube.com/user/RubbingButt

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ทำไมคนเล่นน้อยจัง
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

ZzzZZzZZzzZz
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    PC
    Steam ID :kbswlphoenixzz
    Uplay ID :WINEEEEE
    สาย (ยังไม่แน่ไม่นอน)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    PC
    ID New Earth 21
    เล่นสาย STEALTH