ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    มีอีกทริคไม่ให้เสียเที่ยวครับ

คือเวลาไปหาของที่ไม่มีคน ผมจะใช้เวลาทั้งหมดกับการย้ายของทั้งหมดในสถานที่เรามาหา จากตรงที่มันอยู่ไกลที่สุด

มากองรวมไว้ จุดๆเดียว ใกล้จุดกลับบ้านมากที่สุดจนหมด จะได้ไม่เสียเวลามากในครั้งต่อไป ......และเวลามาเอาใหม่จะใกล้มากและแค่จุดๆเดียว

*** เวลาจะกลับ หรือ ตอนเวลาใกล้เช้า เราก็เลือกของที่ดีที่สุด หรือ ต้องการใช้มากที่สุดกลับไป ****

และเวลามาใหม่อีกครั้งทำให้รู้เลยว่า บ้านนี้ของหมดรึยังจะได้ไม่มาซ้ำ

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ geforce9500 อ่านกระทู้
    ทุกคนเล่นมีเสียงกันไหมคับ ของผมเงียบกริบเลย (มันไม่มีเสียงแก้ได้ไหมคับ)
    ลองลงใหม่อีกครั้งดูนะครับ ผมลองโหดไปเช็คดู ก็มีเสียตามปกตินะครับ
    ถ้าลงใหม่แล้ว ก้ลองอัพเดตพวกไดรเวอร์ดู ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ช่วยด้วยครับเข้าเกมแล้วมันขึ้นว่า input not support ผมไปลง .net flamework 4.5 แล้วมันก็ไม่หายอ่ะครับ ลองลบเกมลงใหม่ก็เหมือนเดิมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toomtarm005 : 28th November 2014 เมื่อ 13:37
    CPU : i5-2400 3.10GHz VGA : AMD HD 6790 RAM : ddr3 1600 8gb

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ snookger อ่านกระทู้
    Emilia นักกฎหมายนี่

รู้แล้วว่ามีความสามารถอะไร

มั่นใจ 100 %

คือ..เวลามีคนมาเคาะประตูขอให้ทำอะไร ปกติจะออกไปช่วยข้างนอกตามเค้าไป แล้วได้ของตอบแทนบ้าง

*** ให้เอาตัว Emilia ออกไปคุยแทนคนอื่นๆ เค้าจะเอาไอเทมมาให้เราแทน โดยที่เราไม่ต้องออกไปใหนหรือทำอะไร ****

ไอเทมดีๆทั้งนั้นนะ ไม่ว่าจะยา ผ้าพันแผล อาหารกระป๋อง ยาสมุนไพร หรือเนื้อก็ 2-3 ชิ้นขึ้น

โพส wiki สิ เค้ารู้แต่ข้อเสีย พาเพื่อน Depressed หมด กับอารมณ์ดีถ้ามี events ดีๆ เป็นประโยคมากเลยถ้าโพส http://this-war-of-mine.wikia.com/wiki/Emilia
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RamzaZero : 3rd December 2014 เมื่อ 23:42

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    แปลกแฮะของผมเข้าเกมส์ได้ปกติ มีภาพมีเสียง แต่ไม่เห็นตัวหนังสืออะครับ ลองลบลงใหม่หลายรอบ หลายตัวละ ไม่ได้ซะที

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YetPetz_13 อ่านกระทู้
    แปลกแฮะของผมเข้าเกมส์ได้ปกติ มีภาพมีเสียง แต่ไม่เห็นตัวหนังสืออะครับ ลองลบลงใหม่หลายรอบ หลายตัวละ ไม่ได้ซะที
    ลองดาวโหลดตัวที่เป็น DRM-FREE ดูนะครับ น่าจะไม่เจอปัญหาใดๆ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ตัวนี้ Version ไหนฮะ อยากได้ของตัว 1.1.3

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    https://youtu.be/nibZrLIXblg

สนุกมากครับพึ่งได้เล่ย

กล่าวขอบคุณ
    584
    อัพเดตสักหน่อยครับ

Tags for this Thread