ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink [PC] - HARRY POTTER AND THE DEATHLY HALLOWS : PART 2 - SKIDROW - (2011 l ENG l 7.67GB) [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

CPU: Core 2 Duo 2 GHz or Athlon 64 X2 Dual Core 5200+
    RAM: 2 GB
    HDD: 7 GB free disk space
    Graphics: 512 MB GeForce GT 220 or Radeon HD 4650 Graphics Memory
    Sound Card: DirectX 9 Compatible
    DirectX: Version 9

Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 สวม บทบาทเป็นฮีโร่คนโปรดของคุณในมหากาพย์บทสุดท้ายของเรื่องราวที่ยิ่งใหญ่แห่ง ทศวรรษ เล่นเป็นแฮร์รี่และตัวละครหลักอื่นๆ ในเกมแฮร์รี่พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต - ภาค 2 ในการผจญภัยสุดอันตรายที่คุณมีภารกิจอันเร่งด่วนคือการค้นหาและทำลาย ฮอร์ครักซ์ที่เหลือรวมถึงจัดการกับโวลเดอมอร์ บุกเข้าไปในธนาคารกริงกอตส์ที่มีการรักษาความปลอดภัยอย่างเข้มงวด หลบหนีจากเพลิงปีศาจ ในห้องต้องประสงค์และต่อสู้กับสมุนที่ทรงพลังที่สุดของโวลเดอร์มอร์เพื่อปกป้องฮอกวอตส์ในรูป แบบการเล่นที่อัดแน่นด้วยแอ็คชั่นอันน่าตื่นเต้น พบกับมหากาพย์ การต่อสู้ที่ยิ่งใหญ่ ที่สุดอย่างที่ไม่เคยมีในเกมแฮร์รี่ พอตเตอร์เกมใดมาก่อน นี่คือการต่อสู้ปิดฉากครั้งสุดท้ายเพื่อต่อต้านลอร์ดโวลเดอมอร์และสมุนอัน ชั่วร้ายของเขา ชะตากรรมของโลกแห่งเวทย์มนตร์ตกอยู่ในกำมือของคุณในการต่อสู้ครั้งสุดท้าย ที่ฮอกวอตส์นี้

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

REPACK BY R.G. CATALYST - 4.35GB

ตัวเกมไม่ตัดอะไรออก
    Game Version - 1.0

FileCondo

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าเกมส์

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

zerogameth.blogspot.com

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 14th October 2015 เมื่อ 19:08

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ
    Msi Gs70 Stealth Pro i7-4710HQ, Geforce Gtx 870M 3GB , 16Gb Ram , 384 GB SSD , 1Tb HDD , OS Win 8.1 Pro

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ขอบคุณมากครับท่าน

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2
    รีอัพใหม่เรียบร้อยแล้ว

REPACK BY R.G. CATALYST - 4.35GB

ตัวเกมไม่ตัดอะไรออก
    Game Version - 1.0

FileCondo

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

Tags for this Thread