ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    อาจารย์ ที่มหาลัยผม จะเข้าสอน แต่ว่า คอมเปิดแล้วค้าง เพื่อนถามว่า ใช้ baidu ไหม อาจารย์บอก ใช้ นั่นแหละ หึหึ
    ขนาดอาจารย์มหาลัยยังเจออ่ะ ต้องลงวินโดว์ใหม่เลย และก็ไม่ได้เรียนโดยปริยาย นั่นคือ ปัญหาของ baidu ที่ทำให้การงาน หรืออาชีพในบางที ต้องสะดุดลง(ตอนใช้คอม)
    เพิ่งเจอสดๆ ร้อนๆ เห้อ Baidu เอ้ย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    R.I.P ขอให้คนที่ลงเจ้านี่ในคอม ขอให้คอมของคุณไปสู่สุขติ อาเมน...

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    เหอะๆ ไปร้านประกอบคอม-ซ่อมคอม ที่ถามๆมาไม่มีร้านไหนแนะนำให้ลงไอ้ baidu เลย มีแต่บอกที่มาลงวินโดว์ใหม่ส่วนใหญ่ย้ำว่าส่วนใหญ่มี baidu ในเครื่อง เอาอะไรมาวัดมาตราฐานฟร้ะ !!!!
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,825
    ถ้าได้ลองใช้แล้วเครื่องฟิต สตาร์ทติดง่าย 55+ ทางที่ดีอย่าลองเลยเครื่องผมก็โดนมาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    โน๊ตบุคผมใช้มาหลายปีไม่มี ปัญหา พอลง baidu เท่านั้นแหละ ไปเกิดใหม่เลยครับ
    CIVIL ENGINEERING

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    พี่ผม เพิ่งจะโทรมาถามว่าโน้ตบุ้คอาการแปลกๆ ไม่รู้เป็นอะไร

ผมแค่ถามว่า ไปลงBaiduมาใช่มั้ย?

เฮ้ย รู้ได้ไงวะ???

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม่กล้าใช้อ่ะครับแหม