ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

[PC/Simulation] The Movies : อยากลองเป็นผู้บริหาร เจ้าของสตูดิโอหนังHollywoodกันไหมล่ะ?

THE MOVIES

แก้ไข เพิ่ม PASSWORD แล้วจ้า ขออภัย

คุณคือผู้บริหารกิจการโรงถ่ายทำภาพยนตร์ซึ่งต้องสร้างชื่อเสียงและบริหารให้ได้เงินทองมากมาย แต่ธุรกิจไม่ได้ง่ายเสมอไป เพราะคุณมีคู่แข่งมากมายที่ต้องให้คุณไปเผชิญหน้า ในการสร้างภาพยนตร์คุณต้องจัดระบบทุกๆอย่างให้ดี ตั้งแต่การบริหารดาราของคุณให้กลายมาเป็นSuper Star
    ปรับปรุงสภาพของหน้าดินและStudio ของคุณให้สวยงามเลิศหรูและเขียนบทภาพยนตร์ของคุณเอง รวมไปถึงการสร้างฉากภาพยนตร์ให้เหมาะสมกับเรื่องต่างๆ และนี่คือ ชีวิตของคุณ ในเกมส์ The Movie~~[

คุณต้องตัดสินใจเลือกดารา ผู้กำกับ ช่างไฟ ให้เหมาะกับแนวหนังแต่ละเรื่อง รับสมัครนักเขียนบทมากประสบการณ์ สรรหาผู้จัดการส่วนตัวให้ดารา ช่างก่อสร้าง ช่างทำความสะอาด เฟ้นหาตัวประกอบ สั่งการให้นักวิจัยคิดค้นฉากใหม่ๆ ตลอดจนนำปาปารัชชี่มาทำข่าวเพื่อเพิ่มเรทติ้งให้ดารา เหตุการณ์ในเกมส์จะเริ่มตั้งแต่สมัยหนังยุคเก่า ขาวดำ ตลอดมาจนถึงยุคเทคโนโลยีมากมายจนเริ่มมี Stuntman
    นอกจากนีมีการประกาศรางวัลทุกๆปี และเราสามารถสร้างบทหนังได้ตามใจชอบ รวมถึงขายบทที่ไม่ต้องการหรือขายดาราที่เริ่มหมดไฟก็ได้ แถมยังพากษ์เสียงตัวเองลงไปในหนังได้อีกด้วย

ONE 2 UP 600 MB/PART [PART4 323MB]

PASSWORD : Balalank-JKGTH

PART-1 PART-2 PART-3

PART-4

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย balalank : 25th November 2014 เมื่อ 19:47 เหตุผล: ลืม password

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    โห เก่ามาก ขุดมาได้
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    PASS อะไรครับ ติดพาสครับ ลืมลงหรา
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843
    เป็นเกมที่หาไม่ค่อยได้เลย ขอบคุณมๅกๆอยากเล่นมานๅนละ ว่าแต่มีภาคเสริมมั้ยครับ อยากได้ด้วยย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nailover อ่านกระทู้
    เป็นเกมที่หาไม่ค่อยได้เลย ขอบคุณมๅกๆอยากเล่นมานๅนละ ว่าแต่มีภาคเสริมมั้ยครับ อยากได้ด้วยย
    รวมอยู่ในนี้แล้วครับ ^^"

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เกมส์หายาก ปีที่แล้วแล้วอยากเล่นมาก ไม่มีให้โหลดเลย ลิงค์เสียหมด

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เป็นภาษาต่างด้าวอ่ะครับ ทำยังไงอ่ะ
    การแลกเปลี่ยนที่เท่าเที่ยม

Tags for this Thread