ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Blog Entries
    1

Question ช่วยแนะนำ แอพ เร่งความเร็วเกมส์หน่อยค่ะ

อยากได้แอพเร่งความเร็วเกมส์ให้มันเร็วขึ้น ไม่ใช่เร่งเวลานะค่ะ อยากให้มันเดินเร็ว ตีมอนเร็ว ค่ะ อ้อ gamehack ใช้ไม่ได้นะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    หมายถึงแฮ็คหรือปล่าวครับ หรือว่าเกมมันแล็ค

กล่าวขอบคุณ
    7
    1

แฮ้คจ้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[ MaFaKaAlex ]- อ่านกระทู้
    หมายถึงแฮ็คหรือปล่าวครับ หรือว่าเกมมันแล็ค
    หมายถึงแฮ็คค่ะอยากให้มันเดินเร็วๆ คือในเกมส์มันเดินช้ามากๆ ไม่ใช่อาการแล็คค่ะ คืออยากแฮ็คเกมสืค่ะพอจะมีไหมค่ะ รอฟังอยู่นะค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    Baidu PC Faster......

โทษๆๆ
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suntron000 อ่านกระทู้
    หมายถึงแฮ็คค่ะอยากให้มันเดินเร็วๆ คือในเกมส์มันเดินช้ามากๆ ไม่ใช่อาการแล็คค่ะ คืออยากแฮ็คเกมสืค่ะพอจะมีไหมค่ะ รอฟังอยู่นะค่ะ
    มันแล้วแต่เกมด้วยครับ เกมออฟไลน์, เกม next gen ส่วนใหญ่ไม่มีหรอกครับ แต่ถ้าเกมออนไลน์ ลองหาดูใน google ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Speed Gear ครับ online offline ได้หมด แต่ต้องดูด้วยนะครับสำหรับ online
    ว่า thread ข้อมูลส่งกันอยู่กี่คน อย่าเร่งความเร็วมากนะครับ มันจะหลุด

กล่าวขอบคุณ
    7
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zarrpainer อ่านกระทู้
    Speed Gear ครับ online offline ได้หมด แต่ต้องดูด้วยนะครับสำหรับ online
    ว่า thread ข้อมูลส่งกันอยู่กี่คน อย่าเร่งความเร็วมากนะครับ มันจะหลุด
    ในโทรศัพย์นะค่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suntron000 อ่านกระทู้
    ในโทรศัพย์นะค่ะ
    https://play.google.com/store/apps/d...cro.dr.booster

ใช้อยุ่ครับ ใช้ดีมากๆ ครับ แค่เข้าแอฟ แล้วเลือกเกม โปรแกรม ที่เครื่องเราติดตั้งไว้มันจะโชว์ให้ดูหมด เราก็ จิ้ม ที่ โปรแกรม หรือ เกม ของเรา มันก็ จะบอก สถานะ บู๊ต เพิ่ม แล้ว กี่% ละมันจะรันควบคุ่ไปกับเกมของเราครับ

ขอบอกได้เลยช่วยได้ประมาน 20% แล้วแต่เกม โปรแกรม บางอย่างช่วยเยอะบางอย่างก็ช่วยไม่มากเท่าไหร่ แต่ควรมีติดไว้ครับ