ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    602
    ได้รับคำขอบคุณ: 677

Question จริงรึป่าวความเชื่อที่บอกต่อๆกันมาว่า ช่วยตัวเองบ่อยจะไม่สูง !?

ตามหัวข้อเลยครับ อยากรู้
    "กรุณาห้ามอ่านลายเซ็น"

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ไม่จริงแน่นอนครับ...ไม่งั้นผู้ชายก็เตี้ยกันทั้งโลกแล้วครับ..
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    แล้ว ช่วยตัวเอง สิวขึ้นเยาะนี่เกี่ยวไหม
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ถ้ากินโปรตีนเพียงพอยังไงก็ไม่เตี้ยครับ อยู่ที่โปรตีน โกรทฮอร์โมน ออกกำลังกาย กรรมพันธุ์ มากกว่าครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ความสูง ขึ้นอยุ่กับ กรรมพันธ์ และ ออกกำลังกาย เล่นบาส โหน บา ออกกำลัง เช่นกระโดดตบ หรืออื่นๆที่เพิ่มความสูงมั้ย

ดื่มนม กินอาหารที่เสริมแคลเซียม

(ลดน้ำหนัก ง่าย กว่า การเพิ่มความสูงเยอะครับ ลดน้ำหนัก1เดือนก็ลดได้แล้ว 3 โล แต่เพิ่มความสูง ผ่านไป3เดืน ยังไม่ถึง 1เซนติเมตร เลยด้วยซ้ำ)

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมว่ามีส่วนน้อยมากครับ เมื่อเทียบกับการนอนดึก ขาดสารอาหาร ออกกำลังกาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไม่เกี่ยวแน่นอน สูงไม่สูงนี่กรรมพันธุ์ล้วนๆ ดืมนม โปรตีน สารอาหารในการเจริญเติบโต ทำให้สูงเพิ่มขึ้นได้ครับ