ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

Wink เกมส์สมัยนี้สเปคสูงมาก....มันมี crack ที่ทำให้เครื่องสเปคใกล้เคียงเล่นได้ไหมครับ

เกมส์สมัยนี้สเปคสูงมาก....มันมี crack ที่ทำให้เครื่องสเปคใกล้เคียงเล่นได้ไหมครับ

ผมไม่ค่อยได้มาโหลดอะไรมากมาย เว้นแต่เกมส์ใหญ่ๆอย่าง FARCRY4 , AC Unity

สเปคแต่ละเกมส์ การ์อจอโหดๆทั้งนั้น พวกนี้มันมี crack ที่จะช่วยให้เล่นได้มั้ยครับ
    หรือต้องซื้อคอมใหม่กันเลยทีเดียว -.-
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    มีแค่เกมที่ใช้แรมขั้นต่ำ 6 แล้วมีคนทำ ให้ 4 เข้าเกมได้ครับ แต่ถึงงั้น เข้าได้ก็ใช่ว่าจะเล่นได้ถ้าสเปคเครื่องกาก
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-