ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363

samsung hero E3309i จะรอบรับหูฟังของ JVC มั้ย

กลัวซื้อมาแล้วจะใช้กันไม่ได้ครับ ส่วนตัวชอบหูฟังนี้ รุ่นนี้จะใช้กับหุฟัง JVC รุ่น HA-FR201 แบบสมอลทอค ได้มั้ยครับผม ถ้าใช้ได้ผมจะได้ไปซื้อเลย ตอนนี้โทรศัพท์พังเลยจะหามาใช้พลางๆไปก่อนครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ กลัวซื้อมาแล้วใช้ไม่ได้เซ็งแย่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    jvc xx ผมลองฟังเบสหนักมากเลยครับ หนักแบบหน่วงๆ 555 ไปลองฟังมาเฉยๆ

จะให้ดีซื้อ DAP เลยดีกว่ามั้ยครับ เก็บตังค์เพิ่มซัก 2000 ซื้อมือสองถูกๆเอา ฟังดีกว่าโทรศัพท์เฉียดหมื่นอีกนาา

ล้ะถ้าฟังเพลงโดยเฉพาะ eq ใน hero ไม่น่าจะตอบสนองได้ดีพอแน่ครับ ถึงจะใช้ด้วยกันได้ เบสอาจจะตุ้บๆจนปวดหูก็เป็นได้

ตอนนี้ผมใช้ xba c10 กับ mdr-ex500 อยู่ครับ คนละแนวกันเลย ใช้กว้างๆใสๆกับหนักหน่วง

มีงบพอลอง visang ดูก็ดีครับ มีคนแนะนำเยอะ แต่ผมไม่เคยลองตัวจริงเหมือนกัน

ปล.mh-500 ที่แถมกับโทรศัพท์สมัยก่อนเชื่อมั้ยว่าเสียงมันดีมากกกกก ยกนิ้วให้เลยครับ ถูกและดีจริงๆ
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    5555 คือจะซื้อโทรศัพท์ครับ หูฟังใช้มาสักพักแล้ว อยากถามอีกอย่างครับ แล้วมันจะใช้สมอลทอคคุยโทรศัพท์ได้มั้ยครับ กับมือถือรุ่นนี้และหูฟังรุ่นนี้อะครับ