ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467

Red face Steve vai - Tender surrender Cover โดยผมเองครับ

ไม่มี Wah ครับ เก็บตังก่อน 55
    joker123
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    เก่งจังฝึกนานไหมครับ

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    เก่งจังฝึกนานไหมครับ
    ขอบคุณครับ เพลงนี้ผมฝึกประมาณ 3-4 วันครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้
    ผมว่า tune low ต่ำกว่านี้หน่อยกำลังดีนะครับ ส่วนทักษะโดยรวมโอเคเลยครับเก่งกว่าผมอีก

เพลงนี้ผมชอบที่สุดในบรรดาเพลงของ steve vai ล้ะครับ
    tune low คือยังไงหรอครับ 555 ปรับเสียง bass ให้ลดลงหรือยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย benz1230 : 2nd December 2014 เมื่อ 18:00
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    ผมว่า tune low ต่ำกว่านี้หน่อยกำลังดีนะครับ ส่วนทักษะโดยรวมโอเคเลยครับเก่งกว่าผมอีก

เพลงนี้ผมชอบที่สุดในบรรดาเพลงของ steve vai ล้ะครับ
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง