ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

อดีตทีมสร้าง Left 4 Dead เผยอยากสร้างภาคใหม่หาก Valve ไฟเขียว

อดีตทีมสร้าง Left 4 Dead เผยอยากสร้างภาคใหม่หาก Valve ไฟเขียว

เคยคิดอยากจะถามอดีตทีมพัฒนาเกม Left 4 Dead ที่กำลังวุ่นกับการเตรียมตัวสำหรับ Evolve ไหมล่ะว่าอยากจะกลับมาพัฒนา Left 4 Dead ไหม
    เราเอาคำตอบมาให้แล้วครับกับบทสัมภาษณ์ระหว่างหนึ่งในผู้ร่วมก่อตั้ง Turtle Rock Studio กับทาง PCGAMER ซึ่งได้ถามว่า

‘มีโอกาสไหมที่จะได้กลับมาพัฒนา Left 4 Dead ภาคใหม่ๆในอนาคตกับ Valve’

เบื้องต้นนั้น Chris Ashton หนึ่งในผู้ร่วมก่อตั้ง Turtle Rock Studio ได้กล่าวว่า ‘มันคงจะเป็นไปได้ถ้า Valve ยอมให้เราพัฒนาอีกครั้งเท่านั้นแหละ
    เพราะในตอนนี้ Valve เป็นเจ้าของแฟรนไชส์ไปแล้ว ดังนั้นพวกเขาก็มีสิทธิ์ควบคุมการพัฒนาได้เต็มที่’

Ashton
    กล่าว ‘Left 4 Dead นั้นมันก็เหมือน Evolve ตรงที่ว่ามันคือเกมที่เราต้องการจะทำ
    เพราะมันเป็นเกมที่เราเป็นผู้คิดค้นมันชึ้นมา มันเป็นเกมที่จำกัดความของคำว่า co-op ใหม่และจะอยู่ในใจเราตลอดไป
    ผมเชื่อว่าหลายๆคนในทีมเราก็ต่างที่จะต้องการกระโดดเหยงมาพัฒนา Left 4 Dead ภาคใหม่ทันทีถ้าหาก Valve อนุญาติ

แต่สำหรับผมตอนนี้ขอบอกแค่ว่า
    “ไม่น่าจะเป็นไปได้ แต่ก็ใช่ว่าจะเป็นไปไม่ได้” ก็แล้วกัน’

แม้ว่า Left 4 Dead 3 จะมีข่าวหลุดว่ากำลังพัฒนาออกมาเรื่อยๆ แต่ส่วนมากก็เป็นเพียงข่าวมาจากการหลุดภาพถ่ายหรือไฟล์ข้อมูลจากบริษัท Valve ซะมากกว่า
    ที่จะมีการประกาศออกมาจริงๆ ก็ไม่รู้ว่าจะได้เห็นแสงสว่างของซีรี่ย์นี้เมื่อไหร่ แต่ที่แน่ๆ Evolve ของเราจะวางจำหน่ายในวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2015 ครับ

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170
    Valve : Who care !!! We are Fucking Money For Steam

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ค่ายนี้นับถึงเลขสามด้วยหรอครับเนี่ย

Half-Life 3 ไหม 555555555555555

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    valve นับเลข 3 เป็นได้ยังงงงงง -0-
    ถึงกับทรุด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้
    ค่ายนี้นับถึงเลขสามด้วยหรอครับเนี่ย

Half-Life 3 ไหม 555555555555555
    ถ้าผมเดาเล่นๆ นะครับ Valve อยากจบ Half-Life ที่ภาค 3 นั้นละครับ แต่ทุกคนลืมไปแล้วว่า Half-Life 2 มันยังมี ซีรีย์ ตอนย่อยๆ อีก เป็น EP 1 EP2 และ EP3 Valve ก็ได้คอนเฟริมแล้วว่า
    จะต้องออกมาแน่จนเขาทำ EP 4 ล่วงหน้าไปเลย จากข่าว และสุดท้าย โปรเจ็คนี้ก็ต้องยกเลิกไปในที่สุด
    และก็มีโปรเจ็คใหม่ๆ มาเรื่อย L4D 1-2 Portal 2 CS : GO และ DOta 2 จนตอนนี้ Valve ไม่ต้องพัฒนาเกมเพิ่มก็รวยได้ และก็มีข่าวอยู่มาเรื่อยๆ จะมีการทำโปรเจ็ค Console เป็นของตัวเอง ระบบ Steam OS
    และ Source 2 ที่จะมาถึง แต่ก็อีกกี่ชาติไม่รู้ที่เราจะได้เห็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย The Run : 5th December 2014 เมื่อ 16:27

(^_^)
    กล่าวขอบคุณ
    2,088
    ได้รับคำขอบคุณ: 84