ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    1. เปลี่ยนแปลงรูปร่างตัวเองได้ตามต้องการ
    ข้อนี่สื่ออะไรเป็นพิเศษรึเปล่าครับ 55
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    เลือกเงินนะ ผมชอบความสุขง่ายๆที่เอาเงินซื้อได้ และผมไม่ซีเรียสถ้าวันหนึ่งผมจะตายแบบปุถุชนธรรมดาที่ไม่ได้มีความสามารถพิเศษอะไรเลย
    รอวันโดนแบน

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เอาข้อเสนอแรกแล้วกัน ในเมื่อผมมีความสามารถมากมายเหนือมนุษย์ขนาดนั้นแล้ว

การหาเงินให้ล้นฟ้าก็คงไม่ใช่เรื่องยากเลย ไปเป็นนักประดิษฐ์ หรือนักฟุตบอลอาชีพก็ได้

ไม่ก็ขอให้ผมตายอย่างสงบ (ไหลตาย)
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เปลี่ยนๆ

EXCEPTION
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    1 : ที่บอกว่าใช้ได้ครั้งเดียวนี่ หมายถึงถ้าขอให้อมตะ แล้วไปโดนรถชนถึงตาย แต่ไม่ตายเพราะผลของพรอมตะ จะถือว่าพรหายนั้นไปด้วยหรือเปล่า ?
    2 : รวมถึงพรพวกพลังวิเศษ , วาร์ป , etc พวกนี้ ใช้ไปครั้งเดียวจะหมดเลยหรือเปล่า ? ปล. ถ้าเป็นอย่างนั้นจริงๆ ใครจะย้อนเวลากลับไปยุคหินนี่ เตรียมฝากเนื้อฝากตัวกับลุง เฟรด ฟริ้นสโตน ได้เลย

งั้นขอข้อ 2 ก็แล้วกัน เพราะว่าพร 5 ข้อในความคิดตอนนี้ ใช้แค่เงินก็ซื้อได้ ไม่ต้องใช้พรพิเศษอะไร

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    ถ้ามีเงินใช้ไม่ได้ จะมีไปทำไม งั้นเลือกข้อ1

ถ้าใช้เงินได้ เลือกข้อ2 ซื้อทุกสิ่งที่อยากได้จากข้อ1

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอพรละกัน

ขอให้ผมมีโชคตลอดในการเสี่ยงดวงต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นการซื้อหวยหรือการพนันต่างๆนาๆ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ขอพรแล้วกัน จะขอทีเดียวจบกัน......ขอให้โลกแตก

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    1.ขอมีอายุ500ปี
    2.มีลูกที่เป็นอัจฉริยะ3คน
    3.สร้าง ออกซิเจน ได้
    4.สร้างแสงได้
    5ตามเครดิตเลย
    คิดเอาเองว่าผมจะทำอะไร
    จริงจังกับชีวิตให้มากกว่านี้ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    ขอข้อ 1 นะ

ขอพร ให้เป็น อมตะ ขอคนรับใช้คนนึงที่ซื้อสัตย์มากๆ ฉลาด และเป็น ซาตาน เหมือน Black Butler ให้พ่อ ให้แม่ เป็นอมตะ ด้วย

แล้วค่อยให้ เบ๊ ไปทำงานแทน เพราะถ้ามันเก่งเหมือนในการ์ตูน มันคงได้เป็น หน่วยข่าวกรองของ สหรัฐลย เงินเดือนดีมั้ง
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    ขอตังดีก่า 5555 จะเอาเงินไปสรา้งความสุขให้ผม ให้คนที่ผมรัก เงินซื้อทุกอย่างไม่ได้ก็จริง แต่ถ้าไม่มี เราก็อยู่ไม้ได้ถูกป้ะ
    เรื่องอมตะ พลังพิเศษ ผมว่าก็งั้นๆ อ่ะ ผมขออยู่ที่บ้าน มีเงินใช้ตลอด ตื่นเช้ามา เจอพ่อแม่ เจอคนในครอบครัว
    แค่นี่ผมว่าก็โอเคละ ไม่ต้องไปดิ้นรน กับชีวิตมาก 5555 ความชิว คือ ความสุข ผมคิดว่างั้นนะ 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ผมเป็นนะ

ผมคิดว่าสิ่งนึงที่มีค่ามากที่คนไม่ค่อยเห็น ไม่ค่อยให้ความสำคัญคือ
    ' ความธรรมดา และ ความ สงบ '

เป็นผม ผมข้อสองนะ มีเงินเยอะขนาดนั้น
    ใช้ชีวิตแบบปกติ นี่แหละเงียบๆแต่เงินเพียบ

คิดดูนะ

ผมขับ Koenigsegg, Pagani, Bentley
    มีบ้านที่เจ๋งขนาดไหนก็ได้
    มีสาวสวยๆไว้เยิปแค่ไหนก็ได้
    ( เพราะความจริงผมหล่อ แล้วถ้ารวยอีกก็เฮเลยครับ )

ไหนจะอยากกินไรก็กิน มื้อนีงผมจะกินอาหารญี่ปุ่ยหรูๆ
    ให้มิ้อละครึ่งแสน คิดดูจะฟินกับชีวิตขนาดไหน

ไปมัลดัฟพักรรหรูสุด ไปไหนก็ได้ เครื่องบินเจ็มน่วนตัว
    เรือยอรชส่วนตัว

คอมพที่แรงไม่รู้จะแรงไปไหน

ไหนจะเป็นลูกค้าพิเศษของแต่ละ firm อีก

เรื่องสุขภาพก็เงินซื้อได้ อาหารดีๆ สถานที่ออกกำลังดีๆ

คิดดูเอาละกัน

ขอ 1 จะเอาไรอะ ผมคิดไม่ออก
    ีความธรรมดานี่แหละ เจ๋ง

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    จริงๆ ถ้าผมเลือกข้อ 1 นะ

1. วินวอลคได้ตลอดเวลา บังคับเปิดปิดได้
    2. บิ้งได้ ไกลแค่ไหนก็ได้ เหมือน Jumper หรือ Night Crawler
    3. ไม่มีโรคภัยใดๆ ร่างกายแข๊งแรง ไม่มีอ้วน
    4. มีความสามารถ regenerate เหมือนวูฟเวอรีย แต่แกร่งกว่าแสนเท่า
    5. อ่านใจคนได้

โคตรเมพ

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    1. ขอให้มีชีวิตอมตะ
    2. ขอให้ไม่แก่ อายุ 24 ตลอดกาล , แต่ผมเพิ่ง 20 เอง 555
    3. ขอให้มีพละกำลังมหาศาล
    4. ขอให้ไม่มีวันหมดแรง
    5. ขอให้ฉลาด มีไอคิว สูงที่สุดในจักวาล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiraraoo : 13th December 2014 เมื่อ 11:11

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เลือกข้อ 1 ละกันครับ
    1 ขอให้โลกสงบสุข
    2 ขอให้ทั้งโลกไม่มีผู้ยากไร้
    3 ขอให้วิทยาการทางการแพทย์รักษาได้ทุกโรค
    4 ขอให้ตัวเองมองเห็นอยาคตและเปลี่ยนแปลงได้
    5 ขอให้พรที่คนอื่นๆขอนั้นเป็นผลตรงข้ามทั้งหมด
    ฮ่าๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    1. ขอให้ผมฉลาดที่สุดในโลก แบบว่า ฉลาด แบบ โทนี่สตาร์คอะ
    2. ร่างกายแข็งแรงที่สุดในโลก ประมาณว่า กัปตันอมเริกา
    3. ขอให้ผมทำอะไรก็ดวงดีไปซะทุกอย่าง
    4. เป็นอัจฉริยะ ในด้าน การพัฒนา ทักษะต่างๆ
    5. รู้ความคิดของผู้อื่น

นีแหละครับ เท่านี้ผมก็รวยได้โดยไม่ต้องเสกเองแล้ว แถมมีอะไรให้ทำเพียบเลย

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    2 ครับ
    จะเอาไปซื้อเกมส์ลดราคาในสตีม

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ขอให้เค้าทิ้งเธอ ขอให้เธอรักผม

ถ้าไม่ได้ ขอให้เธอมีความสุข
    ไม่จำเป็น ต้อง เก่ง....

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muchinw อ่านกระทู้
    ขอให้เค้าทิ้งเธอ ขอให้เธอรักผม

ถ้าไม่ได้ ขอให้เธอมีความสุข
    อันนี้ก็หล่อเกิน

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    เลือกข้อ 1
    1. ขอให้มีพลังใกล้เคียงพระเจ้า แต่แค่ให้พรไม่ได้

แค่นั้นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ถ้าเงินไม่จำกัดแต่ยังไงก็ตายอยู่ดี
    ขอเลือกข้อหนึ่ง เลือก ความต้องการ"อมตะ"
    หรืออะไรก็ตามที่แหกกฏธรรมชาติได้
    แล้วค่อยไปหาเงินเอาข้างหน้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neothehero : 19th December 2014 เมื่อ 02:45

"Powered By AMD"
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138
    ขอเลือกข้อ 1 แล้วกัน ขอให้ไม่แก่เฒ่าอะ หยุดเวลาร่างกายเอาไว้อย่างนี้ตลอดไป ตายไม่กลัว กลัวแก่ 5555

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    เลือกเงินจะใช้ไห้คุ้มเลยเที่ยวรอบโลก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Droge. : 20th December 2014 เมื่อ 16:22

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youthgts อ่านกระทู้
    เลือกข้อ 1
    1. ขอให้มีพลังใกล้เคียงพระเจ้า แต่แค่ให้พรไม่ได้

แค่นั้นแหละ
    แล้วพลังของเทพเจ้าเป็นอย่างไง....หน้าตาอย่างไงไม่เคยเห็นหน้าขาดตา