ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณมากๆนะครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 125

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อยากได้คอสเพลเยอะๆ หายังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ขอบคุณมากครับโหลดเสร็จ แตกไฟลเรียบร้อย ยังไม่ได้ลง

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    มาสานต่อตำนาน เจ๊เครียด . . .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    พอร์ตมาไม่ดีอ่ะ -*- เฟรมตกน่าเกลียดมาก เล่นๆไป เฟรมตกน่าเกลียดเลย

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เสียงญี่ปุ่น ซับอังกฤษ มาแล้วซินะ รออยู่เลย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ถามนิด รวม DLC มาด้วยป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ขอบคุณท่านมาก...จ้า
    คอมไม่คอยแรงแต่ก็เร้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ผมมีปัญหากระตุกนะครับ มีใครพอมีวิธีแก้ไหมครับ เฟรมเรทก็ปกติดีนะครับ ไม่ตกมาก 30 ต้นๆ แต่อาการกระตุกนะครับ มาได้ไง ใครรู้วิธีแก้ไหมครับ T.T ขอบคุณครับ สรุปง่ายๆครับเฟรมเรทไม่ตก แต่กระตุก อาการแบบนี้ใครพอรู้บ้างครับ
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

กล่าวขอบคุณ
    6
    Part 7 รู้สึกจะเสียนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ขอบคุณครับ กว่าจะโหลดเสร็จ คิวโหลดยาวเหยียด เล่นได้ลื่นๆครับแม้ สเป็กจะคุณปู่ 1600*900ยังไหว
    q8400 ram6 gtx460

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    update-1 ครับ ของ 3dm ใช้ crack อะไรแทนก็ได้

http://pan.baidu.com/s/1jGkRSSA

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ภาคนี้ไม่มี ลูกศรเป้าหมาย ที่ต้องทำต่อบอกเหรอเนี่ย ต้องคลำเอาเองเหรอ

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    update-1 ครับ ของ 3dm ใช้ crack อะไรแทนก็ได้

http://pan.baidu.com/s/1jGkRSSA
    อัพเดทแก้อะไรบ้างครับ ท่านลองหรือยังบอกด้วยน่ะครับ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mag1000za อ่านกระทู้
    อัพเดทแก้อะไรบ้างครับ ท่านลองหรือยังบอกด้วยน่ะครับ
    ลงแล้วครับ ใช้ crack ของ ramis save จะได้ไม่หาย

รายละเอียดอัพเดทผมไม่แน่ใจ รู้สึกจะเป็นเรื่องระบบนะครับ

Now enhanced for Windows PC, FINAL FANTASY XIII-2 is created with
    the aim of surpassing the quality of its predecessor in every way,
    featuring new gameplay systems and cutting-edge visuals and audio.
    In this game the player has the freedom to choose from a range of
    possibilities and paths; where their choices affect not only the
    immediate environment, but even shape time and space!
    It is no longer about facing destiny. Create a new future and
    change the world!

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    รู้สึกว่าหนุกกว่าภาคแรกมาก ภาคแรกเล่นๆเบื่อ ภาคแรกเดินๆ ตัดเข้าฉากหนัง เดินได้อีกไม่กี่ก้าวตัดเข้าอีก ยังกะทำมาเพื่อให้ดูหนังเฮ้อ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมมันเด้งออกsohkggidเเล้วขึ้นเเบบนี้ครับ The game may not boot or gameplay speeddrop dramatically. depending on the graphic option setting used ใครรู้รบกวนช่วนบอกหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramnant อ่านกระทู้
    ผมมีปัญหากระตุกนะครับ มีใครพอมีวิธีแก้ไหมครับ เฟรมเรทก็ปกติดีนะครับ ไม่ตกมาก 30 ต้นๆ แต่อาการกระตุกนะครับ มาได้ไง ใครรู้วิธีแก้ไหมครับ T.T ขอบคุณครับ สรุปง่ายๆครับเฟรมเรทไม่ตก แต่กระตุก อาการแบบนี้ใครพอรู้บ้างครับ
    ผมก็เป็นน่ะ จ่ะเป็นพวกฉากมีเอฟเฟคเยาะๆ อย่างเมือง 2 มั้ง ที่ฝนตก กะตุกเอาๆ เลยปรับ Shadow Res เหลือ 4000 กับเหลือ X4 ก็ดีล่ะ(ภาพเริ่ม นิ่ง) ตอนแรกอยากลองปรับสุดหมด พอถึงฝนตกตุกโคตร
    เครื่องผม I7-2600k 3.40ghz Ram 8gb GTX 650ti ยิ่งปรับตามคุณ amplove ภาพก็ยิ่งนิ่งเข้าไปไหญ่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ personaboy อ่านกระทู้
    ถามนิด รวม DLC มาด้วยป่าวครับ
    รู้สึกว่าตามข่าว ของชาว PC จ่ะมีทุก DLC ที่เคยมีมารวมอยู่ด้วยเลยน่ะ (มั้งน่ะ อิอิ)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wongthida อ่านกระทู้
    ภาคนี้ไม่มี ลูกศรเป้าหมาย ที่ต้องทำต่อบอกเหรอเนี่ย ต้องคลำเอาเองเหรอ
    ผมนี่แน่ะนำเลย 555 ถึงจ่ะไม่มีลูกศร แต่ความคิดผมมันง่ายมากเลยน่ะเมื่อเทียบกับภาค แรกๆ ที่เป็นภาพ 8 บิต แล้วเราต้องตลุยหาทางเอง

http://www.gconsole.com/forum/show.p...e=15&id=110918

+++ แปลไทยตามคนเล่น -- http://ffplanet.exteen.com/20120622/entry-1
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อยากถามความเกี่ยวเนื่องของ ภาคอ่ะคับ เนื้อเรื่องมันจัดอันดับตาม 13-1 13-2 13-3 เลยหรอ หรือ ยังไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    อยากถามความเกี่ยวเนื่องของ ภาคอ่ะคับ เนื้อเรื่องมันจัดอันดับตาม 13-1 13-2 13-3 เลยหรอ หรือ ยังไงคับ
    XIII > XIII-2 > Lightning return

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มันขึ้น has stopped working อะครับ เป็นเพราะอะไรเหลอครับ ลง Crack แล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auffavee อ่านกระทู้
    มันขึ้น has stopped working อะครับ เป็นเพราะอะไรเหลอครับ ลง Crack แล้วนะครับ

ตรง Sound Setting เปลี่ยนเป็น Japanese ยังอะครับ โหลดตัว เสียงญี่ปุ่นก็ต้องปรับนะครับ ไม่งั้นมันเด้ง

ตอนแรกผมก็หลุดเหมือนกัน ต้องนั่งสังเกตุดีๆ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เซ็งขอรับแรกๆเปิดมาดี พอเข้าฉากเกมเพล FPS ได้ 20 กลางๆเอง -*-

AMD FX 6100
    Radeon R7 250X
    RAM 4GB

Tags for this Thread