ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Point blank เปิดใหม่
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
Point blank

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 57

จำ E-mail เข้าสตีมไม่ได้ทำไงดี รู้สึกเสียใจ

พอดี E-mail ผมยาวมากผมเลยกอปปี้ไวใน Text แต่พอดีโดนไวรัสเลยต้องล้างเครื่อง

(ผมจำพาสกับ IDได้ ) ทีนี้พอเข้า มันมีระบบ steam guard ไรไม่รู้โยงไปทางอีเมล์อย่างเดียว

ผมรู้สึกเสียมาก อารมณ์แบบว่าแมล่งเอ้ย เกมแท้ก็อุสา สนับสนุน เจอแบบนี้เข้าไปกับถึงท้อ คอมก็เครื่องเดิม

พอจะมีวิธีช่วยผมได้่ไหม ถ้าไม่ได้ผมก็ ทำใจ และไม่ไม่ซื้อเกมแท้ที่มาจาก steam อีก เสียใจ T_T

โหลดเถื่อนประชดแมม -*-

หมดไปเยอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    เข้า steam ได้ ก็ รู้ e-mail ได้นี่ครับ...

Steam ---> Setting---> account แล้วก็จะเจอ email ที่เรา ใช้ สมัคร id

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leaderpor อ่านกระทู้
    เข้า steam ได้ ก็ รู้ e-mail ได้นี่ครับ...

Steam ---> Setting---> account แล้วก็จะเจอ email ที่เรา ใช้ สมัคร id
    เข้าไม่ได้คับ มันบอกให้ยืนยันโค้ดรหัสพิเศษ ที่จะส่งให้ ผ่านทางอีเมล์ -*-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    มีทางออกครับ ทำใจ...~ ผมเคยเป็นแบบนี้ มันจะให้ใส่โค้ดที่ได้รับจากเมลที่สมัครไว้อย่างเดียว เพื่อยืนยันว่าคุณคือเจ้าของไอดีที่ถูกต้อง วันนั้นผมเครียดมาก ลองไป 100 กว่ารอบ หมดความพยายาม เสียใจอยู่พักนึง หลังจากนั้น ตัดสินใจซื้อแบบแผ่นตลอดมา ผมก็คิดนะ แผ่นก็มีให้สะสมเป็นที่ระลึกทำไมต้องซื้อออนไลน์ ซึ่งไม่มีอะไรจับต้องได้ ลืมแค่นิดเดียวก็หายเลย แต่แผ่นมันจะอยู่กับผมตลอดไป มองดูมันทีไรช่างสวยงาม กลายเป็นของรักที่มีค่า ยิ่ง โกลแอดดิชั่นนี่มันงามยิ่งนัก บางเกมส์ถูกกว่าในสตีม 30-50% ผมเป็นคนขยันไปซื้อแล้วก็สะดวกอยู๋แล้ว แล้วแต่คนอ่ะนะ

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,383
    Blog Entries
    6
    ถ้าอยากได้ ID คือจริงๆล่ะก็

สิ่งที่ควรทำเป็นสิ่งแรกเลย คือติดต่อ Steam support ไม่เก่งภาษาอังกฤษก็ เอาไป google translate เค้าก็ฟังออก

ถ้าอยากได้คืนจริงๆก็พยายาม......