ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 1

อยากถามเรื่องทรงผมครับ (ไม่รู้จะโพสที่ไหนละ)

ทรงผมแบบนี้ใช้อะไรเซทดีครับ หมายถึง เจล แว็กซ์ มูส หรือสเปรย์ หรืออะไรยี่ห้อไหนที่ใช้ได้ดีที่สุด หรือที่นิยมใช้กันมากอ่ะครับ ช่วยแนะนำที

ขอบคุณครับ..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    มูสหนึ่งก้อน เท่าฝ่ามือ ขยำให้ทั่วหัว เป่าให้แห้ง ให้โดนทั่วถึงกัน

ไม่ต้องแคร์ว่าผมจะเป็นทรงอะไร เหมือนรองพื้นให้ผมเราพร้อมที่จะเป็นทรงก่อน

พอมูสแห้งทั่วหัวแล้ว ผมเรามันจะฟูๆดูหนาๆกว่าปกติ เสดแล้วใช้ เจลลูบๆให้ทั่ว

เอาหวี หวีให้ได้ทรงอย่างที่อยากได้

ตบท้าย จะใส่เสปรย์แข็ง ตามไปด้วยรึเปล่าก็ตามใจ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ชาวแกงค์ "เสยเปียก"

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    มูสหนึ่งก้อน เท่าฝ่ามือ ขยำให้ทั่วหัว เป่าให้แห้ง ให้โดนทั่วถึงกัน

ไม่ต้องแคร์ว่าผมจะเป็นทรงอะไร เหมือนรองพื้นให้ผมเราพร้อมที่จะเป็นทรงก่อน

พอมูสแห้งทั่วหัวแล้ว ผมเรามันจะฟูๆดูหนาๆกว่าปกติ เสดแล้วใช้ เจลลูบๆให้ทั่ว

เอาหวี หวีให้ได้ทรงอย่างที่อยากได้

ตบท้าย จะใส่เสปรย์แข็ง ตามไปด้วยรึเปล่าก็ตามใจ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ชาวแกงค์ "เสยเปียก"
    ชื่อแกงค์ โหดจุง คิดได้ไง เสยเปียก แล้วมูส เจล สเปรย์ ใช้ของอะไรอ่ะท่าน บอกผมที

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    เขาใช้ โปรเมด ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ต้องผมยาวหน่อยนะครับ ทรงนี้ ผมสั่งเค้า เปิดข้าง ไว้บน ซอยบน หลังตัดไล่ระดับ

ใส่เยล แว๊ก หรือ สเปรย์

เป็นแบบในรูปเปะเลย

แต่มันต้องเปียก จริงๆ ถ้าไม่เปียก มันจะไม่เรียบครับ เพราะไม่ได้มัดผมข้างหลังแบบเกนจิ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: