ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    รอคอยอยู่นะจ๊ะ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    จะขายให้คนตาบอด เพราะมันไม่เรื่องมาก สิเนอะ

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ One2T อ่านกระทู้
    มันแปลกอะไรตรงไหน เกมอื่นก็มีเยอะแยะไม่เห็นเขาปล่อยข่าว เรื่องแค่นี้
    ปล่อยข่าวทั้งที แทนที่จะปล่อย ข้อมูลเรื่องรว ระบบ รุปแบบการเล่น หรือว่ามันไม่มีอะไรต่างจากเดิม เลยไม่รุ้จะปล่อยข่าวอะไร

ขอให้ท่านตาบอดสีในเร็ววันนะ จะได้เข้าใจ เหมือน คนไม่มีแขนคนหนึ่งเล่น เกมแล้วไม่มีตัว ปรับปุ่มบังคับ ที่เป็นข่าวมา ช่วงหนึ่ง
    คุณอาจดูมันไร้สาระ แต่สำหรับใครบางคน นั้นคือ สิ่งที่มีค่ากับ เขา ทำให้เขารู้ว่า ถึงเขาตาบอดสี แต่ก้ยังได้รับความสำคัญ ทำให้เขาสามารถจะเล่น เกมได้สะดวกยิ่งขึ้น

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kevinmitnick อ่านกระทู้
    ขอให้ท่านตาบอดสีในเร็ววันนะ จะได้เข้าใจ เหมือน คนไม่มีแขนคนหนึ่งเล่น เกมแล้วไม่มีตัว ปรับปุ่มบังคับ ที่เป็นข่าวมา ช่วงหนึ่ง
    คุณอาจดูมันไร้สาระ แต่สำหรับใครบางคน นั้นคือ สิ่งที่มีค่ากับ เขา ทำให้เขารู้ว่า ถึงเขาตาบอดสี แต่ก้ยังได้รับความสำคัญ ทำให้เขาสามารถจะเล่น เกมได้สะดวกยิ่งขึ้น
    แหกตาอ่านใหม่ แล้วถ้ามีสมอง ก็ใช้มันวิเคราะอะไรให้ดีก่อน
    แบบนี้เขาเรียกโชโง่

>ชอบ JKG เป็นชีวิตจิตใจ<
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    โอ้โห
    มีอย่างนี้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    รอติดตามข่าว ต่อไป ^^" คงจะมีอะไรที่ดีกว่านี้นะ

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    ก็ถือว่าเป็นการดูแลลูกค้าอีกทางหนึ่ง
    รอเกมออกดีกว่าค่อยว่ากัน

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ One2T อ่านกระทู้
    แหกตาอ่านใหม่ แล้วถ้ามีสมอง ก็ใช้มันวิเคราะอะไรให้ดีก่อน
    ผมว่าคุณควรจะโพสต์ให้มีน้ำมีนวลหน่อยนะครับไม่ใช่โพสต์แบบกระแทก
    และแดกดันที่นี่มันบอร์ดสารธารณะนะครับควรจะเคารพซึ่งกันและกันไม่ใช่มาออกความเห็นชวนตี
    และก่อนโพสต์ควรอ่านข่าวนั้นให้ละเอียดเสียก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    เกมส์ยังไม่ออก ดันมาทะเลาะกัน ว่ามันดีไม่ดี...เบื่อ... คนทำเกมส์ทั้ง 2 ค่ายมาอ่านเจอคงหัวเราะว่าประเทศนี้มันบ้าฟะ...ทะเลาะเรื่องไม่เป็นเรื่อง...

ป.ล ยังไงมันก็ขายได้ทั้ง 2 เกมส์ และ ก็เล่นมันทั้ง 2 เกมส์ และสุดท้าย ก็รอภาคใหม่มันทุกปี บ่นมันทุกปี เสียเงินทุกปี

(เมื่อก่อนความเห็นไม่ตรงกัน การพนันจึงเกิดขึ้น เดี๋ยวนี้ ความเห็นไม่ตรงกัน รบราฆ่าฟันกันไหมสาด)

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Steam Left 4 Dead 2
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    จะสู้ BF3 ได้มั้ยนี่ สู้ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เดี๋ยวก็มี ข่าว ใหม่ๆ ออกมาเรื่อย นั่นแหละ

จะดราม่า กันไปทำไม

ใครต้มน้ำำร้อนแล้วผม มาม่า ขอห่อนึง

เดี๋ยววปูเสื่อรอ
    นมนั้นดีกินแล้ว"แข็งแรง!!!"

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ solowking2 อ่านกระทู้
    ผมว่าคุณควรจะโพสต์ให้มีน้ำมีนวลหน่อยนะครับไม่ใช่โพสต์แบบกระแทก
    และแดกดันที่นี่มันบอร์ดสารธารณะนะครับควรจะเคารพซึ่งกันและกันไม่ใช่มาออกความเห็นชวนตี
    และก่อนโพสต์ควรอ่านข่าวนั้นให้ละเอียดเสียก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

ใช่เลยครับ เห็นด้วยๆ

เบื่อมากๆ พวกต้มมาม่าเนี่ย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    รักเกมนี้จริงๆ

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    กระทู้ MW3 ทีไร ดราม่ามาตลอด ทำไมต้อง MW3 ???

Soap ไปวางระเบิดบ้านพวกคุณรึไงครับถึงก่อดราม่ามาด่ากระแทกอยู่ได้ ?

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ตาบอดสียังไงก็ยังน่าเล่นครับ

Guardian
    กล่าวขอบคุณ
    5,987
    ได้รับคำขอบคุณ: 986
    MODERN WARFARE 3 กับ Battlefield 3

สเปคมันแตกต่างกันเกินไป

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ^^! ABCD เซงธนาคารออม สิน ซื้อเกม ผ่านระบบ ออนไลไม่ได้ T-T BF BC 2 เหลือ 300กว่าๆ เอง T-T อย่าพึ่งหมดโปรนะ ขอ 3 วัน แล้วฉัน จะ ย้านไปไทยพานิช ชาบูชา (มาบ่นไรวะเนี้ย) ขอโทษครับที่ผม ต้ม มาม่า ก๊ากๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kevinmitnick : 12th July 2011 เมื่อ 16:40

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    ก็เกมมันกากลงเรื่อยๆ แต่ราคาเท่าเดิม dlc ก็แพง ภาคใหม่ทั้งทีก็มีแต่อะไรเดิมๆ พอดีว่าใช้ตังอุดหนุนทุกภาค เว้นภาค 1-2 แล้วมีอยุ่ 2 ภาค ที่คุณภาพมันไม่เหมาะกับราคา เลบยไม่ปลื้ม ก็ด่าในฐานะผู้บริโภคที่ไม่พอใจ
    ไม่ได้ไปโหลดไปขโมยเขามาเล่น แล้วมาหน้าด้านมาด่ามาชม

แล้วเดือดร้อนอะไรหรอ ด่าเกมที่ตัวเองเสียตังซื้อแล้วไม่ชอบ ไม่ได้ด่าพ่อใคร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย One2T : 12th July 2011 เมื่อ 16:44

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    รอสเปคออก - -*
    I Love Mugi >,<

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    ก็เกมมันกากลงเรื่อยๆ แต่ราคาเท่าเดิม dlc ก็แพง ภาคใหม่ทั้งทีก็มีแต่อะไรเดิมๆ พอดีว่าใช้ตังอุดหนุนทุกภาค เว้นภาค 1-2 แล้วมีอยุ่ 2 ภาค ที่คุณภาพมันไม่เหมาะกับราคา เลบยไม่ปลื้ม ก็ด่าในฐานะผู้บริโภคที่ไม่พอใจ
    ไม่ได้ไปโหลดไปขโมยเขามาเล่น แล้วมาหน้าด้านมาด่ามาชม

แล้วเดือดร้อนอะไรหรอ ด่าเกมที่ตัวเองเสียตังซื้อแล้วไม่ชอบ ไม่ได้ด่าพ่อใคร
    ไม่พอใจไม่ต้องซื้อครับง่ายดี อย่าไปใส่อารมเลยครับ แค่เกม

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    2

คือ...ถ้าไม่พอใจหรือถ้าอยากจะวิจารย์อะไรต่างๆนาๆ ก็ใช้คำที่มันสุภาพๆ หน่อยสิครับ
    ไม่ใช่พอเห็นว่ามีคนที่ความคิดต่างก็ด่าเขาว่าโง่ ผมขอหยุดโพสต์ในกระทู้นี้เลยแล้วกันครับ ... ขอบคุณครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    เฮ้ยๆๆ จะต่อว่าใครหัดใช้คำที่เบาๆหน่อย ดูแต่ละคำ แหกตา มีสมอง โชโง่(หนักเลย- -)
    เพราะว่าคุณใช้คำพวกนี้ไงถึงให้บอกว่าไม่ควรโพสอะไรแรงๆแบบนี้ ไม่พอใจอะไรก็ขอให้เก็บไว้ไม่ใช่ระบายกับบอร์ดสาธารณะแบบนี้ไม่มีใครอยากรู้หรอกครับ (โดนไหมเนี้ยะหวังดีนะ)

ปล.เอาใจคนตาบอดสีจริงๆ อยากเล่น MW3 มากกกกก

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    2
    ออกมาเเข่งกันจริงๆ 2เกมเนี่ย

มีเเผ่น เเบบ 2 in 1 ป่ะ ขอเป็นเเผ่นเเท้ นะ จะออนไลน์ ^______________^

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    สุดยอดมากทำได้นี้

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    น่าจะทำภาพสวยๆ สำหรับคนตาดีมั่งนะ
    ผมว่าคนตาบอดสีส่วนใหญ่เขาไม่เล่นเกมกันหรอ(เเต่จะดีมากสำหรับคนตาถั่ว555)