ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Battlefield 4 เริ่มทดสอบแผนที่กลางคืน BY NG newsgamer ■

Battlefield 4 เริ่มทดสอบแผนที่กลางคืน ■

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

Dice เตรียมเข็นแผนที่ของเกม Battlefield 4 ในรูปแบบกลางคืนออกสู่มือเกมเมอร์

Dice ได้ทำการเริ่มทดสอบแผนที่เกม Battlefield 4 ในแบบกลางคืนผ่านระบบ
    Community Test Environment โดยจากในรูปเราจะได้เห็นแผนที่ Zavod 311 ในรูปแบบใหม่

แผนที่กลางคืนถือเป็นลูกเล่นที่เกมเมอร์แฟนๆเรียกร้องกันมากที่สุด ซึ่งปัจจุบัน Dice ก็เริ่มทดสอบลูกเล่นดังกล่าวแล้ว
    ซึ่ง Dice ก็ออกมาบอกว่าที่จำเป็นต้องมีการทดสอบและใช้เวลานานพอสมควรในการพัฒนาแผนที่กลางคืนนั้นก็เป็นเพราะ
    ว่าการสร้างแผนที่ในรูปแบบนี้ไม่ใช่แค่จะเอาแผนที่เก่าๆมาทำให้มืดแล้วก็ปล่อยออกสู่มือแฟนๆได้ทันที
    ต้องมีการออกแบบใหม่ในบางจุด รวมไปถึงการวางตำแหน่งแสงไฟภายในพื้นที่

ก็หวังว่าแผนที่กลางคืนจะผ่านการทดสอบและได้เข้าสู่ตัวเกมแบบเต็มๆในเร็วๆนี้ครับ

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

--------------------------------------------
    อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : Gamingdose
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    น่าเล่นดี แต่ไม่เล่นล่ะ เบื่อ 555+

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    Irnv แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เอาธนูมาใช้น่าจะเวิร์ค แต่มันจะมองเห็นไม๊เนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมเห็นคลิปในyoutubeมันมืดมากเลยนะเดินสวนกันยังมองกันไม่เห็นไม่รู้ออกมาจริงจะเป็นไง

ป.ล หามาให้ดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarayou : 21st December 2014 เมื่อ 17:11

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    มี ซอมบี่ ซะหน่อยน้าาา ได้ฟิวเลย
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ธรรมดาก็รู้สึกว่ามันมืดอยู่แล้วนะ - - หรือผมสายไม่ดีกำ 5 5

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    เป็นเกมที่ สีแสบตามากๆ จนทำให้ผมเลิกเล่น

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qwerty2536 อ่านกระทู้
    ธรรมดาก็รู้สึกว่ามันมืดอยู่แล้วนะ - - หรือผมสายไม่ดีกำ 5 5
    ผมก็ว่ามันมืดนะ เวลาเล่นนี่ต้องเร่งแสงจอเลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ดูหลอนๆดีเดินๆอยู่โดนพวกดักซุ่มยิงนี้ตกใจแน่ๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ดีใจ โค-ตะ-ระเลยครับ เอ๊ะลืม ไป เรามีแต่ตัวเกมส์ ไม่มี Premium นิ ก่ะจะซื้อแล้ว แต่คิดดูดีๆ อัพคอมก่อนดีกว่า เล่นที่ไร แล็คทุกที
    Samsung Galaxy S4

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    แฟล จะได้มีประโยชน์ซักที = ="
    FX-8320,M/B MSI 970 Krait,GALAX GTX 960 EXOC,DDR3 8gb bus 2400(4*2) ,SSD Intel 120gb,PSU Super Flower Leadex Gold 650w,Case Corsiar SPEC-01