ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink [PC] METAL GEAR SOLID V : GROUND ZEROES - CODEX - (2014 l ENG l 3GB) [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

ตัวเกมส์ Metal Gear Solid V: Ground Zeroes มีลักษณะเป็น Open-World ให้ผู้้เล่นเดินทางได้อย่างอิสระ ภายในเกมส์มีภารกิจหลักและรองให้เล่น พร้อมบรรลุเป้าหมายภารกิจที่มอบหมายให้ดำเนินให้ลุล่วง เนื้อหาเกมส์บรรจุไว้ไม่เยอะมาก แถมเป็นเนื้อหาส่วนหนึ่งในช่วงต้นเกมส์ภาค The Phantom Pain เท่านั้น แต่ขณะที่ภารกิจเสริมต่างๆมีให้เล่นเยอะจำนวนหนึ่ง เล่นเพลินๆกับการเก็บ Achievement ให้ครบตามที่เกมส์กำหนด ด้านรูปแบบภารกิจมีความหลากลาย สร้างความท้าทายและตื่นเต้นในเวลาหนีจากกลุ่มศัตรู อย่างเช่นการช่วยเหลือตัวประกันและนำส่งไปจุดรับ ตลอดจนแทรกซึมย่องสังหารศัตรู เป็นต้น

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

FULLGAME CODEX - 3GB

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.ก๊อปปี้ไฟล์ในโฟลเดอร์ CODEX ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์ไว้
    4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

https://binbox.io/Mrjko#pkoU10dZ

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 31 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    1
    มายืนยันโหลดได้เล่นได้ปกติ ขอบคุณครับ

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poch อ่านกระทู้
    มายืนยันโหลดได้เล่นได้ปกติ ขอบคุณครับ
    ขอบคุณที่มายืนยันครับ

กล่าวขอบคุณ
    605
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ใส่พาสได้แล้วครับ รอลงเดะมานอนยัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phromrat : 28th December 2014 เมื่อ 01:34

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    โหลดตั้งนานสรุปพาสผิด
    TiTanfall

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ขอโหลดไปลง notebook ดู เผื่อว่าเล่นได้ จะสอยแท้มาเล่นมั่ง ขอบคุณครับ
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    209
    อัพเดท หลังโหลดไปลองได้ 2 วัน เครื่องผมเป็น notebook ASUS K53TA การ์ดจอ HD6720g2 แรม 8Gb 4x4 ผม OC APU ไป 2.10Ghz 4คอร์ ปรับ options all Low น่ะครับ บางตัวปิดได้ปิดครับ เฟรม ไม่ lock น่ะ ปรับ auto บอกได้เลยว่า "ภาพสวยงาม" แถมลื่นมากด้วย ส่วนถ้าให้ตัวเกมปรับ options เป็น auto ภาพยิ่งสวยครับ แต่หน่วงๆตลอดเกม ระบบเกม ผมซื้อจอย ราคาถูกๆ มาเล่น แต่ดันใช้คีย์บอร์ดง่ายกว่า กำ -*- เล่นคีย์ง่ายกว่าครับ ขอบคุณ จขกท. ผมเตรียมสอยใน steam มาเก็บในคลังเลย 2,200 บาท ได้ภาคนี้มาเล่นฟรีๆ แถมของแถมในเกม อะไรไม่รู้แต่คิดว่า "เอ็กซ์คลูซีฟ" แน่นอนครับ ใครงบไม่ถึง ก็โหลดเล่นไปพลางๆก่อนได้ครับ รอ steam ลด 50-80% ค่อยสอยมาเก็บ ผมเชื่อว่า MGS5 คงเป็นภาคที่ดีที่สุดสำหรับผู้กำกับ "โคจิม่า" ภาค6 คงไม่ดีเท่าแน่ๆ

ปล.ปืนยาสลบ ยิงแล้ว ทหารหลับยาวเลยขอบอก แต่ ถ้าจับทุ่ม มันจะตื่นไม่นานครับ ระยะยิง ผมยิงไกลสุด 38 เมตร กด F เล็งปืน แล้วยิงครับ จะเม่นกว่ายิงธรรมดา
    ระวังกล้อง CCTV ด้วย บางจุดมีกล้อง ให้เอาปืนเก็บเสียงยิงเอาน่ะครับ นัดเดียวพัง สักแปป AI วิ่งมาดู ค่อยสอย ส่วนกระสุนปืนยาสลบ ในฐาน มีพอสมควร แต่ต้องหา จะเป็นกล่องเล็กๆสีฟ้าน่ะครับ ห้องที่ประตูปิด บางห้องเข้าได้น่ะ เป็นคลังอาวุธ
    เวลาเก็บหทารแล้ว อย่าทิ้งประเจิดประเจ้อ แถวๆนั้น ให้อุ้มไป เก็บไว้ที่ลับตาคน เพราะถ้า Alert จะมีทหารวิ่งมาตรงจุดที่เรายิงทหารแล้วกองทิ้งไว้ แล้วทีนี้ เดินเพ่นพ่านเต็มฐานเลยละ กระสุนจริง ถ้าฆ่าทหาร จะ โดนหักคะแนนด้วย เพราะทหารที่เราฆ่าคือ กองกำลังของ FOX ในอนาคต พวกนี้จะมาอยู่ฐานเราครับ ให้เรายิงให้สลบเฉยๆพอ บลาๆ ชอบเกมนี้จัง ถึงยาก แต่ก็สนุกมาก
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    windows7 32 bit เล่นได้ป่ะคับ

มันขึ้นแบบนี้อะคับ แก้ยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pippo001 : 22nd August 2015 เมื่อ 13:09

กล่าวขอบคุณ
    209
    pippo001 ว่าง crack แล้วเหรอ ของผมเป็น win 7 64bit

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ทำแล้วคับ เป็นเหมือนเดิม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boycoh อ่านกระทู้
    pippo001 ว่าง crack แล้วเหรอ ของผมเป็น win 7 64bit

กล่าวขอบคุณ
    209
    ลองลงไดรที่มันให้ลงแต่แลก โดยไม่ต้องเอาไปลงไดรอื่น ของผมมันลงไดร C:

กล่าวขอบคุณ
    209
    ผมสอยแท้มาแล้วน่ะ 2,200 ได้ภาคนี้แถมด้วย คุ้ม เพราะเล่นจะทุกวันเลย กะเอาให้ชินก่อน ตัวเต็ม ออกให้โหลดเล่นวัน 1/9/2015

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นแล้วครับ แต่ทำไมเนื้อเรื่อง มันสั้นจัง เป็นตัวทดลองหรือป่าว เล่นไม่ถึง 1 ชั่วโมงก็เคลียร์แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    209
    จะเรียกว่าตัว Demo น่าจะได้ครับ เป็นตัวเกมให้เราลองระบบก่อน เพราะตัวเต็ม มันแผนที่กว้างมาก แล้วระบบก็ซับซ้อนกว่านี้เยอะ ผมสอยแท้กะเอามาเล่นออนไลน์กับเพื่อนเลยเเหละ เป็นเกมแรก ที่ซื้อพรีออเดอร์มาเล่น แล้วก็ค่าตัวเเพงสุดแล้วละ

กล่าวขอบคุณ
    209
    ถ้าเก็บป้าย XOF ได้ครบ 9 อัน ก็จะได้เล่นมิสชั่นเสริมตัวนี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boycoh : 23rd August 2015 เมื่อ 19:20

Tags for this Thread