ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

สอบถามครับ. ผมลดน้ำหนักจาก72ตอนนี้เหลือ64ทำไมลดแค่พุง???

คือจาก3เดือนที่ผ่านมาผมลด จาก72เหลือ64 เดือนนี้ เสื้อผ้าใส่หลวมไปหมด. ต้องหาซื้อใหม่ เสื้อใส่ไซค์ L

เกง ใส่เอว34-35 ได้ แต่ปัญหามันอยุ่ที่

ทำไมรอบเอวต้นขามันลดลงมากแต่ทำไมช่วงบนไหล่บ่า มันไม่ยอมลดอ่ะครับ. คือมันลดแค่พุงเอวอย่างเดียว แต่ข้างบนมันยังดูใหญ่เท่าเดิมไม่กระชับไม่ลดไม่ผอมลงมั่งเลย อยากทราบว่าเพราะอะไรครับ ทำไมลดแค่พุง ผมออกกำลังด้วยการวิ่งอย่างเดียวครับ. มันเกี่ยวด้วยมั้ย. ? ที่ว่ามันลดแค่รอบเอวและพุง. แต่ส่วนบ่าไหล่ ส่วนบนไม ยอมลดเลย

ป.ล ผมสูง 163. น่ะครับ. เกี่ยวกะความสูงด้วยมั้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 25th December 2014 เมื่อ 22:00

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    จากประสบการณ์โดยครงจากที่เป็นคนลดน้ำหนักเหมือนกันนะครับ มันเป็นที่โครงสร้างร่างกายแต่ละคนนะครับ ถ้าคุณตัวใหญ่ ไหล่กว้าง มันยังคงความใหญ่ ความกว้างไว้เท่าเดิม เหมือนซี่โครงอะครับ ถ้าคุณซี่โครงใหญ่ ต่อให้ลดน้ำหนักแค่ไหน ซี่โครงมันก็ยังใหญ่เท่าเดิม
    ปล.น้ำหนักลด ไม่เกี่ยวกับกระดูกนะครับผม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ patyoyo555 อ่านกระทู้
    จากประสบการณ์โดยครงจากที่เป็นคนลดน้ำหนักเหมือนกันนะครับ มันเป็นที่โครงสร้างร่างกายแต่ละคนนะครับ ถ้าคุณตัวใหญ่ ไหล่กว้าง มันยังคงความใหญ่ ความกว้างไว้เท่าเดิม เหมือนซี่โครงอะครับ ถ้าคุณซี่โครงใหญ่ ต่อให้ลดน้ำหนักแค่ไหน ซี่โครงมันก็ยังใหญ่เท่าเดิม
    ปล.น้ำหนักลด ไม่เกี่ยวกับกระดูกนะครับผม
    ผมเป็นคนไหล่กว้างแบบท่านบอกอ่ะครับ. ครับมีคนบอกว่าให้ฟิตเนต. โหนบา วิดพื้นมันจะลดส่วนบน . อันนี้จริงหรือป่าวครับ

คือผมจะได้ไม่ต้องกังวล เรื่องพวกนี้ถ้าเกิดเป็นโครงสร้งกล้ามเนื้อกรรมพันธ์จริงๆ. ผมจะลดเหลือสัก55ครับ. เพราะมันจะดูสมส่วน

ตอนนี้เพื่อนบอกยังอวบๆแต่ไม่อ้วน.

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ลองยกนัมเบล วิดพื้น ดูครับ

วิ่งอย่างเดียวมันได้กล้ามขากับลดไขมันหน้าท้อง

ผมก็วิ่งอยุ่แต่ผมวิ่งแล้วก็กิน ผมเลยดูอวบๆ ถ้าผมไม่ออกกำลังผมเป็นหมูตอนไปนานแล้ว

คุณลองวิดพื่นยกนัมเบล เข้าฟิตดูครับ มันช่วยลดไขมันช่วงบนได้ ถ้าเล่นบ่อยๆก็จะเห็นกล้ามชัด

ถ้าไขมันเยอะช่วงบน เล่นไปเรื่อยๆบางทีแขนจะดูใหญ่ๆ จะเห็นกล้ามไม่ชัดดูเหมือนไม่ได้เล่นกล้าม แต่จับทีนี่แข็งโป๊ก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไอพวกโหนบา มันจะเปลี่ยนจากไขมันเป็นกล้ามเนื้อนะครับ เพราะงั้น ทำไปก็ไม่เสียหายนะครับ อาจไม่ลดแต่อาจเฟิร์มกว่าเดิม ก็ดีกว่านะครับ จะได้สมส่วน สาวๆจะได้กรี๊ดกร๊าด

เอาเป็นว่า สู้ๆนะครับท่าน เป็นกำลังใจให้ ^_^

Keep moving forward!
    กล่าวขอบคุณ
    1,646
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อยากกระชับกล้ามเนื้อยกเวต หรือ เล่นบอดี้เวตนะครับ จัดตารางฝึกด้วยก็ดี
    ติดตามอ่านบทความได้ที่ >> www.newsoral.com <<