ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 205

TeamViewer 10 [Full+Patch] โปรแกรมควบคุมคอมพิวเตอร์ระยะไกลเวอชั่นล่าสุด มีภาษาไทยในตัว

TeamViewer 10

โปรแกรมควบคุมหน้าจอระยะไกล หรือที่เรียกอีกอย่างว่า Remote Desktop
    เป็นโปรแกรมที่มีฟังชั่นการทำงานที่ง่ายต่อการใช้งานสามารถ ควบคุมหน้าจอ
    ได้โดยการที่เรามี ID และ Pass ของเครื่องที่เราจะทำการควบคุมด้วยโปรแกรม TeamViewer
    เครื่องนั้นจะต้องมีโปรแกรม TeamViewer ด้วยเช่นกัน และต้องต่อกับอินเตอร์เน็ตในการใช้งาน
    หรือจะในเครือข่าย LAN ก็สามรถใช้งานได้เช่นกัน ด้วยเหตุนี้ โปรแกรมควบคุมหน้าจอ Desktop
    จึงเป็นโปรแกรมที่น่าใช้มากตัวหนึ่งเลยก็ว่าได้

Download

-- โหลดไปแล้วอย่าลืม ช่วยกลับมายืนยันว่าลงได้จริงใช้ได้จริงด้วยครับ --

-- ขอเพียงคำขอบคุณ --
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sian_MasterUpload : 28th June 2015 เมื่อ 21:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สักวันก็ก็จะเข้าใจเอง
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ผมไม่รู้จริงๆ อย่าด่าผมนะ นี่มันโปรแกรมฟรีไม่ใช่หรอครับ แล้วคุณมาครอบลิงค์แบบนี้ มันยังไงล่ะครับ

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tachangz อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้จริงๆ อย่าด่าผมนะ นี่มันโปรแกรมฟรีไม่ใช่หรอครับ แล้วคุณมาครอบลิงค์แบบนี้ มันยังไงล่ะครับ
    ผมรู้สึกว่า ถ้าตัว Premium มันคือตัวที่สามารถควบคุมได้แบบค่อนข้าง Full-control มั้งนะครับ

เพราะตัวฟรีฟังก์ชั่นบางอย่างเช่นพิมพ์หรืออะไรต่างๆ ผมจำได้คร่าวๆว่ามันพิมพ์ไม่ได้หรือเปิดกล่องไม่ได้อะไรงี้หละมั้ง . .. . (งูๆปลาๆ) ถ้าผู้เชี่ยวชาญจะมาบอกอีกทีก็ไม่ว่ากัน

แต่ที่แน่ๆ มีตัวฟรีกับเสียตังแน่นอนครับ

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ตัวฟรีตอนนี้จะจำกัดเวลด้วยนะคับ ผมเพิง ไป ตอบคำถามัน เพือ เพิมวันใช้งานอีก
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ได้แล้วครับ ผมใช้ตัวฟรี มันหมดตลอด ลงได้ 1000000%

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Fashion Island Ramindra, BKK
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ลองแล้วประมาณนี้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NuM3eR1z : 3rd January 2015 เมื่อ 09:15
    Can Upload Images for Signature (จะใช้ได้ตอนไหน)
    อยากได้อยากมีเหมือนคนอื่นเขา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    มันมีตัวฟรี และ ตัวเสียเงินครับ ตัวที่ผมลงเป็นตัว Premium แบบเสียตังครับ

Tags for this Thread