ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

ถามท่านชายทุกคนที่มีแฟนครับ !?

ถามท่านชายทุกคนที่มีแฟนครับ !? อยากถามว่าเวลาท่านไปไหนก็แล้วแต่ในชีวิตรประจำวัน แล้วทานเจอคนน่ารักๆ ท่านมีวิธีระงับอาการเขิลยังไงครับ
    ผมมีแฟนแล้ว อยู่บ้านเดียวกับแฟนมาเกือบปีกว่าละ แต่เวลาเข้าเซเว่ประจำซอย จะมีพนักงานเซเว่นไหม่คนนึง ขาวสวยน่ารักตัวเล็กๆ *0* ชอบยิ้มให้ โอ๊ยยยยยยยย
    ผมเลยอยากถามว่ามีวิธีไหนไม่ให้เขิลได้ไหมครับ พูดตรงๆผมไม่ได้ชอบหรืออยากจีบเลยครับ เพราะรักแฟนมาก แต่ว่าคนน่ารักยิ้มให้ เกย์เท่านั้นครับที่จะไม่เขิล
    จะหลีกเลี่ยงยังไงดีครับ

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ก็อย่าไปมองหน้าเขาสิครับดูของที่เราซื้อรับเงินถอนจบ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ยิ้มมาก็ ยิ้มกลับสิครับ ทำให้ชินเดี๋ยวมันก็เลิกเขิลเอง
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เคยเจอพนักงานผู้หญิงในเซเว่นถามว่า "ใส่ถุงมั๊ยคะ ?" มั๊ยละครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ^
    ^
    ถุงไรอะครับ

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ผมตายดานครับไม่ว่าจะเป็น สาวหวาน สาวแว่น น่ารักมุงมิ้ง ใครยิ้มมาผมยิ้มกับครับ หรือไม่ก็ผยักหน้าเพื่อว่าจะเป็นคนรู้จักแต่ผมจำไม่ได้อะใรแบบนี้
    แฟนผมก็ไม่ค่อยว่าอะใรนะ ถ้าคุยกับสาวอื่นออกแนว ขี้เกลียดทะเลาะกัน เพราะผมยอมตลอด ชวนเล่นเกมส์อย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ทำไมผมไม่เขิน วะ สวยขนาดไหนน่ารักขนาดไหน มาคุย มายังไงผมก็เฉยๆ =w= แต่ก็คบกับแฟนรักแฟนดี (กับแฟนก็เฉยๆ 55555555555) ไอ้ความรู้สึกเขินๆ ผมหมดไปตั้งแต่ สมัยย ม ต้น นู้นแล้ว
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ยิ้มตอบ ก็จบแล้วคุณ -*-

เขินกะเขินไป ผมกะเขิน แต่ไม่แสดงอาการ

เค้ากะไม่มีใครรู้หลอก ^^

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    มันอยู่ที่ว่าคิดหรือไม่คิดนะ

ถ้าเป็นประเภท friendly ยิ้มแย้มไปทั่ว อันนี้ก็ยิ้มๆตอบไป ก็เท่านั้น ไม่คิดอะไร

แต่ถ้าเขินนี่ คิดใช่มั๊ย ประมาณว่าลังเล ได้ก็ดี ไม่ได้ก็ช่างมัน ถ้าไม่คิดอะไรจริงๆไม่น่าจะเขินนะ

อยู่ที่ใจครับ ข่มใจได้ก็เฉยๆ

แต่ก่อนผมก็เป็น หลังๆมาไม่คิดอะไร ยอมรับว่าแฟนไม่ได้สวยมากมาย เวลาเจอคนสวยๆ เอ็กซ์ก็มอง แอบมอง

แต่มองก็มองเฉยๆ แบบอืม น่ารักดีนะ สวยดีนะ นมใหญ่ดีนะ แล้วก็ลืมๆไป

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมเองก็ไม่รู้วิธีแน่ๆนอนๆเหมือนแฮะ

เพราะผมชอบยิ้มให้เวลาเจอผู้หญิงทุกคนน่ะครับ(ไม่ได้ยิ้มแบบหลีนะครับ)

ลองยิ้มกลับไปสิ ถึงมันจะเขิลๆแต่ผมว่า เป็นมุมน่ารักๆของคุณเลยหล่ะ

ไม่มีอะไรเสียหายหรอกครับ เชื่อผมสิ

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    สำหรับผมไม่รู้สิ นิ่งๆ เฉยๆ อ่าครับ
    ชอบคิดว่าถ้าไปชอบคนน่ารักๆ เขาคงไม่เอาคนอย่างเราหรอก เหนคนน่ารักๆ เพื่อน ๆ ฮือฮากัน ผมเนี่ย นิ่งยังกับ หุ่นยนต์แวมไพ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ยิ้มมาก็ยิ้มกลับครับ จบแค่นั้น อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    เกาหัวครับ ถ้าไม่เกาก็โดนเต็มๆสิครับฝ่ามือ
    มันต้องมีการลดแรงกระแทก