ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Senior Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

บทสรุป Digimon World 2 [PS1] ภาษาไทย

บทสรุป Digimon World 2 [PS1] แปลไทย

พอดีหยุดช่วยปีใหม่ ไม่มีอะไรทำเลยไปหาเกมเก่าๆมาเล่น ก็เจอกับเกม PS1 Digimon World 2
    จำได้ว่ายังไม่เคยเล่นจบเลย เพราะตอนนั้นไม่มีบทสรุป (ตอนนั้นคือตอน ม.2 หรือ ม.3 นี่แหละนะ)

ว่างๆเลยลองหาบทสรุปเกมก็เจอกับ gamefaqs
    ซึ่งเป็นบทสรุปภาษาอังกฤษ แล้วก็อยากให้หลานๆ มาเล่นเกมนี้ด้วย
    เลยนั่งแปลช่วงวันหยุดยาวนี้ บทสรุปมีแต่ตัวอักษรนะ ไม่มีรูปภาพประกอบ แต่ก็เข้าใจง่าย

พอเสร็จก็เลยถือโอกาสแวะมาดู Jokergameth ที่แต้มห่างหายไปนานมากๆ น่าจะเกือบๆ 6 หรือ 7 ปีแล้วที่ไม่ได้เข้ามา
    ตอนแรกนึกว่าจะไม่มี User หรือโดนปลดตำแหน่งไปแล้ว แต่มันก็ยังอยู่เหมือนเดิมล่ะนะ สมาชิกก็ไม่ต้องสนใจแต้มหรอก
    เข้ามาปล่อยบทสรุปเฉยๆ ไม่ได้เข้ามาดูแลบอร์ด

Download บทสรุป Digimon World 2
    จาก GoogleDrive

ก็สวัสดีปีใหม่สมาชิกทุกคนที่เข้ามากดดูกระทู้นี้นะ
    Jokergameth ได้ปลูกฝังอะไรๆให้กับแต้มหลายอย่างตอนยังเป็นเด็ก
    ขอขอบคุณบอร์ดดีๆบอร์ดนี้ด้วยจ้า ไปแล้วจ้า สวัสดีปีใหม่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    โอ้วววว User ในตำนาน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ไม่มีภาค 1 บางเหรอครับ ผมชอบสุดแล้ว อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    นี้ละ จำได้เหมือนกัน ตอนเด็กเล่นไม่จบ เกมพวกนี้ผมอยากให้ลูกหลานเล่นมากกว่าเกมสมัยนี้ซะอีก.