ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 37

ว่าจะซื้อ xbox 360 + kinect ขอคำแนะนำหน่อยครับ

พอดีผมว่าจะซื้อ xbox 360 มาไว้เล่นกันในครอบครัว แต่ผมไม่มีความรู้ เรื่อง เครื่อง console

ปกติผมเล่นแต่ pc เห็น kinect มันน่าเล่นดีดูแล้วน่าจะสนุก

เลยอยากสอบถามหน่อยครับ ถ้าผมจะซื้อเซ็ตนี้ จากร้าน gcorner คุ้มไหมครับ

แล้วร้านนี้เป็นยังไงครับ พวกเรื่องการบริการหลังการขาย ใครเคยซื้อบ้าง แนะนำทีครับ

ควรจะซื้อมือ 1 หรือ มือ 2 ดีครับ อยากได้คุ้มค่าที่สุด ใจก็อยากจะประหยัด แต่ถ้า มันจำเป็นก็ต้องเอา

แล้วเดี๋ยวนี้ ยังมีปัญหาไฟแดงอยู่มั้ยครับ

Xbox 360 Slim 4GB ( RGH & LT3 ) Promotion Pack
    Kinect Bundle + HDMI + HDD 500GB เกมดังเต็มลูก
    14,900 บาท

กับไปเจอเซ็ตนี้มือ 2 มาแต่ไม่รู้ขายยัง

Xbox 120gb RGH + 2joy + kinect + ext 1tb เกมส์เต็ม 11000 บาท
    FX6350 / Asus Sabertooth 990fx R2.0 / avexir mpower red 8GB / XFX 7970 Ghz / Scythe Stronger 600 Watt 80+

先んずれば人を制す
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    Kinect มันมีดีเลย์ของมันนะครับ อารมเหมือนเล่น Dota เวลาคลิกเดินแล้วมันหน่วงๆ 0.5- 1 วินก่อนจะเดินอะครับ ถ้ารับไม่ได้ก็จะไม่ชอบไปเลย แต่ถ้าให้ตอบจากช้อย2อย่างนี้ผมเลือกตัว มือ 2 ครับ

Xbox 120gb RGH + 2joy + kinect + ext 1tb เกมส์เต็ม 11000 บาท