ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - ASSASSIN'S CREED : UNITY - DEAD KINGS DLC - (RELOADED) - 2015 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE]

เนื้อเรื่องใหม่ของตัวเอกคนเดิม Arno นักฆ่าแห่งฝรั่งเศส ภารกิจใหม่ของเขาครั้งนี้จะต้องไปเมือง
    Saint Denis ที่อยู่ด้านนอกของกรุงปารีส ซึ่งที่นี่เคยเป็นเมืองหลวงในอดีตของฝรั่งเศส แต่ตอน
    นี้กลับกลายเป็นเพียงเมืองสุสานของกษัตริย์ฝรั่งเศสโบราณ Arno ต้องเข้าไปค้นหาความลับของ
    สุสานแห่งนี้ ที่แสนจะมืดมิด และเต็มไปด้วยอันตรายจากเหล่าสัตว์ร้ายและศัตรูเหล่าร้ายที่ครอบ
    ครองสุสานอยู่ ซึ่ง Arno จะต้องไขความลับของสุสานให้ได้ โดยมีอาวุธใหม่ๆเป็นตัวช่วยอย่างปืน
    Guillotine Gun และขวานสำหรับโจมตีระยะประชิด

ต้องลงภาคหลักและอัพเดทก่อนๆจากกระทู้นี้ก่อนจะลง DLC
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=240401

Assassins.Creed.Unity-RELOADED
    Assassins.Creed.Unity.Update.v1.2-RELOADED
    Assassins.Creed.Unity.Update.v1.3-RELOADED
    Assassins.Creed.Unity.Update.v1.4-RELOADED

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

RabbitFile 1 Part LINK 1 -||- RabbitFile 1 Part LINK 2

RootTail

http://binbox.io/WKWAR#Xc695UUp

ClicknUpload

http://binbox.io/yVtmZ#trmSdaPR

JumBoFiles

http://binbox.io/HcmIy#nLa2TqZr

One2Up(DIRECT LINK)

http://binbox.io/hgV1L#W2faIFdT

One2Up(สำรอง)

http://binbox.io/iWchC#cZtmXRTe

FileCondo

http://binbox.io/mUI7L#iyzgGmEm

RabbitFile

http://binbox.io/qSWFx#J1ETWL11

CRACK - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || TempFiles
    ShareSend || GE.tt || RGHost || ZippyShare

LINK 1 หรือ LINK 2 หรือ LINK 3 หรือ LINK 4 หรือ LINK 5

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุนครับ
    dlc 8gb เปิดภาคใหม่ได้เลย = =

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    ภาคก่อนหน้านี้ยังเล่นไม่จบเลย เล่นแล้วมึนหัว 5555

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ขอบคุณครับ
    FullGame - Unlocked
    Update v1.3 - FTS
    Update v1.4 - FTS
    Dead Kings DLC - (RELOADED)
    ใช้ Crack-v1.4 - FTS

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crab : 15th January 2015 เมื่อ 05:23

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ต้องใช้ภาคหลักป่าว
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    ต้องใช้ภาคหลักป่าว
    ต้องลงภาคหลักและอัพเดทก่อนๆจากกระทู้นี้ก่อนจะลง DLC
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=240401

Assassins.Creed.Unity-RELOADED
    Assassins.Creed.Unity.Update.v1.2-RELOADED
    Assassins.Creed.Unity.Update.v1.3-RELOADED
    Assassins.Creed.Unity.Update.v1.4-RELOADED

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ลงได้แล้วนะครับ เนื้อเรื่ิองหลักเล่นจบไปแล้วครับใช้ crack FTS แต่ว่าตัว DLC เป็นตัว RELOAD ต้องมานั่งเล่นใหม่เลย เริ่มตัว DLC ไม่ได้ด้วยอะ ต้องให้จบตัวหลักก่อนหรอครับถึงจะเล่นต่อได้ ใน CREDIT ก็มีแยกระหว่างตัวหลักกับ CREDIT DEAD KING นะ แต่ตอนเข้าเกมไม่มีตัวแยกให้เลย สงสัยต้องนั่งเล่นใหม่หมด

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ถ้าตัวเกมหลักเป็นของ unlocked จะลง dlc ตัวนี้ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    พอดีเป็นของ unlocked ..... มันจะลงได้เหรอครับ
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nvsr อ่านกระทู้
    ถ้าตัวเกมหลักเป็นของ unlocked จะลง dlc ตัวนี้ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    พอดีเป็นของ unlocked ..... มันจะลงได้เหรอครับ
    ผมโหลดมาละ พอคลาย แล้วจะได้เป็นไฟล์ iso มา สงสัยว่าจะใช้กับเกมหลักของ unlocked ไม่ได้แน่เลย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nvsr อ่านกระทู้
    ผมโหลดมาละ พอคลาย แล้วจะได้เป็นไฟล์ iso มา สงสัยว่าจะใช้กับเกมหลักของ unlocked ไม่ได้แน่เลย
    เศร้าแปป 5555

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ทำไมผมลงทับตัวเกมหลัก แล้วลง dlc อยู่ดีๆมันดันลบตัวเกมผมหายหมดเลยอ่ะงงเลย แก้ยังไงครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    แนะนำเวลาโหลดเกมส์เอาพวกเวอชั่น Reload ผมว่าโอเคกว่านะตัวเกมส์มาแบบเดิมๆแล้วเรามาอัพเดทเอาเองแบบนี้จะดีกว่า Repack ผมว่าก็ดีนะแต่ส่วนตัวคิดว่า Reload นี่ละเจ๋งสุดๆละผมจัดแต่ Reload เดิมๆเวอชั่น Unlock ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นตัวเกมส์แบบไหน

เวลาโหลดเกมส์ของคุณ RAMIS ผมจัดแต่ Reload ส่วน Update โหลดแยก + DLC โหลดแยก +++ Reload Work

อิอิกำลังโหลดตัวเกมส์หลักอยู่เลย 36GB โหลด 5 ชม. หวังว่าหน้าจะเสร็จตอน 6 โมงเช้า เน็ตวิ่ง 1.7MB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanetpangold : 15th January 2015 เมื่อ 00:48
    CPU FX 8350 / VGA GTX 1060 Galax EXOC / RAM HyperX Fury Extreme 16GB / MB MSI 970 GAMING

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ลงเสร็จแล้วไม่เห็นมี DLC DEAD KINGS ให้เลือกเล่นเลยครับ มีแต่ในเครดิต
    Provincial.Electricity.Au

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    รู้สึกว่า DLC นี้ตัวละครตัวเดิมแต่ได้ใช้อาวุธใหม่ที่ใน ยูนิตี้ ไม่มีให้อัลล็อค
    CPU FX 8350 / VGA GTX 1060 Galax EXOC / RAM HyperX Fury Extreme 16GB / MB MSI 970 GAMING

กล่าวขอบคุณ
    2
    มายืนยันว่าเล่นได้ครับ

(ส่วนวิธีเข้าเล่น DLC DEADKING
    https://www.youtube.com/watch?v=i9VHZQ1GvxY)

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    สำหรับคนที่ใช้ Unlock ตอนนี้ของ FTS ออกแล้ว รอท่าน RAMIS อัพ

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ตามมาจัดเก็บ . . . .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ผมใช้ unlock CRACK FTS update 1.3 เล่นได้นะครับ เปลี่ยนแคร๊กมาใช้ของ FTS แทนจะได้ต่อเซฟเก่าได้

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    ผมใช้ unlock CRACK FTS update 1.3 เล่นได้นะครับ เปลี่ยนแคร๊กมาใช้ของ FTS แทนจะได้ต่อเซฟเก่าได้
    เย้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    1
    มายืนยันอีกเสียง ของผมเกมหลักของ unlocked เล่นได้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แล้วเราจะไปเข้าเกมตรงไหนครับ หมายถึงในเกมอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    461
    เข้า DLC ตรงไหนเอ่ยหรือว่าต้องเล่นไปให้ถึงตอนเราได้รับอาวุธของ แอสซาซินก่อน ถึงจะเข้า DLC ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanetpangold : 16th January 2015 เมื่อ 01:48

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanetpangold อ่านกระทู้
    เข้า DLC ตรงไหนเอ่ยหรือว่าต้องเล่นไปให้ถึงตอนเราได้รับอาวุธของ แอสซาซินก่อน ถึงจะเข้า DLC ได้
    ออกจากสภาสูงแห่งภาคีนักฆ่าขึ้นบันไดมาเข้าบ้านไปสํารวจที่รถครับต้องเล่นถืงบทที่ 4 (Sequence 4 - Memory 2) ก่อนถึงเข้าเล่นได้
    เพระเนื้อเรื่องมันต้องเปิดตัวเจ้า Marquis de Sade ก่อน ( Sequence 4 - Memory 2 ) เกมมีทั้งหมด 12 บท (Sequence 12 )

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crab : 16th January 2015 เมื่อ 19:35

Tags for this Thread