ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 594

Arrow **[FREEWARE][ลิงค์ตรงABP][ส่วนขยายโปรแกรมบราวเซอร์] AdBlock Plus - บล็อคโฆษณาทุกอย่างที่ขวางหน้า [**แนะนำ**]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IAmNumber4 อ่านกระทู้
    สุดยอดมากๆเลยครับ โฆษณาบางตัวมีไวรัสแอบแฝงด้วย ถือว่าป้องกันไวรัสได้ในตัว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ใช้มา ตั้งแต่ chome รุ่นแรกๆ แล้ว ฮ่ะ ใช้ดีเกินคาด บล็อคโฆษณา ได้หมด ทุกตัวจริงๆ
    อันนี้เผื่อใครที่ยังไม่รู้นะครับ จะเป็นประโยชน์มาก

โปรแกรม Freeware ตัวนี้ ผมแนะนำเลยครับ เป็นโปรแกรมที่บล็อคโฆษณาเกือบจะทุกอย่าง ไม่ใช่แค่เกือบทุกอย่างแต่สามารถบล็อกโฆษณาได้ทุกอย่างเลยนะครับ ซึ่งโปรแกรมนี้ผมลงมาแล้วครับ ไม่น้อยกว่า 100 เครื่อง ไปร้านเน็ตผมก็ยังต้องลงเลย ผมลงวินโดวส์ใหม่ให้เพื่อนผมก็ยังต้องลงโปรแกรมนี้ให้เพื่อนผมเลยครับ อีกทั้งยังสามารถบล็อคโฆษณาจากเว็บครอบลิงค์ได้อีกด้วยนะครับ อย่างเช่น Adfly เป็นต้น ถือว่าดีจริง ๆ บอกได้คำเดียวครับว่า "จ้างก็ไม่ได้แดกกุหรอก"

อันนี้ทดสอบจากเครื่องผมเองนะครับ

DOWNLOAD FROM OFFICIAL SITE : https://adblockplus.org/

ลิงค์ทดสอบ : http://adf.ly/vZCtT
    ลิงค์ทดสอบอ้างอิงจากแหล่ง : http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=242714
    **แนะนำให้ใช้กับ Chrome หรือ Firefox นะครับ ถ้าใช้กับ IE มันอาจจะไม่ทำงานนะครับ**

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rayven : 5th March 2015 เมื่อ 10:10

มีปัญหาโปรแกรมไหน PM มาเลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 744
    ขอบคุณครับ ผมก็ใช้โปรแกรมนี่อยู่เหมือนกัน ถือว่าเป็นประโยชน์มากเลยครับ
    MY PC GAME CENTER
    'กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง เพื่อประโยชน์ส่วนรวม'

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณที่แบ่งปัน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    สุดยอดมากๆเลยครับ โฆษณาบางตัวมีไวรัสแอบแฝงด้วย ถือว่าป้องกันไวรัสได้ในตัว

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IAmNumber4 อ่านกระทู้
    ใช่แล้วครับสามารถป้องกันไวรัสที่มากับโฆษณาได้ อย่างเช่น พวกมัลแวร์

อีกทั้งยังสามารถบล็อคโฆษณาเกี่ยวกับโปรแกรม Baidu ได้เป็นอย่างดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rayven : 16th January 2015 เมื่อ 16:29

มีปัญหาโปรแกรมไหน PM มาเลยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ใช้มา ตั้งแต่ chome รุ่นแรกๆ แล้ว ฮ่ะ ใช้ดีเกินคาด บล็อคโฆษณา ได้หมด ทุกตัวจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 744
    เยี่ยมมากครับ ผมก็ใช้อยู่ถือว่าเป็นโปรแกรมที่ดีมากทีเดียว เพราะทางผู้พัฒนาเขามีการอัพเดตอยู่เสมv

ขนาดพี่กู๋ของเรายังขอซื้อเลยครับ 5555

https://www.blognone.com/node/46519
    MY PC GAME CENTER
    'กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง เพื่อประโยชน์ส่วนรวม'

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    มายืนยันครับ กระทู้ดีจริง ไม่มีครอบลิ้ง
    ร่วมกัน ไม่ครอบลิ้งในโปรแกรมฟรี หรือ ครอบลิ้งของโปรแกรมคนอื่น

กล่าวขอบคุณ
    13
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rayven : 5th March 2015 เมื่อ 10:08

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ขอบคุณครับ
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    บล็อกหมดจริงๆครับ ไม่เว้นแม้กระทั่งโฆษณาของเว็ป joker เอง โหดจริงๆ 555++ ขอบคุณมากครับ
    CUP: AMD A10-6800K with Radeon VGA: Nvdia GeForce GTx 970 4GB ASUS RAM: 8GB DDR3 Memboard: GIGABYTE G1 Sniper A88X

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 793
    ใช้ดีมากครับ เมื่อก่อนขึ้นป็อบอัพโฆษณา พอลง Adblock Plus แล้วไม่มีป๊อปอัพขึ้นอีกเลยครับ

ปอลิง. ทำแค่ตัวบล๊อคโฆษณาก็รวยได้หรือนี่ คิดไม่ถึง!!
    'งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง'