ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

จะย้ายบ้านแล้วปล่อยเน็ตทิ้งไว้ได้ไหมครับ ?

ผมจะย้ายบ้านหน่ะครับ แล้วศูนย์มันอยู่ไกลบ้านมากๆ + กับชื่อในบิลคือชื่อแม่ผม
    แล้วตอนนี้แกก็ไปรอที่ที่จะย้ายบ้านใหม่แล้ว ถ้าผมปล่อยทิ้งไว้แบบนี้จะเป็นอะไรไหมครับ ?
    เค้าจะมาถอดสายไปเองหรือเปล่าครับ ? เคยเห็นที่บ้านป้าเค้าไมไ่ด้จ่ายค่าเน็ตหลายเดือนแล้วมีจดหมายจาก tot ส่งมาว่าจะมารื้อสายไป
    จะเป็นเหมือนกันไหมครับ ? ผมจะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปยกเลิกที่ศูนย์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    มันอาจจะค้างค่าบริการ 3 เดือนแล้วมันจะตัด แล้วก็คงติดแบ็คลิสไว้ แล้วถ้าคุณมาสมัครบริการของเค้ามันก็อาจจะขึ้นยอดค้างชำระ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ไปยกเลิกเถอะครับ สาขาไหนก็ได้ ถ้าปล่อยไว้มันจะหนี้ค้างไปเลื่อยๆ ถ้าเค้าฟ้องมามันจะเสียเยอะกว่านี้ หรือคุณอาจจะติดใบแดงไม่สามารถใช้บริการของค่ายนั้นๆได้อีกเลย

ดีไม่ดีอาจจะไปอยู่ในรายชื่อของค่ายอื่นด้วย
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ถ้าค้างชำระเเล้วเค้าฟ้องมา จะไม่ใช่เรื่องตลกเลยนะครับ ไปยกเลิกเหอะบอกว่าย้ายบ้านง่ายจะตาย อย่ามักง่ายครับจะได้ไม่เดือดร้อน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ไปยกเลิกดีกว่านะครับ แค่เสียเวลาดีกว่ามีปัญหาอื่นๆนะครับ