ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979

Red face ❤❤❤❤❤ ก้าวไปอีกขั้นกับ PlayBox เล่นเกมส์ PlayStation 4 และ XBox One ได้ทุกที่ทุกเวลา ❤❤❤❤❤

❤ ก้าวไปอีกขั้นกับ PlayBox เล่นเกมส์ PlayStation 4 และ XBox One ได้ทุกที่ทุกเวลา ❤

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

จากก่อนหน้านี้ที่เว็บไซต์ Edjunks ได้ประดิษฐ์ *PLAYBOOK 4* เครื่องเล่นเกมส์ PlayStation 4 ติดหน้าจอ
    ที่สามารถพกไปเล่นได้ทุกทริปเที่ยว ล่าสุดสิ่งประดิษฐ์ได้ก้าวขึ้นไปอีกขั้นด้วยฝีมือของ Eddie Zarick เจ้าเก่า
    ที่ได้รวมเครื่องเกมส์ทั้ง 2 อย่าง PlayStation 4 และ Xbox One เข้าด้วยกัน
    อย่างไม่มีเส้นแบ่งค่ายในเกมส์คอนโซลพกพาเครื่องใหม่ที่มีชื่อว่า PlayBOX 4One

โดยโปรเจคนี้เป็นโปรเจคตามสั่ง ที่ Ed ได้ทำตามคำขอของลูกค้า ที่ใช้เวลาในการดัดแปลงถึง 1 เดือนเต็มด้วยกัน
    เพื่อนๆ สามารถเลือกเล่นระหว่าง PlayStation 4 หรือ XBox One ผ่านสวิตซ์ด้านหลังเครื่อง

ลองไปชมวีดิโอโชว์สิ่งประดิษฐ์ใหม่นี้กันได้ ด้านล่างนี้เลย

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

ที่มา : Kotaku

Credit :

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    ^^^^^^

ขอแนะนำให้รู้จัก
    เขาชื่อ มาร์ค ครับ
    เป็นเพื่อนผมเอง แค่นี้แหละ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ก็แหล่มดีนะ ซื้อ 1 แต่เล่นได้ 2 (ถ้าราคามันไม่แพงมากนัก) ถ้ายุคของเกมที่แข่งกันที่เกมไม่ใช่ที่เครื่องกลับมาอีก เราอาจจะได้เห็นอะไรดีๆ ออกมาเยอะแยะมากกว่านี้

ว่าแต่จอยนี่ ต้องเสียบจอย Xbox 1 PS4 1 สินะ แล้วเครื่องข้างในนี่คือแกะ 2 เครื่องมาต่อกับระบบสลับและหน้าจอนิดหน่อยเท่านั้นหรอ? งี้ราคาคงพอๆ กับซื้อ 2 เครื่อง?
    แต่เอาเหอะ มันคงหาในไทยไม่ได้หรอกมั้ง เว้นแต่จะมีคนไทยทำซะเอง

ว่าแต่ว่า Xbox One มันมี Exclusive อะไรน่าสนอีก นอกจาก Sunset Overdrive
    OPPAI~~MISSILE!!!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    ก็แหล่มดีนะ ซื้อ 1 แต่เล่นได้ 2 (ถ้าราคามันไม่แพงมากนัก) ถ้ายุคของเกมที่แข่งกันที่เกมไม่ใช่ที่เครื่องกลับมาอีก เราอาจจะได้เห็นอะไรดีๆ ออกมาเยอะแยะมากกว่านี้

ว่าแต่จอยนี่ ต้องเสียบจอย Xbox 1 PS4 1 สินะ แล้วเครื่องข้างในนี่คือแกะ 2 เครื่องมาต่อกับระบบสลับและหน้าจอนิดหน่อยเท่านั้นหรอ? งี้ราคาคงพอๆ กับซื้อ 2 เครื่อง?
    แต่เอาเหอะ มันคงหาในไทยไม่ได้หรอกมั้ง เว้นแต่จะมีคนไทยทำซะเอง

ว่าแต่ว่า Xbox One มันมี Exclusive อะไรน่าสนอีก นอกจาก Sunset Overdrive
    เขาไม่ได้เป็นอะไรกับ Sony และ microsoft นิ จะมัดรวม 2 เครื่องมาขายถูกๆได้ไง ฉะนั้นต้นทุนมันต้องมีราคาของ 2 เครื่องแบบเต็มเม็ดเต็มหน่วย ไหนจะค่าแรงเขาโมอีก
    ของโมเองครับ ไม่ได้เป็นการจับมือกันระหว่าง 2 ค่าย ขายถูกๆหรอ ไม่มีทาง

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    แค่นั้นแหละ
    จริงจังกับชีวิตให้มากกว่านี้ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    มัยจะเป็นไปได้เหรอออออ
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อย่าพูดมากๆ เอาเงินผมไปเลยดีกว่าแบบนี้

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้

ควันตั้มเบรค
    แต่ของ PS4 ผมสน ดินิว ออเดอร์ และอีกมากมาย

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    สุดยอด จ้างโมจะเท่าไหร่ละนิ

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1

แค่เกม Quantum break ก็เล่นเอา อยากซื้อ xbox one ละครับ ของเขาดีจริงๆ อนาคตก็คงมีตามๆมาอีก
    Road to Trophy Hunter

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ก็น่าสนใจอยู่หรอกนะ แต่สำหรับผมมันไม่จำเป็นเลย

อยากเล่นเกมก็กลับบ้านสิครับ เล่นจอใหญ่ๆที่บ้านสนุกกว่า

ส่วนใหญ่ผมออกจากบ้านก็ไปทำงาน ทำธุระ คงไม่มีเวลามาเล่นเกมหรอก

ถ้าอยากเล่นมากก็เล่นเกมบนมือถือไปก่อนก็ได้ มีเกมให้เล่นเยอะแยะ

แต่ก็ยอมรับว่าเก่งนะ ไอเดียดี
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB