ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb **เก่าแต่เก๋า**[1-PART] - COMIX ZONE ( บุกโลกคอมมิค ! ) - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE]

COMIX ZONE ( บุกโลกคอมมิค ! )

COMIX ZONE ถ้าใครมาเห็นภาพปุ้ปแล้วอ๋อเลยนิ ทบทวนอายุกันหน่อยนะครับ แหะๆ
    เกมนี้เป็นเกมเก่า แต่ความสนุกอาจจะไม่เก่า ผมมีโอกาสได้ไปเห็นการเล่นมาเลยคิดถึง
    เลยโหลดมาเล่นอีกรอบ ก็พบว่า ความสนุกนี่ไม่เก่าเลย ความเพลิดเพลินวัยเยาว์ยังคงอยู่
    ตัวเกมก็ตามสไตล์ ACTION ธรรมดา เตะต่อยผ่านด่านไป แต่มันเจ๋งตรงที่คอนเซ็ปของเกม
    ที่จะพาเราเข้าไปสู่โลกของหนังสือการ์ตูน ตะลุยต่อสู มี ITEM ให้เก็บ เช่น อาวุธ ระเบิด ยา และหนูผู้ช่วย
    ถือว่าเป็นเกมที่สนุกมากๆ ใครไม่เคยเล่นก็ลองความคลาสสิคนี้ไดนะครับ

FULL - EMU&ROM - 2.5 MB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE

joker123
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    414
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อื้อหืออออออ เกมในตำนาน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eqpush อ่านกระทู้
    อื้อหืออออออ เกมในตำนาน
    สมัยเด็กๆ ผมเล่นนี่ พูดเลยว่า ยากมาก 555
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ป้าด เมก้าไดฟ์!
    (สมัยนั้น ผมมีเครื่อง กับ เกมนี้ด้วยนะเออ 555)
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    ป้าด เมก้าไดฟ์!
    (สมัยนั้น ผมมีเครื่อง กับ เกมนี้ด้วยนะเออ 555)
    ย้อนกลับไปเป็นเด็กแล้วอิจฉาซักนิส 5555
    สมัยนั้น ผมต้องเล่นกับของเพื่อน ที่บ้านไม่มี TT

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ไม่ได้เห็นนานแล้วนะเนี่ยเกือบลืมเลย

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    16 bit เลยเกมส์นี้บน Megadrive2 ผมยังมีเครื่องอยู่เลยแต่ไม่มีเกมส์ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

Tags for this Thread