ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979

Red face ❤❤❤❤❤ Battlefield: Hardline กำลังเข้าสู่ช่วง Open Beta ,เผยภาพชุดใหม่ ❤❤❤❤❤

Battlefield: Hardline กำลังเข้าสู่ช่วง Open Beta ,เผยภาพชุดใหม่

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

หากพูดถึงเดือน มีนาคม 2015 หลายคนอาจยังช้ำใจกับการที่ GTA V ประกาศเลื่อนไปเป็นเดือนที่ว่า
    แต่อย่าพึ่งลืมเกม Battlefield: Hardline ด้วยเช่นกัน สำหรับตอนนี้ Steve Papoutsis ,General Manager
    ของทาง Visceral Games ได้เปิดเผยออกมาแล้วว่าเกมกำลังจะเข้าสู่ช่วง Open Beta แล้ว

สำหรับช่วง Open Beta แม้จะไม่เปิดเผยวันที่แน่ชัดออกมาให้ทราบ
    ทั้งนี้ทีมงานก็จะเปิดให้ผู้เล่นทุกคนสามารถเข้าไปร่วมทดสอบกันได้และจะเปิดให้เล่นทุกแพลตฟอร์ม
    โดยเกมจะมี gadgets เข้ามาให้ใช้เพื่อการวางกลยุทธ์ใหม่ๆพร้อมกับแผนที่ 2 แบบ โหมดอีกจำนวน 2 โหมด

โหมดแรกจะเป็นโหมดใหม่ที่พึ่งเข้ามาในซีรีย์ Battlefield คือ Hotwire ซึ่งจะเป็นทำสงครามไปพร้อมๆ
    กับการไล่ล่าความเร็วบนยานพาหนะ ส่วนอีกโหมดที่เกมเมอร์หลายคนคุ้นเคยกันดีคือ Conquest
    ที่สามารถจุผู้เล่นได้สูงถึง 64 คนโดยในภาคนี้จะเปลี่ยนจากการสู้รบทางทหารกลายเป็นตำรวจจับผู้ร้ายกลางเมืองแทนนั่นเอง

Battlefield: Hardline มีกำหนดการปล่อย วันที่ 17 มีนาคม 2015
    บน PlayStation 4, Xbox One, PlayStation 3, Xbox 360, Microsoft Windows
    ในด้าน Open Beta คาดว่าเราคงได้ร่วมทดสอบเร็วๆ นี้
    หากมีความคืบหน้าจะนำมารายงานให้ทราบครับ

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

ที่มา : DSOGaming

Credit :
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markboon2 : 15th January 2015 เมื่อ 13:01

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    ^^^^^^

ขอแนะนำอีกทีนะครับ
    เขาชื่อ มาร์ค
    เป็นเพื่อนผมเอง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    มาร์คทำข่าว

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bighipyoza อ่านกระทู้
    มาร์คทำข่าว
    มีปัญหาอะไรกับเพื่อมผมงั้นเหรอ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    ^^^^^^

ขอแนะนำอีกทีนะครับ
    เขาชื่อ มาร์ค
    เป็นเพื่อนผมเอง
    แหม่ เห็นรูปโปรตอนแรกก็เอะใจ

ปล.ในข่าวเหมือนมีรูปมันซ้ำป่ะครับ
    MoNsTeR KiLL !!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เห็นขึ้นหัวข้อคล้ายๆกันก็รู้ล่ะ