ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

ถามหน่อยครับ คุยกับผู้หญิงไม่เก่ง

คือเธอชอบตอบมา ว่า อ่อ55555 ผมเลยไม่รู้จะตอบกลับไปยังไง แล้วตอบแบบนี้แสดงว่าเธอรำคาญผมหรือเปล่าครับ
    แล้วผมควรจะตอบกลับไปว่าอะไร อ่ะครับ ช่วยหน่อยนะครับ ประโยคสนทนามันมักจะจบอยู่แค่นี้ เพราะผมไปต่อไม่เป็น

แบบนี้อ่ะครับ

เธอ : แล้วเธอทำอะไรอยู่อ่ะ
    ผม : นั่งเปื่อยๆ นี่แหละ
    เธอ : อ่อ555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย donal : 15th January 2015 เมื่อ 20:03
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผม : แล้วเธอละทำอะไรอยู่
    เธอ : เหมือนกันแหละนั่งเปื่อยๆ
    ผม : อ่อ5555555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    อ่อ อื้ม เออ หรือไม่ก็ 55555

มันเป็นคำตอบที่บ่งบอกได้ชัดว่า เค้าไม่อยากคุยกับคุณต่อแล้ว เค้าเบื่อ ทำนองนี้
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เปิดประเดนใหม่สิ ประเดนเก่าหมด ก็จบ ก็เริ่มคุยเรื่องใหม่ จนกว่าจะลง 5555 อีก แต่ถ้าพึ่งเริ่มปุ๊บก็ 555 ปั๊บ หรือสติกเกอร์แล้วไม่พิมพ์ต่อก็ชัดเจน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thizo อ่านกระทู้
    อ่อ อื้ม เออ หรือไม่ก็ 55555

มันเป็นคำตอบที่บ่งบอกได้ชัดว่า เค้าไม่อยากคุยกับคุณต่อแล้ว เค้าเบื่อ ทำนองนี้
    เป็นความจริงที่น่าหดหู่มากครับผม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: