ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Crysis 3 Inc. Update 1.3 | 5GB |-[ RePack By CorePack ]-| 2013 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Title: Crysis 3 Inc. Update 1.3-CorePack
    Year: 2013
    Genre: Shooter
    Developer: Crytek Studios
    Publisher: Electronic Arts Inc.
    Languages: English

Crysis 3 เป็นเกมส์แนว FPS ซึ่งจะเป็นเรื่องเกี่ยวกับการสู้รบในยุคอนาคตของนิวยอร์ก ผู้เล่นสามารถเลือกสไตล์การเล่นของตัวเองได้ไม่ว่าจะการอำพรางและลอบสังหาร ศัตรู หรือการเข้าประจันหน้าโดยตรง ในโหมดเนื้อเรื่องผู้เล่นจะได้รับบทเป็น Prophet ซึ่งหวนกลับมาที่นิวยอร์กในปี 2047 (24 ปีถัดจากเหตุการณ์ใน Crysis 2) โดยเขาจะได้ค้นพบว่าเมืองทั้งเมืองถูกปกคลุมด้วย Nanodome ซึ่งสร้างขึ้นจากองค์กร C.E.L.L. เมื่อได้ค้นพบความจริงเบื้องหลังการกระทำขององค์กรสกปรกแห่งนี้เขาจึงตัดสิน ใจรับภารกิจเพื่อทำการล้างแค้น

RePack By CorePack - 5 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

One2Up(1) |:| One2Up(2) |:| FileCondo

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง > Play

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    3
    เล่นด้ครับ แต่ภาพมันแปลกๆ

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ สูบแปป
    GTX1080ti

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhraMid อ่านกระทู้
    เล่นด้ครับ แต่ภาพมันแปลกๆ
    เล่นได้เหมือนกันครับ เเต่สงสัยตอนเวลายิงกระทบพวก กระป๋องหรืออะไรที่เป็นเหล็ก มันจะกระจายออกมาเป็นก้อนๆเหลี่ยมๆ ไม่เป็นฝุ่นหรือควัน น่าจะเป็นที่ปรับความละเอียดลงมาหรือเปล่าครับ เพิ่งคยเล่นภาคนี้น่ะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: