ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - FARCRY 4 : ESCAPE FROM DURGESH PRISON DLC - v1.7- (PROPER RELOADED) - 2015 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE]

เนื้อหาของ Escape from Durgesh Prison นั้นจะเป็นภารกิจแบบจำกัดเวลาโดยมีเวลาให้คุณครึ่งชั่วโมง
    เพื่อไปให้ถึงจุดอพยพโดยระหว่างทางนั้นจะมีภารกิจย่อย ๆ ให้คุณได้ทำไปเรื่อย ๆ โดยภารกิจย่อยนั้นส่งผล
    กับช่วงท้ายของภารกิจหลักด้วย, โดย DLC ตัวนี้มาพร้อมกับระบบ permadeath ที่หากคุณพลาดท่าตาย
    กลางภารกิจ ไม่มีการรีโหลดเริ่มต้นใหม่กลางทาง ต้องกลับไปเริ่มเล่นใหม่ทั้งหมดซึ่งทำให้มีความท้าทายเพิ่ม
    ขึ้น รวมถึงสามารถเล่นซ้ำได้หลายรอบเพื่อหาของรางวัลและท้าทายความสามารถของคุณเอง

ต้องลงภาคหลักและ UPDATE 1.7 ก่อนหน้าจากกระทู้นี้ก่อนจะลง DLC
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=240597

UPDATE v1.7 - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || ClicknUpload || MEGA || JumBoFiles

Escape from Durgesh Prison DLC

RabbitFile || FileCondo || One2Up || One2Up
    ClicknUpload || MEGA || JumBoFiles || RootTail

CRACK - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || TempFiles
    ShareSend || GE.tt || RGHost || ZippyShare

LINK 1 หรือ LINK 2 หรือ LINK 3 หรือ LINK 4 หรือ LINK 5

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุนคับ มาไวจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณมากครับ ภาคหลักยังเล่นไม่ถึงไหนเลย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    โหดจิง ตายแล้วเริ่มใหม่หมด

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    ลงแล้ว ไม่ต้องเริ่มเล่นใหม่หมดใช่มั้ยครับ สาำหรับตัว Main game อะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบ คุณ คับ ผม รออยู่เลยยยยยยยย

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    Ubisoft เริ่มทยอยปล่อย DLC ออกมาแล้วสินะ
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณมากนะค๊าฟฟ ^^

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แล้วถ้าลงอัพเดทไปแล้วเกมส์มันยังเล่นได้อยู่ไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เข้าเล่นตรงไหนหว่า แอบ งง

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoobizzz อ่านกระทู้
    เข้าเล่นตรงไหนหว่า แอบ งง
    ผมทำอย่างนี้แล้วเล่นได้ครับ
    ลง Update 1.7 ก่อนแล้วค่อยลง DLC
    DLC ในเกมจะขึ้นมาให้เล่นที่หน้าแรกเลยครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    651
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    ผมทำอย่างนี้แล้วเล่นได้ครับ
    ลง Update 1.7 ก่อนแล้วค่อยลง DLC
    DLC ในเกมจะขึ้นมาให้เล่นที่หน้าแรกเลยครับ
    ีupdate1.7 โหลดจากไหนอะครับ ผมเจอแต่ 1.6

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoobizzz อ่านกระทู้
    ีupdate1.7 โหลดจากไหนอะครับ ผมเจอแต่ 1.6
    ลองดูในบอร์ดนี้ล่ะครับ ผมก็เจอในบอร์ดนี้ เขาปล่อย Update 1.7 + DLC ท่านก็โหลดเฉพาะ DLC จากกระทู้นั้นพอครับ

กล่าวขอบคุณ
    651
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    ลองดูในบอร์ดนี้ล่ะครับ ผมก็เจอในบอร์ดนี้ เขาปล่อย Update 1.7 + DLC ท่านก็โหลดเฉพาะ DLC จากกระทู้นั้นพอครับ
    อ่อ ผมเจอละครับ ลงแบบนี้ถูกไหมครับ ลงอัพเดต1.7 แล้วก้ ลง dlc แล้วก้ลง crack แล้ว crack ใช้ตัวที่แถมมากับ dlc หรือใช้ตัว Reloded ในกระทู้นี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    651
    ขอบคุณ Vegito มากนะครับ ตอนนี้ผมเจอที่เข้า DLC ตัวนี้ที่หน้าแรกของเกมส์แล้วครับ สำหรับใครที่ลงแล้วไม่เจอdlc ให้ลง update 1.7 นะครับ ไปหาโหลดเอาในบอร์ดนี้เหละ ขอไม่พาดพิงถึงกระทู้อื่นนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    74
    ขอบคุณ Vegito มากนะครับ ตอนนี้ผมเจอที่เข้า DLC ตัวนี้ที่หน้าแรกของเกมส์แล้วครับ สำหรับใครที่ลงแล้วไม่เจอdlc ให้ลง update 1.7 นะครับ ไปหาโหลดเอาในบอร์ดนี้เหละ ขอไม่พาดพิงถึงกระทู้อื่นนะคับ
    ยินดีด้วยครับ ขอให้เล่นเกมอย่างสนุก ผมกำลังเล่น Unity ใหม่อยู่เพราะลบเกมไปแล้ว Dead King มา
    เท่าที่ดูน่าจะต้องเล่นเนื้อเรื่องให้ผ่าน Sequence 4 ก่อนถึงจะเล่น DLC ได้ก็เลยต้องนั่งเล่นใหม่ก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vegito : 17th January 2015 เมื่อ 18:55

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    จาก dlc ก่อนหน้ามันต้องใช้ ผมอ่านผิดไปอ่านตัวอัพของ SKIDROW ไม่ได้ดูดีๆ ของ RELOADED ต้องการอัพตัวนี้ก่อน

UPDATE v1.7 - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || ClicknUpload || MEGA || JumBoFiles

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    r9 280x ผมจะเงิบละ เดะต้องไปจัด 290x มาเล่น
    CPU FX 8350 / VGA GTX 1060 Galax EXOC / RAM HyperX Fury Extreme 16GB / MB MSI 970 GAMING

กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ตายไปไม่มีโหลดกลางทาง เหอะๆ ดูจากนิสัยการขับรถของผมในแมพธรรมดาแล้วไม่น่ารอด = =a

Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    ลงเล่นได้ครับ ลงจาก1.5 ถึง1.7 แล้วลง DLC เซฟไม่หายครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    552
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากคับ ภาคหลักยังไม่ถึงไหนเลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Escape from Durgesh Prison DLC
    One2Up โหลดไม่ได้เลย มันบอกว่า File Not Found

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    คือตอนแรก ผมโหลดแบบบิทมาจากไพเรทเบย์อะครับ
    ก็เล่นได้ปกติ แต่แคร็กรู้สึกจะไม่ใช่ของรีโหลด เป็นเวอร 1.5 อยู่

ถ้าลงไปเซฟจะหายไหมครับผม

Tags for this Thread