ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Cities XXL เปิด pre-order ภาคใหม่ พร้อมลดราคาสำหรับผู้เล่นเก่า BY NG newsgamer ■

Cities XXL เปิด pre-order ภาคใหม่ พร้อมลดราคาสำหรับผู้เล่นเก่า ■

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

Cities XL เกมแนวจำลองการสร้างเมืองลักษณะคล้ายกับ SimCity และได้รับความนิยมไม่แพ้กัน
    ตอนนี้ได้ปล่อยภาคใหม่ออกมาวางจำหน่ายให้สั่งซื้อล่วงหน้าแล้วครับ ในชื่อว่า Cities XXL
    (แหม่ ชื่อนี่ก็นะ 555 )

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

ซึ่งตอนนี้ทาง Focus Home Interactive ผู้พัฒนา ได้ออกโปรโมชั่นร้อนแรงสำหรับผู้เล่นเก่า
    ที่จะสามารถสั่งซื้อเกมภาคใหม่นี้ได้เพียงครึ่งราคาเท่านั้นครับ จากปกติ 999 บาทใน Steam เหลือเพียง 499 บาทเท่านั้นครับ
    โดยจะต้องเป็นผู้ที่มีเกม Cities XL ภาคเก่า ๆ ไม่ว่าจะเป็น Original, 2011, 2012, หรือ Platinum บน Steam ครับ

แต่ถ้าคุณยังไม่มีเกมภาคเก่า ๆ อยู่ ก็สามารถสั่งซื้อเกมนี้ได้ในราคาที่ลดลง 20% เหลือ 799 บาท หรืออาจใช้เทคนิคเล็กน้อย
    โดยไปซื้อเกม Cities XL Platinum จาก ร้าน Bundle Stars ที่ลดราคาเหลือ $4.99 หรือประมาณ 160 บาท จะทำให้เรา
    ได้เป็นเจ้าของ Cities XXL ในราคาเพียงประมาณ 660 บาทเท่านั้นครับ หรืออาจจะรออีกซักเล็กน้อย เผื่อว่ามีร้านอื่น ๆ ที่จะ
    เอาภาคเก่า ๆ มาลดราคาให้ถูกลงกว่านี้อีกก็เป็นได้ครับ ยังมีเวลาสั่งซื้อล่วงหน้าถึงวันที่ 29 มกราคมนี้

Minimum:

■ OS: WINDOWS VISTA/WINDOWS 7/WINDOWS 8
    ■ Processor: AMD/INTEL DUAL-CORE 2.5 GHZ
    ■ Memory: 3072 MB RAM
    ■ Graphics: 768 MB 100% DIRECTX 10 AND SHADERS 4.0 COMPATIBLE ATI RADEON HD 5670
    /NVIDIA GEFORCE GTX 260 OR HIGHER
    ■ Hard Drive: 8 GB available space
    ■ Sound Card: DIRECTX COMPATIBLE
    ■ Additional Notes: INTERNET CONNECTION REQUIRED FOR THE GAME ACTIVATION
    ,WINDOWS XP NON SUPPORTED

ดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ STEAM เลยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 17th January 2015 เมื่อ 02:23

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมไม่เคยลองเล่น ซีรี่นี้เลย เคยแต่ ซิมซิตี้ อยากรู้ว่ามันสนุกไหมครับ(ถามคนที่เคยเล่นอะนะ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่น Cities XL ตอนเเรกๆก็สนุกพอสมควร เเต่เมืองมาล่มตอนที่เกมบังคับให้ต้องtradeนั่นเเหละ(tradeกับเมืองข้างๆไม่เป็น)

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    คล้ายๆเล่่นซิมซิตี้สี่ ครับ แต่ยังไม่กดอ่ะ ดูๆแล้วไม่น่าจะต่างเก่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เพิ่งลบภาคเก่าไปเมื่อวาน เล่นยากตอนแรกก็ดูสนุกดีหลังน่าเบื่อซะงั้น

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ภาคเก่าซื้อมาดองไว้อย่างเดียวเลย
    " I play it because I love it. "