ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

dota2 ใครเล่น tinker เป็นบ้างถามหน่อยครับ

เซ็ตปุ่มกันยังไงบ้างเหรอครับ ตอนเล่นนิ้วผมพันกันไปหมดไม่ถนัดเลย
    ถ้าแคปมาให้ดูจะดีมาก ขอบคุณครับ
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    เซ็ทตามที่ตัวเองถนัดครับ แต่ละคนมันไม่เหมือนกัน ที่เหลือเรียงลำดับการใช้สกิลและ item ก็พอแล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    แล้วแต่ตัวเองเลยครับ ของผมไม่ได้ตั้งอะไรมากเลย

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    จริงๆมันแล้วแต่ถนัดนะ -*-

ผม Q W E R สกิล 1 2 3 4 ปกติ

item active ก็ 1 2 3 4 5 6

เพราะเล่น Tinker item core ปกติ ก็ Boot Travel / Dagon / Ethereal / Bloodstone ไม่ก็ Shiva ไม่ก็ Scythe of Vyse ไม่ก็ Linken

แต่จริงๆ BoT กับ Dagon ก็จบเกมละ ไม่ค่อยได้ขึ้นชิ้นที่ 3 - 4 หรอก

ใจอยากได้ gaming mouse macro เหมือนกัน แต่มันไม่น่าจะคุ้มผมไม่ใช่พวก จริงจัง gamer

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 23rd January 2015 เมื่อ 13:56

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ฝึกเอาครับ Q W E R

1 2 3 4 5..

บ้านเดี่ยวชั้นเดียว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    dota ผมไม่ใช้เมาส์เลื่อนจออะ
    ผมใช้ wasd เอา ชินเกม mmo
    สกิลก็ 1234
    ของก็ zxcvbn ก็กดได้หมดนะ ไม่มึน จะผิดก็ตอนลนๆ