ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979

Red face ❤❤❤❤❤ มาแล้ว ตัวอย่างเกมส์ Time Crisis 5 ระบบใหม่เป็นไง มาชมกัน ❤❤❤❤❤

❤ มาแล้ว ตัวอย่างเกมส์ Time Crisis 5 ระบบใหม่เป็นไง มาชมกัน ❤

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

หลังจากที่ได้มีข่าวการเปิดตัวเล็กๆ ของเกมส์ยิงปืนตู้อาร์เคดยอดนิยมอย่าง Time Crisis 5
    ที่ไม่มีรายละเอียดมากมายออกมาก่อนหน้านี้ ล่าสุดมี Footage ของเกมส์มาให้ได้ชมกันแล้ว
    ซึ่งมาจากทาง Bandai Namco เอง โดยตัววีดิโอได้นำเสนอในส่วนของ Gameplay
    ที่โชว์ระบบใหม่อย่าง Dual Pedal System

░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░

โดยปกติแล้วเกมส์ Time Crisis ภาคก่อนๆ จะมีปุ่มให้เหยียบเพียงปุ่มเดียว
    เพื่อควบคุมให้ตัวละครในเกมส์โผล่จากบังเกอร์ออกไปยิงศัตรู แต่ในภาคล่าสุดนั้น
    ผู้เล่นจะได้พบกับระบบ Dual Pedal System ที่สามารถเปลี่ยนที่กำบัง ซ้าย-ขวา
    ในการหาตำแหน่งเพื่อเล็งยิงศัตรูที่หลบอยู่หลังกำบังต่างๆ ได้

ลองไปชมตัวอย่างเกมส์ที่ว่าในความละเอียด Full HD ได้ด้านล่างนี้เลย

วิดีโอประกอบจาก Youtube

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

ที่มา : HardCoreGame

Credit :

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    รอตู้เข้าไทย โล้ดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ยังกับออก มีด blink เลยทีเดียวเชียว

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ตำนานเมื่อเยาว์วัย น่าเล่นจัง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เกมตุ้ ใน ห้างเดอะมอลบางกะปิ

จำได้ว่า. ภาค 3-4. ลง ps3ด้วยนี่

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    น่าเล่นแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    3,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ว่าละเกมแนวนี้ต้องคิดมุขใสเพิ่มเติม...
    ขืนมีแต่ยิ่งอย่างเดียวคงจะน่าเบื่อเลย!!

nakhon si thammarat , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    มันมี V.PC รึป่าวครับผมหาโหลดไม่ได้เลยย '
    Cpu : Intel Core i7 4770k Mainboard : ASUS H87M-PRO
    Vga : ASUS GTX 650 DirectCU OC Ram: Kingston Hyper-X 8GB Psu : Itsonas winner 750w

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เจอพี่คนนี้แน่นอน 555555

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anavit2539 อ่านกระทู้
    มันมี V.PC รึป่าวครับผมหาโหลดไม่ได้เลยย '
    ก็แปลว่ามันไม่มีครับ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nickbung อ่านกระทู้
    เจอพี่คนนี้แน่นอน 555555

พี่เค้าได้เงินด้วยน่ะประมานว่า เป็น พรีเซ็นเตอร์ caster เกมตุ้ อาเขต ระดับโลก

ถ้าบริษัทไหนนำเกมตุ้ อาเขต เข้ามา คนๆนี้ จะได้เชิญตัวให้ไปทดสอบ และ รีวิว เสร็จแล้วก็รับ เงิน ได้ เป็นหมื่น!!!!!!!!! แค่ทดลองเล่นเกมตุ้นำเข้า

เค้าเคยออกรายการทีวี อยุ่แต่ผมจำไม่ได้ล่ะช่องไหน มาพูดคุย ว่าเค้าทำงานอะไรยังไงบ้าง

ลองอ่านประวัติของเค้าดูน่าจะใช่คนเดียวกันน่ะ ตอนนี้เค้าทำงานในบริษัท แกแลคซี่ เอ็ดดูไฮเทค ดำรงตำแหน่งเจ้าหน้าที่กิจกรรมส่งเสริมการขาย ฝ่ายการตลาด และ นักทดสอบเกมแกแลคซี่ เอ็ดดูไฮเทค นำเข้า เกมตุ้ อาเขต ของประเทศไทย อยุ่ ครับ และ เป็น คนเดียว ของ ประเทศไทย ที่ได้ทำงาน ที่ บริษัท นี้ ใน ฐานะ การตลาด พรีเซ็นเตอร์ เกมตุ้ อาเขต ต่างๆ จากทั่วโลก

http://www.sarakadee.com/2012/09/06/dew-gamer/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 24th January 2015 เมื่อ 03:23

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    พี่เค้าได้เงินด้วยน่ะประมานว่า เป็น พรีเซ็นเตอร์ caster เกมตุ้ อาเขต ระดับโลก

ถ้าบริษัทไหนนำเกมตุ้ อาเขต เข้ามา คนๆนี้ จะได้เชิญตัวให้ไปทดสอบ และ รีวิว เสร็จแล้วก็รับ เงิน ได้ เป็นหมื่น!!!!!!!!! แค่ทดลองเล่นเกมตุ้นำเข้า

เค้าเคยออกรายการทีวี อยุ่แต่ผมจำไม่ได้ล่ะช่องไหน มาพูดคุย ว่าเค้าทำงานอะไรยังไงบ้าง

ลองอ่านประวัติของเค้าดูน่าจะใช่คนเดียวกันน่ะ ตอนนี้เค้าทำงานในบริษัท แกแลคซี่ เอ็ดดูไฮเทค ดำรงตำแหน่งเจ้าหน้าที่กิจกรรมส่งเสริมการขาย ฝ่ายการตลาด และ นักทดสอบเกมแกแลคซี่ เอ็ดดูไฮเทค นำเข้า เกมตุ้ อาเขต ของประเทศไทย อยุ่ ครับ และ เป็น คนเดียว ของ ประเทศไทย ที่ได้ทำงาน ที่ บริษัท นี้ ใน ฐานะ การตลาด พรีเซ็นเตอร์ เกมตุ้ อาเขต ต่างๆ จากทั่วโลก

http://www.sarakadee.com/2012/09/06/dew-gamer/
    เคยอ่านอยู่เหมือนกันครับ นับถือจริงๆ