ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

ทำไมผมตอบโพสในหมวด เกมPC ไม่ได้เลยคับ ?

ผมสมัครตั้งแต่เดือนกันยายนปี2014 แล้วก็รอเห็นเขาว่าครบ10วันจะโพสได้ จนถึงวันนี้ผมก็ยังโพสไม่ได้ จะตอบกระทู้ช่วยแก้ปัญหาให้เพื่อนๆในฟอรั่มไม่ได้เลยคับ T_T

update : พอโพสกระทู้นี้เสร็จ ผมก็เหมือนปลดล็อคทำให้โพสในหมวด PC game ได้แล้วคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย profezalex : 24th January 2015 เมื่อ 23:51

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    เขาให้โพสเเล้วรอ10คับผม มาบอกเผื่อยังไม่ทราบ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมก็ตอบไม่ได้แฮะ อยากลงเกมใจจะขาด world of warcraft offline อิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เออ งงด้วย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arnontheasskill อ่านกระทู้
    เขาให้โพสเเล้วรอ10คับผม มาบอกเผื่อยังไม่ทราบ
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 293
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ profezalex อ่านกระทู้
    ผมสมัครตั้งแต่เดือนกันยายนปี2014 แล้วก็รอเห็นเขาว่าครบ10วันจะโพสได้ จนถึงวันนี้ผมก็ยังโพสไม่ได้ จะตอบกระทู้ช่วยแก้ปัญหาให้เพื่อนๆในฟอรั่มไม่ได้เลยคับ T_T

update : พอโพสกระทู้นี้เสร็จ ผมก็เหมือนปลดล็อคทำให้โพสในหมวด PC game ได้แล้วคับ
    ขอบคุณนะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ กระจ่างและ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    วันนี้นึกถึงเกมส์เก่าๆ ตั้งแต่ตอนเรียนมหาลัย
    ลองเสิร์จดู มีเกมส์ที่เคยเล่นหมดเลย ขนาดเก่าๆนะเนี่ย
    เลยอยากโพสขอบคุณ แต่โพสไม่ได้ อิอิ

มาอ่านเจอกระทู้เลยเข้าใจ ต้องรออย่างอดทน ขอบคุณคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รอเหมือนกัน 10 วัน