ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979

Red face ❤❤❤❤❤ เมื่อเอาเกมส์ Grand Theft Auto V ไปให้คนแก่เล่นจะเกิดอะไรขึ้น มาดูกัน!!! ❤❤❤❤❤

❤ เมื่อเอาเกมส์ Grand Theft Auto V ไปให้คนแก่เล่นจะเกิดอะไรขึ้น มาดูกัน!!!

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

เกมส์ Grand Theft Auto ถือว่าเป็นเกมส์ที่โด่งดังไปทั่วโลก
    และสร้างปรากฏการณ์หลายๆ อย่างให้สังคมตื่นตัวโดยเฉพาะ
    เรื่องการโต้เถียงกันในวงกว้างว่ามันเป็นเกมส์ที่มีเนื้อหาส่อไปในทางรุนแรง
    ทั้งในด้านของการใช้อาวุธปืนในการทำร้ายผู้คน การโจรกรรม การพนัน
    ความหยาบคาย รวมถึงเรื่องราวที่เกี่ยวกับความเหมาะสมเรื่องเพศ
    ที่ในเกมส์มีเนื้อหาทางเพศแฝงอยู่มากมาย ซึ่งไม่เหมาะอย่างยิ่งสำหรับเด็ก
    และเยาวชน แต่ก็ยังมีหลายๆ คนที่โต้เถียงว่าถึงอย่างไรมันก็เป็นแค่เกมส์
    ที่ช่วยสร้างความบันเทิง ช่วยปลดปล่อยอารมณ์
    และคลายความเครียดให้กับผู้เล่นเพียงเท่านั้น
    ซึ่งก็ดีกว่าเครียดแล้วไปสร้างวีกรรมห่ามๆ ในชีวิตจริง

░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░

แต่ถึงอย่างไรก็ตามในหลายๆ บ้าน พ่อแม่ผู้ปกครองส่วนใหญ่
    ก็ต่างที่จะไม่ค่อยอยากให้ลูกๆ สัมผัสหรือเล่นเกมส์ประเภทนี้อยู่แล้ว
    ซึ่งใครจะรู้ว่าในบางครั้งมันอาจทำร้ายจิตใจลูกๆ ของพวกเขาโดยไม่รู้ตัวด้วยเช่นกัน
    เพราะพ่อแม่ผู้ปกครองเหล่านั้นไม่รู้ซึ้งถึงความสนุก จากเกมส์ Grand Theft Auto V
    นี้ว่ามันเป็นเกมส์ที่ "มันส์" ขนาดไหน งานนี้เลยมีการผุดโปรเจคหนึ่ง
    ขึ้นมาโดยให้ผู้ใหญ่ หรือผู้สูงอายุที่มากประสบการณ์มาลองเล่นเกมส์นี้กันดู
    ซึ่งผลที่เกิดขึ้นกลับกลายเป็นตรงกันข้าม โดยแทนที่พวกเขาจะเครียด
    และต่อต้านเกมส์ Grand Theft Auto V แต่พวกเขากลับสร้างความฮาให้ผมชมได้อย่างไม่รู้ตัว
    โดยงานนี้จะฮาขนาดไหนเราลองไปดูคลิปกัน

วิดีโอประกอบจาก Youtube

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

ที่มา : CanYouAtually

Credit :

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ง่อว์ ใครๆ็ชอบเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    เคยดูนานละครับ สิ่งที่ชอบที่สุดคือ ดูคนแก่บ้านเขาเข้าใจนะครับ ว่าเกมส์นี้ให้อะไร
    แล้วก็แบบไม่ให้เด็กเล่นด้วย

แต่ผมชอบสุดคือลุงคนนึง แกบอกนี่คือครั้งแรกที่ตบผู้หญิง 5555555
    อีกคนนี่มันส์เกิ๊นน

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    เดี่ยวเกมออกลองให้ยายเล่นดู ถ้าไม่โดนมะกอก ซะก่อนน่ะ

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ยังดีกว่าเห็นคนแก่คราวลุงคราวป้าหนังเถียงกันเรื่องที่ดิน เรื่องนา ฟ้า & ฝน ครับ เห็นผู้สูงอายุเหล่านี้สนุกสนานมันก็ทำให้เราฮาได้อีก 555555

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ลุงๆ ป้าๆ แกได้โอกาสปลดปล่อย
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    หัวเราะกันเป็นเด็กๆเลยนะ ยอมรับเหอะว่ามันสนุก ยังจะมีบางคนปากแข็ง

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    สนุก แต่ไม่เหมาะกับเด็ก เยาวชนอยู่ดี 5555+

(^_^)
    กล่าวขอบคุณ
    2,088
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    18+ นะครับเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ฮ่ามากครับ ขอบคุณมากนะ จขกท.

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    น่ารักแฮะ
    คุณใส่ข้อความสั้นเกินไป!

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ชอบแฮะที่แกบอกว่า สำหรับเด็กไม่ค่อยเหมาะสม แต่สำหรับคนทั่วไปมันใช้ได้นี่แหละ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    น่าจะลองเอาเกม Out last ไปให้พวกเค้าเล่นบ้าง 555

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ทีแรกผมคิดว่า คนแก่เล่นเขาจะถามนู้นนี้จุกจิกซะอีกว่า ทำแบบนั้นมันผิดนะ ทำไมต้องทำแบบนั้นด้วย ยิงเขาทำไม บราๆๆๆ

แต่สิ่งที่เกิดขึ้นคือ ตอนแรกเดินชนบ้านตัวเอง คิดว่าจะไม่ได้ออกจากบ้านซะละ เห็นเดินวนอยู่นาน สักพักพอออกจากบ้านได้เท่านั้นแหละ ป่วนเมืองสุดๆ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ชอบแฮะที่แกบอกว่า สำหรับเด็กไม่ค่อยเหมาะสม แต่สำหรับคนทั่วไปมันใช้ได้นี่แหละ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ฮาดีเหมือนกันครับ เห็นด้วยที่เกมนี้ไม่เหมาะกับเด็กครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ในเกมคุณจะเป็นปีศาจร้าย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมชอบมากเลย TheFineBros โดยเฉพาะ Elders React กับ Youtubers React ชอบเวลาที่เอาอะไรมาให้คนแก่ดู แล้วให้แสดงความคิดเห็น
    มันรู้สึกดี เวลาเราเอาอะไรให้ ที่เค้าไม่เคยเห็น ให้เค้าดู
    ใส่รูปไม่เป็น