ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979

Red face ❤❤❤❤❤ Dead or Alive 5: Last Round เวอร์ชัน PC ประกาศเลื่อนกำหนดการปล่อยเกม ❤❤❤❤❤

Dead or Alive 5: Last Round เวอร์ชัน PC ประกาศเลื่อนกำหนดการปล่อยเกม ❤

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

เชื่อว่าหลายคนคงจะทราบกันไปแล้วกับเกมไฟท์ติ้งสุดเซ็กซี่ Dead or Alive 5: Last Round
    ที่เคยประกาศลง PC กันมาก่อนหน้านี้แล้ว ล่าสุดทาง Koei Tecmo ได้ออกมาแจ้งให้ชาว PC ทราบว่า
    ตัวเกมมีกำหนดการปล่อยใหม่คือ 30 มีนาคม 2015 จากกำหนดการเดิมคือ 20 กุมภาพันธ์ 2015

░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░

Koei Tecmo ได้ให้เหตุผลว่า “ในเงื่อนไขว่าให้คุณได้ประสบการณ์ของเกมดีที่สุดเท่าที่เป็นไปได้
    วันที่จะปล่อยเกม Dead or Alive 5 Last Round บน Steam
    ได้ถูกเปลี่ยนจาก วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2015 เป็น วันที่ 30 มีนาคม 2015
    ด้วยการเห็นคุณค่าของคุณที่ต้องรอคอย, เราจะให้ชุดคอสตูม Halloween 2013 จำนวน 28 แบบ
    ให้ฟรีไม่คิดเงินแก่ทุกคนที่ซื้อ Dead or Alive 5 Last Round บน Steam”

░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░

แม้การเลื่อนออกไปประมาณเดือนเศษๆ ของเกม Dead or Alive 5: Last Round เวอร์ชัน PC
    แต่ถึงกระนั้นเกมก็ยังคงไม่ซับพอร์ตการเล่นออนไลน์เมื่อเกมปล่อยออกมา
    ซึ่งทาง Koei Tecmo ได้บอกว่าจะปล่อยออกมาพร้อมกับอัพเดตในอนาคต
    โดยจะตามออกมาภายใน 3 เดือนหลังจากเกมปล่อยครับ

*เพิ่มเติมเนื้อหาที่ขาดหายไป*

Honoka นักสู้สาว ม.ปลาย คนใหม่ใน Dead or Alive 5: Last Round

ใครว่า Honoka เป็นสาวไอดอลมัธยมปลาย แท้ที่จริงแล้ว เธอเป็นนักสู้ต่างหาก… ซะเมื่อไหร่ล่ะ
    เพราะว่านี่ไม่ใช่ Honoka ใน Love Live! แต่เป็นอีก Honoka อีกคนหนึ่ง
    จากเกม Dead or Alive 5: Last Round ภาคล่าสุดที่ทาง KOEI Tecmo Games
    ได้ประกาศออกมาว่า จะมีตัวละครใหม่เป็นสาวนักสู้วัย 18 ปี คนนี้มาอยู่ในเกมด้วย
    (จับคู่กับ Marie แล้วเหมาะมากๆ เลย)

ทาง KOEI Tecmo ได้กล่าวถึงเธอไว้ว่า เธอเป็นสาวน้อยใสๆ น่ารัก
    ถูกเลี้ยงมาแต่เล็กโดยคุณยายของเธอ จนครั้งนึงเธอได้เห็นการต่อสู้ตรงหน้า
    ก็รู้สึกตื่นเต้นบอกไม่ถูก อาจจะด้วยพลังลึกลับบางอย่างในตัวของเธอ
    ด้วยความสามารถในการเรียนรู้ท่วงท่าการต่อสู้ได้ทันทีที่เห็น
    แต่เธอไม่เคยบอกเรื่องนี้กับใคร แต่ก็เอามาทดสอบเองอย่างลับๆ

Honoka จดจำท่าต่างๆ ของเทคนิคการต่อสู้หลากหลายสไตล์
    เอามาทำเป็นวิชาการต่อสู้ของเธอเองที่เรียกว่า “Honoka Fu”
    แต่ด้วยร่างกายของเธอนั้น เหมือนเด็กผู้หญิงทั่วไป ท่วงท่าต่างๆ
    ก็เลยออกมาได้อย่างไม่เต็มที่เหมือนกับเทคนิคจริงๆ ที่เธอได้เห็นมา
    แต่ถึงอย่างนั้นในตัวเธอยังมีพลังบางอย่าง ที่ทำให้เธอสามารถใช้เทคนิค
    ที่เธอไม่เคยเห็นจากนักสู้คนไหนมาก่อน

ประวัติส่วนตัวของ Honoka

ประเทศ: ญี่ปุ่น
    วันเกิด: 24 มีนาคม
    กรุ๊ปเลือด: AB
    ส่วนสูง / น้ำหนัก: 150cm / 45kg
    วัดสัดส่วน: หน้าอก: 99 ซม. เอว: 58 ซม. สะโพก: 91 ซม.
    อาชีพ: นักเรียน
    อาหารที่ชอบ: วิปปิ้งครีม
    งานอดิเรก: ดูมวยปล้ำมืออาชีพและภาพยนตร์ศิลปะการต่อสู้, อาบน้ำร้อน

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

ที่มา (เนื้อหาที่ขาดหายไป): akibatan

ที่มา : PCGamer

Credit :
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markboon2 : 28th January 2015 เมื่อ 18:38

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมขอตัวไปซื้อทิชชู่ รอก่อนนะครับ .....พอดีผมเป็นหวัด

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    *เพิ่มเติมเนื้อหาที่ขาดหายไปให้แล้วครับ*

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ช่วงนี้ต้องเล่นเฟสโฟครับ เก่ง พริ้ว พอ ๆ กับอัลฟ่าเลย

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เก็บตังๆ

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    อ่อไม่เป็นใรครับ ผม Pre ไปแล้วจะมาช้ามาเร็วก็ได้เล่นอยู่ดี

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เล่นวันละฉาก แตกแล้วเลิกเล่น (ความคิดแตกฉาน)
    จะบอกว่าเหงาก็ไม่เนียน จะบอกมาเงี่ยนก็ตรงไป บอกว่ามาเล่นโจ๊กเกอร์ละกัน

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เล่นไปเล่นมาอารมณ์ทางเพศ กำเริบแน่งานนี้ 55555555+

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    เล่นจบใน PS3 ไปละ แต่อยากรู้ว่าลง PC ภาพจะสวยขนาดไหน
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somhoza406 อ่านกระทู้
    เล่นจบใน PS3 ไปละ แต่อยากรู้ว่าลง PC ภาพจะสวยขนาดไหน
    PC MOD 18+
    จบครับ 5555555555+ รู้ๆกันอยู่

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    แหม๋ ติดโรค rockstar gta กันหมดเลย ฮ่า

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ผมซื้อเกมนี้เพราะมัน ต่อสู้สนุกมาก...จริงๆนะ เชื่อผมสิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมคงต้องซื้อเกมนี้เป็นเกมสุดท้าย ก่อนจะเลิกเล่นเกม(พูดเล่นครับ)

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ผมจะต้อง ซื้อมาเล่นให้ได้ เพราะว่ามันได้อารมณ์(สมจริง)มากๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    มันจะดีมาก หาก มีค่ายเกม "ลวงตา" มา Ft. ด้วย เพิ่มโหมดนิดๆหน่อยๆมาเพิ่มสีสันในเกม

Bunny so CUTE !!
    กล่าวขอบคุณ
    657
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เซอร์วิชเรื่อยๆเลยเกมนี้ อ่าห์~~~~