ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979

Red face ❤❤❤❤❤ เกมเมอร์พบวิธีปั๊มไอเท็มและเงินใน Dying Light ❤❤❤❤❤

❤ เกมเมอร์พบวิธีปั๊มไอเท็มและเงินใน Dying Light

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

เกมเพิ่งออกไปหมาด ๆ ก็คงมีบั๊กบ้างเป็นธรรมดา โดยล่าสุดมีเกมเมอร์พบวิธีที่จะทำให้มีอาวุธ
    (และเงิน) ใช้ได้อย่างไม่จำกัดใน Dying Light ซึ่งสามารถทำได้ด้วยวิธีง่ายๆ

░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░

โดย Youtube ชื่อ PowerPyx แสดงวิธีการปั๊มอาวุธให้ดูกันแบบจะๆ
    ซึ่งก็ง่ายแค่นิดเดียวคือใช้การปาอาวุธและกดทิ้งไปพร้อมๆ กัน
    อาวุธก็จะสามารถ dupe ได้อย่างง่ายดาย เท่านี้เอาอาวุธไปขายก็จะได้เงินมาใช้กันแบบฟรีๆ

โดยคาดว่าผู้ผลิตจะออกแพทช์มาแก้ในอีกไม่ช้า

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

ที่มา : VG247

Credit :

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    Dead Island ก็เคยมีบัคนี้อยู่นะครับ
    สงสัยใช้โคดเดียวกัน

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    หมดกัน Dying Light

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    มีวิธีปั้มสกิลวิ่งไหม เล่นนานแล้วเพิ่งเวล10เอง T T

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อยากจะโกง ก็ใช้ trainer เลยเถอะ ไม่ต้องลำบากมานั่งกดยุ่งยาก
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nutsu อ่านกระทู้
    อยากจะโกง ก็ใช้ trainer เลยเถอะ ไม่ต้องลำบากมานั่งกดยุ่งยาก
    ของแท้ใช้ trainer ก็โดนสิครับ เขาหมายถึงคนเล่นแท้นะครับ / ถ้าเล่นเถื่อนก็ใช้ trainer ได้สิครับ

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ฮาดี แต่ผมไม่ใช่ ไม่มันส เล่นจนเวล 17 ละ เงินเป็นหมื่น เก็บอาวุธ เก็บปืนพวกโจรขายก็รวยโคตรละ

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ก็ ว่า หัวห้อง มันแจก จัง อาวุธ

ที แรก คิดว่ามี save edit เลยหาตาม google แต่ก็ยังไม่มี

งี้ ปั้ม ดาบใช้ สบายๆ เลย ถ้าเกมนี้มันซ่อมอาวุธได้เลื่อยๆ ก็ คงไม่ต้องปั้ม อ่ะ นะ