ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457

เครื่องหิ้ว VS เครื่องมีประกันภายในประเทศ

พอดีกำลังตัดสินใจซื้อโทรศัพท์ใหม่หนะครับ
    สเปคตามด้านล่างนี้ เป็นข้อมูลเกี่ยวกับเครื่อข่ายที่รองรับนะครับ
    อยากทรายว่าสเปคตามนี้จะใช้ 3G ภายในประเทศไทยได้ไหมครับ ถ้าได้ ได้ของค่ายไหนบ้าง
    มีข้องเสียอย่างไรบ้างครับ เนื่องจากราคาเครื่องศูนย์มันแพงครับ ผมงบน้อยมากๆๆๆ เลยอยากจะหาเครื่องหิ้วถูกๆแต่ใช้ได้เหมือนเครื่องศูนย์อะครับ ไม่เหมือนมากก็ได้ครับ
    Frequency
    2G: GSM 900/1800/1900MHz
    3G: TD-SCDMA 1880/1920/2010/2025MHz(cannot use CDMA)
    Data Transfer : USB/Bluetooth;WIFi
    SIM Type : Others(Ordinary SIM, Micro SIM)
    SIM Slot : 2
    Network Standby : Dual SIM Card Dual Standby
    Network Conversation : One-Party Conversation Only

หรือใครอยากรู้ว่ารุ่นไหนสเปคเต็มๆเลย ก็ลองเซิทดูว่า"Lenovo S898T" ในสยามโฟนไม่มีข้อมูลอะครับ มีแต่ตามเว็ปนอก หรือเวปไทยบ้างเว็ปครับ

ช่วยติติงหน่อยครับว่า ราคานี้ เหมาะยังครับ หรือแนะนำมาก็ได้นะครับว่า เพิ่มตังนิด หรือถูกกว่านี้และดีกว่าก็ยิ่งดีครับ

ปล.ขอแบบใช้ GPS 3G เล่นเกมคุณภาพหนะครับ(กราฟฟิคประมาณเกม Asphalt 8 :brone ลื่นๆเลยอะครับ) งบไม่เกิน 4,000 ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย offerre : 31st January 2015 เมื่อ 00:48