ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเธอไม่ชอบโพสต์
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669

มีใครอยากเพิ่มน้ำหนักบ้างอะ เห็นมีแต่อยากลด

ผมสูง176 หนัก 56-58 คือผอมอะ ถ้าหุ่นดีนี่จัดว่าหล่อ เพื่อนมันบอกมา 555
    แล้วมีปัญหาขาวซีดไม่ขาวแบบมีเลือด ผมต้องกินให้ได้ทั้งแคลลอลี่ที่เพียงพอกับการออกกำลังกาย แล้วก็ธาตุเหล็กเสริมสร้างเม็ดเลือดแดง

ผมลองสูตรนี้อยู่ หลังจากกินอาหารจานหลักก็ตามด้วยของเซเว่นเลย

มี3ไอเทมสำคัญ

1.เค้กกล้วยห้อมของเลอ แปงที่อันละ13บาท 290กิโลแคล(จากไขมัน100)ผมว่าเยอะสุดในราคาเท่ากัน แถมโปรตีนเยอะกว่าก๋วยเตี๋ยวชามนึงอีก

2.น้ำมะเขือเทศดอยคำ โคตรจะไม่อร่อยเลย แต่วิตามินเยอะมาก อันนี้ผมไว้แก้เรื่องผิวเพื่อให้ขาวชมพู มีธาตุเหล็กสูงแต่โซเดียมก็สูงด้วย ถ้าผมใช้สูตรนี้เรื่อยๆไตวายแน่ เป็นไปได้ของสดดีกว่า

3.เครื่องดื่มเกลือแร่ชื่อStart ที่มันเขียนว่าผสมZinc มันช่วยในการเจริญเติบโตของร่างกาย หลังออกกำลังยกเวทเสดก็รีบจัดเลยครับ

อาหารมื้อหลักผมก็กินมั่วๆเหมือนคนปรกติ แต่อาจจะเน้นไข่มันให้โปรตีนกับธาตุเหล็กด้วย ลองมาอาทิตย์
    นึงละ แต่ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลง ถ้าหลังจากเดือนนึงไม่เปลี่ยนผมคงยอมแพ้ละ

ใครมีวิธีแนะนำก็บอกกันบ้างนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ขออนุญาติ ฝากนิดนึงนะครับ
    ไอ้ที่ว่าซีดๆ ของคุณอะเป็นเลือดจางป่าวครับ และถ้าเป็นเลือดจางชนิดกรรมพันธ์ป่าว เอาตรงๆคือเป็น thallasemia ทาลาสซีเมีย หรือป่าวครับ
    ถ้าคุณเป็น ให้หยุดกินธาตุเหล็กเสริมทันทีนะครับ ไม่งั้นเหล็กเกิน ตายได้นะครับ(นานอยู่คับกว่าจะตาย ไม่ได้ตายทันที ต้องให้ตับ สมองเสียก่อนจากเหล็กเกิน)
    ถ้าไม่รู้ก็ไปตรวจเลือดดู ถ้าแน่ใจว่าแข็งแรงดี ก็จัดไปเลยคับ

ส่วนเรื่องกินอยากเพิ่มน้ำหนักก็กินให้มันได้ calories เยอะๆ วันนึงให้เกิน 2000 ไปเลย กินไรก็กินๆเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ออกกำลังกาย ครับ เดือนนึงผมเพิ่มมา 8 โล
    ออกเช้า-เย็น