ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ DICE เผยรายละเอียดแผนที่ของ Star Wars: Battlefront ภาคใหม่ BY NG newsgamer ■

■ DICE เผยรายละเอียดแผนที่ของ Star Wars: Battlefront ภาคใหม่ ■

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

"....DICE เลือกที่จะใช้เทคโนโลยี Photogrammetry ซึ่งเป็นเทคโนโลยีแบบเดียวกับที่ใช้ในเกม
    The Vanishing of Ethan Carter และผลที่ได้ก็คือความสวยงามของสภาพแวดล้อมในแบบที่คุณจะไม่เคยเห็นมาก่อน...."

นอกจากภาพยนตร์เรื่อง Star Wars ภาคใหม่ที่กำลังจะฉายปลายปีนี้ อีกสิ่งหนึ่งที่แฟนๆ
    Star Wars ทุกคนจะพลาดไม่ได้เลยก็คือ Star Wars: Battlefront ภาคใหม่ที่กำลังพัฒนาโดยเจ้าพ่อเกมสงครามสเกลใหญ่ DICE
    ล่าสุดก็ได้แง้มเล็กน้อยเกี่ยวกับแผนที่ภายในเกมออกมาแล้วครับ

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

ตามบทสัมภาษณ์ของ IGN กับดีไซน์เนอร์ของเกม Niklas Fegraeus นั้น เขาได้บอกกับทาง IGN
    ว่า “ระหว่างการพัฒนานั้น พวกเราได้ตัดสินใจว่า เราอาจจะให้เวลากับบางแผนที่มากขึ้นสักหน่อยสำหรับแผนที่ของโหมดนั้นๆ
    และนั่นก็ทำให้ได้ผลลัพธ์ที่ไม่ใช่เพียงแต่แผนที่ๆมีสภาพแวดล้อมสุดสวยงาม แต่มีองค์ประกอบสุดเจ๋งที่แฟนๆ Star Wars ทุก
    คนได้เห็นจะต้องหลงรักมันอีกด้วย”

Fergraeus ยังได้ยั่วเพิ่มเติมด้วยว่าแฟนๆ Star War ทุกคนได้เห็นสภาพแวดล้อมของ Star Wars Battlefront
    และโหมดการเล่นของเกมจะต้องหลงรักมันอย่างโงหัวไม่ขึ้นแน่นอน อาทิเจ้า AT-AT หรือ Walker ที่เหล่าโคลนใช้งานกัน
    ขนาดของมัน
    จะใหญ่ในแบบที่ว่าป่าบน Endor อันหนาทึบดูเบาบางไปเลย ทีเดียว งานนี้สาวก Star Wars รับประกันได้เลยว่าคุณจะได้เล่น
    Star Wars Battlefront ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดเท่า ที่เคยมีมาแน่นอน ที่สำคัญ Fergraeus ยังบอกอีกว่าทาง DICE เลือกที่จะใช้เทคโนโลยี
    Photogrammetry
    ซึ่งเป็นเทคโนโลยีการนำ Texture พื้นผิวจากการถ่ายรูปพื้นผิวของจริงแล้วนำมาใช้ในเกม แบบเดียวกับที่ใช้ใน
    เกม The Vanishing of Ethan Carter ซึ่งผลที่ได้ก็คือความสวยงามของสภาพแวดล้อมในแบบที่คุณจะไม่เคย เห็นมาก่อน ใครที่เคยเล่น
    Vanishing Of Ethan Carter ก็คงจะปฏิเสธไม่ได้ว่าภาพในเกมนั้นสวยเหมือนจริง แค่ไหน นั่นแหละครับที่
    คุณจะได้เห็นในสนามรบ Battlefront ขนาดยักษ์ เตรียมตัวกันไว้ให้ดี ปลายปี 2015 นี้มาแน่ ดีไม่ดีเราอาจ
    จะได้เห็น Footage แรกที่งาน E3 2015 ครับ

--------------------------------------------
    อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : Juropy
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 4th February 2015 เมื่อ 16:53

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    959
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    1
    นอนรอเลยเกมนี้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ภาพสวยมาก ผมแฟนสตาวอรวออยู่แล้วด้วย
    จัดดดดด

( the force unleashed น่าจะทำต่อเนอะ )

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    รอๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ได้เวลาถอยการ์ดจอใหม่อีกแล้วตู - -

กล่าวขอบคุณ
    2,525
    ได้รับคำขอบคุณ: 604
    ได้เวลาจัดการจอ คู่ใหม่แล้วสินะ
    FX8350 Corsair H100I GTX 670 OC SLI Crosshair v fomula-z Corsair Vg 16Gb Bus1600 HDD 2.1TB Corsair Ax 850 80 Plus Gold

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ฮันแน่...สงใสรอกระแสจาก ep7 ด้วยสินะ5555+

กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    น่าจะทำ Battlefield:Star War บ้างคงจะสนุกน่าดู

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ตั้งแต่เปลี่ยนมาเป็น 8.1 ก็ไม่ได้เล่นอีกเลย หวังไว้เยอะนะครับภาคนี้ แนวรบมั่วๆ sandbox แบบนี้ผมยกให้ DICE เลย 55

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    1
    ภาพสวยนะ อิอิ
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl