ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    ถ้าจำไม่ผิดทีมที่ทำ AC Unity กับ Watch Dog นี่ทีม Montreal ใช่ป่าว
    แต่ Division มันเป็นอีกทีมนิ เป็นหลายๆ ทีมมารวมๆ กันทำภายใต้ชื่อ Tom Clancy คุณภาพไม่น่าจะออกมาน่าผิดหวังเท่าไหร่หรอกมั้ง

ยังไงก็แล้วแต่รอดูกันต่อไป
    แต่ ACU ไม่ไหวนะ ทั้งส่วนของการนำเสนอเนื้อเรื่องที่ไม่ถูกใจ แถมบัคกระจายอีก รู้สึกดีแค่อย่างเดียวคือการปีนลงได้พริ้วขึ้นแค่นั้นแหละ
    ส่วน Watch Dog เกมก็ไม่ได้เลวร้ายหรอก แต่ตั้งความหวังสูงไป เพราะเกมมันไม่ได้ดีเด่อะไรมากนักในด้านของเกมเพลย์

ป.ล. จะยังไงก็ช่างพอตลงคอมช่วยอย่าให้ห่วยมากได้ไหม ขอแค่นั้นแหละ
    เรื่องอะไรผมไม่รู้ครับ รู้แค่ลายเซ็นท่านสวยมาก

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saskill อ่านกระทู้
    เรื่องอะไรผมไม่รู้ครับ รู้แค่ลายเซ็นท่านสวยมาก
    ล้อเลียน Opening ของ Maria Holic แต่ตัวละครมาจาก Touhou หนูซาคุยะจอแบนๆ ครับ
    OPPAI~~MISSILE!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รู้สึกว่าเกมส์นี้จะไม่มี Single player ให้ได้เล่นกันนะครับ คงคล้ายๆกับ เกมส์ Titan Fall หรืออาจจะคล้ายกับ เกมส์ Destiny ที่มีเนื้อเรื่อง แต่ต้องออนไลน์ เป็นต้น ถ้าความเข้าใจของผมไม่ผิด ยังไงก็ตามยังไม่มีการยืนยันที่ชัดเจน คงต้องรอถึงงาน E3 2015 ที่เกมส์นี้อาจจะบอกรายละเอียดเพิ่มเติม หรือจนว่าเกมส์ออกสู่สาธารณะชน

ตามข้อมูล http://en.wikipedia.org/wiki/Tom_Clancy's_The_Division

วีดีโอบทสัมภาษณ์ Excutive Prodecer ของเกมส์นี้ที่มีคำถามเกี่ยวกับ ข้อสงสัยนี้ด้วย https://www.youtube.com/watch?v=DQDrTeNbjhI

Tags for this Thread