ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 806

Cool [1-PART ไฟล์เดียว RAR] [PC] -- Sleeping Dogs : Limited Edition -- [Full+Crack - 8.48 GB] NOT VIP

>>>PART 1<<<

**มีให้กดโฆษณา 3 หน้า, เป็น gca.sh 2 หน้า และ adf.ly 1 หน้าสุดท้าย**

วิธีโหลดแบบไฟล์เดียว (เนื่องจากในโฟลเดอร์มีหลายไฟล์)

ให้คลิกขวาที่ด้านซ้ายของโฟลเดอร์ จากนั้น Download as ZIP ตามรูปครับครับ

zonaleros

1. Mount image

2. กดติดตั้ง

3. เริ่มเกม

วิธีกดข้ามโฆษณาเว็บ gca.sh

ไม่เข้าใจตรงไหนถามกระผมได้นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย benzamnuay : 25th February 2015 เมื่อ 21:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    DLC ครบเลยรึป่าวครับ หรือมีแค่ตัวเกมส์อย่างเดียว อะครับ =w=

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 806
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Daitaload อ่านกระทู้
    DLC ครบเลยรึป่าวครับ หรือมีแค่ตัวเกมส์อย่างเดียว อะครับ =w=
    เป็นแค่ตัวเกมอ่าครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=245766 ตัวนี้จะเป็นตัว REPACK ครับ ไฟล์เล็กกว่า

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ่าครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Daitaload อ่านกระทู้
    ผมลองโหลดมาลงน่าจะมี DLC ด้วยนะครับ นี่ครับชื่อไฟล์ Sleeping.Dogs.v2.1.437044[DVD1][ENG-Sub ESP][30 DLC]

ถ้จะเอา DLC อย่างเดียวลองดูที่นี่ครับ

Tags for this Thread