ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

Street Fighter V คอนเฟิร์ม Charlie Nash กลับมาแน่นอน

Street Fighter V คอนเฟิร์ม Charlie Nash กลับมาแน่นอน

ในที่สุดทาง Capcom ก็ได้ปล่อยเทรลเลอร์ตัวใหม่ล่าสุดของเกม Street Fighter V ซึ่งแสดงให้เห็นรูปแบบของการต่อสู้ของตัวละครปริศนา Charlie Nash ให้ดูกันเต็มๆ อีกด้วย

จากข้อมูลประวัติศาสตร์จากทาง Capcom ในตอนแรกนั้น Street Fighter II: The World Warrior (1991) Guile อยู่ในระหว่างการปฏิบัติภารกิจเพื่อล้างแค้นให้กับ Nash ที่สังกัดกองทัพอากาศของสหรัฐอเมริกา ซึ่งเป็นเพื่อนรักของเขา และ M.Bison เองก็น่าจะเป็นต้นเหตุที่ทำให้เพื่อนรักของเขาหายสาปสูญไป และไม่มีอะไรกล่าวถึงไปมากกว่านั้น จนกระทั่งในในซีรีส์ของ Street Fighter Alpha ในเกม Street Fighter Alpha II (1996) เราก็ได้เห็นเฮลิคอปเตอร์ที่ถูกควบคุมโดยกองกำลังของ M.Bison ได้จัดการกับ Nash อย่างรวดเร็วแล้วหนีไป ซึ่งสันนิษฐานเบื้องต้นไว้ว่าอาจจะเสียชีวิต ซึ่งการกลับมาครั้งนี้ของ Nash อาจเป็นไปได้ทั้งเพื่อน และศัตรูก็ได้ และจะทำให้เรื่องราวต่างๆ ชัดเจนขึ้นกว่าเดิม

Credit:http://www.online-station.net/news/game/40947
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gatling tank : 26th February 2015 เมื่อ 06:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เท่ห์ดีครับ

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    โอ้ววว หลังจบ Trailer มีการเบ่งพลังของ M.bison แสดงว่าเฮียแก จะกลับมามีเนื้อเรืองเด็ดๆ แล้วสินะ หวังว่าคงไม่เล่นมุขพลังแฝดอีกนะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    จะมีลง ps3 ไหมน้า

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    ยังกะ Wesker 5555

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    แนชท่าเปลี่ยนไปเยอะเลยแฮะ อยากให้มีคุณหนูคู่ปรับของซากุระกลับมาด้วยจัง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    เหมือนร่างกายครึ่งขวาหายไปด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เท่จริงๆ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    บอสใหญ่ที่เราคุ้นเคยจะกลับมาอีกครั้งหนึ่งให้เราได้ยลกันอีกครั้ง
    หลังจากที่เอาตัวอะไรมาก่อนหน้านี้ตัดไปที่นี้เราจะได้เจอบอสตัวเป้นๆเหมือนเเต่ก่อนซะที
    หมายถึงบอสตำรวจนั้นละนะ ใว้รอพี่แกมาจริงๆซะก่อนเเล้วค่อยว่ากันอีกที
    อาจจะโกงมากขึ้นหรือเปล่าเราก็ไม่รู้เหมือนกัน ดูกันไปเเล้วกันนะ ว่าจะมีพวกหรือตัวอะไรมาเพิ่มเติมอีก