ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4

Exclamation Gunslinger Stratos Reloaded พร้อมเปิดทดสอบเกมอีกครั้ง 14 มีนาคม นี้เตรียมหาคีย์รอแล้วไปเล่นกัน

Gunslinger Stratos Reloaded พร้อมเปิดทดสอบเกมอีกครั้ง 14 มีนาคม นี้เตรียมหาคีย์รอแล้วไปเล่นกัน

เป็นเกมที่ใครหลายๆคนต่างรอคอยกันสำหรับเกมแนว Action TPS คุณภาพเหลือล้น การันตีโดยทีมพัฒนาแดนปลาดิบมากด้วยความสามารถ หรือผู้สร้างเกมในตำนานอย่างไฟนอล แฟนตาซีจากทีม Square Enix ครั้งนี้พวกเขาได้ออกมาเผยข่าวความคืบหน้าของเกม Gunslinger Stratos Reloaded ที่แอบซุ่มเงียบหายไปพักนึง กลับมาคราวนี้พวกเขาพร้อมจะเสนออะไรนั้นเรามาดูกันจ้า…

ล่าสุดทางทีมพัฒนาเกม Square Enix ได้ออกมาประกาศการเปิดตัวเกม Gunslinger Stratos Reloaded อีกครั้งพร้อมกับการเปิดให้บริการรอบ Alpha Test รอบใหม่หลังจากที่หายไปนาน ล่าสุดก็ได้ออกมายืนยันเสียทีสำหรับการเปิดทดสอบลเกมอย่างเป็นทางการในรอบ Alpha Test ในวันที่ 14 มีนาคมที่จะถึงนี้ ซึ่งไฮไลท์ของเกมนี้ต้องพูดเลยว่าผู้เล่นนั้นสามารถควบคุมตัวละครในการเหาะเหินเดินอากาศ พร้อมกับต่อสู้บนอากศได้อย่างอิสระ และตอนนี้เพื่อนๆสามรรถเข้าไปดูรายละเอียดพร้อมกับลงทะเบียนเพื่อรอเข้าเล่นเกมได้แล้ว

หากเพื่อนๆคนไหนมีแอคเค้าน์ของทาง Square Enix แล้วก็สามารถใช้ชื่อนั้นในการลงทะเบียนเพื่อรอทดสอบเกมได้เช่นกัน คราวนี้สาวกเกมแนว Action ก็ไม่ใช่ MMO ก็ไม่เชิงเอาเป็นว่าเกมนี้เป็นแนว TPS อนิเมะที่ไม่ควรพลาดนะจ๊ะ

เพื่อนๆคนไหนสนใจสามารถเข้าไปชมรายละเอียดได้ตามนี้นะจ๊ะ >> Website Offcial

ใครที่สนใจหรืออยากเข้าไปเป็นส่วนหนึ่งในการทดสอบเกมสามารถตามลิ้งนี้ได้เลยจ้า >> Sign Up

-------------------------------------------------------------

ขอขอบพระคุณข้อมูลจาก

ติดตามเว็บไซต์ได้ที่ >> visualgamer.com
    แฟนเพจ >> visualgamer fanpage

กลับมาแล้วจ้า..หลังจากที่ห่างหายไปจากบ้านหลังนี้ตั้งนาน ยินดีที่ได้รู้จักจ้าทุกคน
    กลับมาครั้งนี้ขอมาช่วยเพื่อนๆอัพเดทความเคลื่อนไหวกันอีกครั้งนะจ๊ะ ^^

พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    น่าเล่นนะ ถ้าไม่มัวแต่ดูใต้กระโปรง....

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เกม ดีๆ ภาพสวย อลังการ

ไม่เคยเข้าไทยสักเกม ขนาด KOF2 เลื่อนแล้วเลื่อนอีก ไม่ยักเปิดสักทีขี้เกรียจรอ

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    อื้อหือ เวลาเหาะนี่มันเหมือนมีพลังงานบางอย่าง อาจทำให้...แข็งแรง กันเลยทีเดียว

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    แนะนำนะครับ ใครที่เคยไปเล่นเกมส์นี้ที่ญี่ปุ่นแล้ว(เกมส์นี้เป็นเกมส์ตู้มาก่อนนะครับ) มันจะมีการ์ดหรือกำไลข้อมือของเกมส์นี้ที่มีขายหน้าร้านมันจะมีรหัสสินค้า
    สามารถเอารหัสไปแลก ไอดีเข้าช่วงทดสอบได้นะครับ มันจะพิเศษกว่าเล็กน้อยแค่ได้ ชุดตัวละครตามการ์ด หรือ สกิลตามกำไล แค่นั้นเอง
    จริงๆ เกมส์นี้มันเกมส์โปรโมท เฉพาะในประเทศนิไม่น่าจะมีการตลาดขายต่างประเทศ ค่ายนี้ยิ้งชอบทำเกมส์แบบนี้ไว้เล่น ในประเทศด้วย 555+
    ใครตามข่าว square enix บ่อยๆ น่าจะรู็นะ วิธีการโปรโมทของขายนี้ โครตหลอกขายของเลย (แต่ผมก็ดันโง่ซื้อมันเกือบทุกอัน)

เกือบลืม สำหรับคนที่จะ ส่งรหัสสินค้ารับของ ให้ส่งเข้า G+ ของเกมส์นี้ได้เลยครับ รอสองถึงสามวัน เดียวเขาจะส่งไอดีมาให้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย massmello : 3rd March 2015 เมื่อ 23:33

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ massmello อ่านกระทู้
    แนะนำนะครับ ใครที่เคยไปเล่นเกมส์นี้ที่ญี่ปุ่นแล้ว(เกมส์นี้เป็นเกมส์ตู้มาก่อนนะครับ) มันจะมีการ์ดหรือกำไลข้อมือของเกมส์นี้ที่มีขายหน้าร้านมันจะมีรหัสสินค้า
    สามารถเอารหัสไปแลก ไอดีเข้าช่วงทดสอบได้นะครับ มันจะพิเศษกว่าเล็กน้อยแค่ได้ ชุดตัวละครตามการ์ด หรือ สกิลตามกำไล แค่นั้นเอง
    จริงๆ เกมส์นี้มันเกมส์โปรโมท เฉพาะในประเทศนิไม่น่าจะมีการตลาดขายต่างประเทศ ค่ายนี้ยิ้งชอบทำเกมส์แบบนี้ไว้เล่น ในประเทศด้วย 555+
    ใครตามข่าว square enix บ่อยๆ น่าจะรู็นะ วิธีการโปรโมทของขายนี้ โครตหลอกขายของเลย (แต่ผมก็ดันโง่ซื้อมันเกือบทุกอัน)

เกือบลืม สำหรับคนที่จะ ส่งรหัสสินค้ารับของ ให้ส่งเข้า G+ ของเกมส์นี้ได้เลยครับ รอสองถึงสามวัน เดียวเขาจะส่งไอดีมาให้ครับ
    พอดีเลยผมซื้อกำไลมาสองอันตอนไปญี่ปุ่น แต่การ์ดหายไปไหนแล้วไม่รู้แฮะเสียดายเหมือนกัน 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    เกม ดีๆ ภาพสวย อลังการ

ไม่เคยเข้าไทยสักเกม ขนาด KOF2 เลื่อนแล้วเลื่อนอีก ไม่ยักเปิดสักทีขี้เกรียจรอ
    ไม่เข้าอะดีแล้ว เข้ามาก็ทุเรศทุกเกม ดูกรณี PSO2 เป็นตัวอย่าง
    " Gamer4Life Collection "
    1- Click to my Center

Tags for this Thread